Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MWANANCHI LAUZWA NA DAMU ZA WATU i

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by ngurdoto, Oct 26, 2012.

  1. n

    ngurdoto Member

    #1
    Oct 26, 2012
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ndugu wanajamvi; Leo nimepata taarifa za gari la kusambaza magazeti kwenda Kanda ya Kaskazini mikoa ya Tanga, Kilimanjaro, Arusha na Manyara kuwa limepata ajari wilayani Same likielekea Arusha. Nyuma ya gari hilo kulikuwa na abiria ambao kwa taarifa nilizipata wamefariki watu wawili na dereva wa gari hilo.

    Kutokana na aina ya ajari abiria walikuwa nyuma walivuja damu nyingi na kusababisha mzigo zote wa magazeti kutapakaa damu. Cha ajabu mzigo huo wa magazeti umesafirishwa hivi hivi na damu za maiti mpaka Arusha kisha kusambazwa mitaani kwa ajili ya kuuzwa.

    Jamani hii mbona ni hatari kuuza Gazeti zikiwa na damu za watu? Naomba kuwasilisha huku nikitanguliza pole na maombi yangi kwa Mungu kwa ndugu wa marehemu wote waliokuwa kwenye ajari hiyo.
     
  2. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #2
    Oct 26, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,868
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    we umenunua na kushuhudia??
     
  3. Goodrich

    Goodrich JF-Expert Member

    #3
    Oct 26, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 1,917
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    Nawapa pole wote waliofikwa na misiba !
    Mungu atawasaidia na kuwafariji.
     
  4. adakiss23

    adakiss23 JF-Expert Member

    #4
    Oct 26, 2012
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 3,144
    Likes Received: 323
    Trophy Points: 180
    Kweli bana! Aisee ila jamaa wanakuwaga speed sana

    Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
     
  5. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #5
    Oct 26, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Jamani haya magari ya magazeti mwendo yanayotembea sio kabisa...halafu imekuwa ni kawaida kwao kujaza abiria RIP waliokufa na Majeruhi poleni. Wewe ulonunua gazeti "chafu" shauri yako kwani huna macho?
     
  6. J

    John W. Mlacha Verified User

    #6
    Oct 26, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,497
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    tamaa ya pesa mbaya
     
  7. Raimundo

    Raimundo JF-Expert Member

    #7
    Oct 26, 2012
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 10,312
    Likes Received: 5,009
    Trophy Points: 280
    Kama Mbeya vile, unapigwa nondo ya kichwa ili damu ivujie kwenye nondo wakaitumie kutundikia nyama buchani. Kwa siku unauza nyama za ng'ombe kumi+.

    Hiyo ni biashara na miiko yake.
     
  8. Shapu

    Shapu JF-Expert Member

    #8
    Oct 26, 2012
    Joined: Jan 17, 2008
    Messages: 1,780
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Aweke picha hapa!
     
  9. j

    jail JF-Expert Member

    #9
    Oct 26, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 421
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    je kuna anayeweza thibitisha hili?nani kanunua gazeti na kukuta limelowa damu?
     
  10. Mpitagwa

    Mpitagwa JF-Expert Member

    #10
    Oct 26, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 2,185
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Hiii ni ajali kama ajali nyingine. Kuuza magazeti hayo ni sawa kabisa ila kunachumvi hapa kwamba eti yameuzwa yakiwa na damu huu ni uongo. Tupigie gazeti lenye damu likiwa pamoja na magazeti mengine kama ni kweli. Haya magari tunaomba wenyewe abiria kutokana na haraka zetu. Mimi nilishawahi panda gari la posta mnapangwa kule nyuma kama magunia. Ila kutokana na mazingira niliyokuwa nayo ilinibidi nipande tu.
     
  11. K

    Kagalala JF-Expert Member

    #11
    Oct 26, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 2,350
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Unfortunately Business has no humanity.
     
  12. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #12
    Oct 26, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,868
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    asituletee umbea wa kimasai! jina lake lenyewe la kifisadi
     
  13. M

    Mtoto wa tembo Senior Member

    #13
    Oct 26, 2012
    Joined: Oct 4, 2012
    Messages: 198
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haina maana yoyote,usiingize imani za ajabu humu.wewe kama unaogopa damu na unadamu utakua *****,acheni ulimbukeni kwahiyo ajali zote ni ushirikina.peleka upuuzi wako mbali ya jf.
     
  14. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #14
    Oct 26, 2012
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,760
    Likes Received: 1,924
    Trophy Points: 280
    Naomba nieleweshwe hapo, wanajaza abiria na majeruhi? Hao majeruhi huwa wanatolewa wapi?
     
  15. baba junior

    baba junior Senior Member

    #15
    Oct 26, 2012
    Joined: Sep 21, 2012
    Messages: 144
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    amesema kapata taarifa.sasa picha ya nini tena?
     
  16. s

    solokela Member

    #16
    Oct 26, 2012
    Joined: Oct 19, 2012
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Toa ushahidi wa picha ya gazet lililo loa damu
     
  17. Dotworld

    Dotworld JF-Expert Member

    #17
    Oct 26, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 3,900
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    N.B: PICHA HII HAIHUSIANI NA HABARI HII

    Nataka kuuliza wana JF:

    ... hivi haya magari kwa nini huwa wanayakimbiza hivyo?!

    Je? huwa yana ruhusa ya kuvunja amri za Barabani? ... kama high Speed na kadhalika? ...

    Je? ... huwa wanasimamishwa na Trafiki kuhusiana na Over-speeding?

    Vipi kuhusu Takwimu za ajali? ... je huwa yanapata ajali mara kwa mara au vipi? ... maana ukikutana nalo njiani ni hatari!!

    Mwenye uzoefu na hili naomba watujuze zaidi

    adakiss23 . Mkirua . Mpitagwa .
    [​IMG]

    N.B: PICHA HII HAIHUSIANI NA HABARI HII​
     
  18. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #18
    Oct 26, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135


    Hahahahaaaa...Mkuu Jabulani...it was a slip of the tongue...Kina Mulugo tupo wengi...LOL
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. Mandown

    Mandown JF-Expert Member

    #19
    Oct 26, 2012
    Joined: Apr 8, 2012
    Messages: 1,565
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    mimi naona ni sahihhi, msiba umetoke na riziki lazima itafutwe sasa. Ndio maana ni gazeti bora kuliko mengine, wafanye nini na wa shakula hela za matangozo na kumuhaikishia mteja wamba wanafika huko. Kama ni kweli BIG UP MWANANCH
     
  20. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #20
    Oct 26, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mkuu Dotworld, Ni kwanini wanakimbia ni vigumu kujua. Nadhani kwakuwa huchelewa sana kuondoka ...kutegemea gazeti limetoka saa ngapi may be saa tano usiku au baada ya hapo then wafanye packing wapambane na foleni ya kimara sasa kuliwahisha Arusha asubuhi na mapema nadhani ndipo changamoto zinapoanzia hapo..

    Kwamba yana ruhusa kuvunja sheria ni waji jibu ni hapana kwani hakuna aliye juu ya sheria.
    Kuhusu kusimamishwa na traffick ni vigumu kwani huwa yanasafiri usiku....

    Takwimu za ajali sina ila nadhani zingekuwa kubwa tungezisikia ila nadhani hiki kisiwe kigezo kwani ukweli utabaki kuwa Mwendokasi ni Hatari na unaua hata kama unafanya hivyo miaka yote na hujafanikiwa kufa!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...