Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwananchi mnaharibu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Isaac, Jan 7, 2011.

  1. Isaac

    Isaac JF-Expert Member

    #1
    Jan 7, 2011
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 531
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Mimi ni mdau mkubwa wa gazeti la Mwananchi. Gazeti hili limetokea kupendwa sana kutokana na kuandika habari zinazoigusa serikali moja kwa moja.
    Ninadiriki kusema kuwa wanaharibu kwani wanatoa kopi zisizotosha. Mimi binafsi toka saa sita ninazunguka mji wa Moshi na nimeenda hadi wilaya ya Hai kulisaka nisilipate. Je,mnatoa kopi chache zaidi?
     
  2. m

    mzambia JF-Expert Member

    #2
    Jan 7, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 869
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mhhhh mi nilifikiri labda news zao si nzuri sasa kumbe kopi chache mbona siku hizi mafisadi huzinunua kwa wingi ili wananchi wasizisome habari zao.
     
  3. Mbwiga_Plus

    Mbwiga_Plus Senior Member

    #3
    Jan 7, 2011
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 163
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    That means Demand yake iko juu sana kwa sasa maana wanaandika habari rational.
    Kwa pande za Arusha za Arusha na Moshi hali ni ngumu zaidi maana habari kuu zinahusu watu wa ukanda huu!
    Usijali kaka, utalipata tu hata kama limesomwa na watu 100!
     
  4. jino kwa jino

    jino kwa jino JF-Expert Member

    #4
    Jan 7, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 769
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    yele ya moshi na arusha yametekwa na mafisadi wa ccm
     
  5. Chifunanga

    Chifunanga JF-Expert Member

    #5
    Jan 7, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 291
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    kumbe linauza sana eh?...itabidi ni invest kwenye hili
     
  6. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #6
    Jan 7, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,975
    Likes Received: 5,089
    Trophy Points: 280
    Zimenunuliwa na mafisadi na kisha kuchomwa moto
     
  7. Isaac

    Isaac JF-Expert Member

    #7
    Jan 7, 2011
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 531
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    I got it at last. Nimepata mzee aliyelinunua asubuhi. Huwezi amini ameniuzia kwa 2000 Tshs.
     
  8. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #8
    Jan 7, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    online si lipo mkuu??!

    mimi huwa nasoma online toka kijijini kwangu huku usokame.......
     
Loading...