Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanana iko sokoni.

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Bujibuji, Feb 2, 2010.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Feb 2, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,068
    Likes Received: 5,265
    Trophy Points: 280
    KAMPUNI ya vinywaji baridi vya Pepsi na Mirinda, ya SBC imewataka watumiaji wa vinywaji hivyo kuendelea kuburudika navyo huku ikiendelea kubuni vinywaji vipya baada ya jana kuzindua kinywaji cha Mwanana.

    Aidha, kampuni hiyo imewataka wanunuzi wa jumla wa bidhaa hiyo kuuza vinywaji hivyo kwa bei inayotolewa kiwandani na si kuuza bei ya juu zaidi kwani wenye kipato cha chini watashindwa kunufaika na bidhaa hiyo.

    Meneja Mauzo wa SBC, Rashid Chenja aliyasema hayo mwishoni mwa wiki Dar es Salaam wakati wa uzinduzi wa kinywaji kipya cha Mwanana chenye ujazo wa mililita 300.

    Chenja alisema kinywaji hicho kitaanza kupatikana katika sehemu zote vinavyopatikana vinywaji vya Mirinda na Pepsi kwa bei ya Sh 350 tu ili kukidhi haja ya wanywaji. Kinywaji cha Mwanana kitaanza kupatikana katika Mkoa wa Dar es Salaam pekee na baadaye kinywaji hicho kitaanza kusambazwa mikoani kwa kuanzia mikoa ya jirani.

    Hata hivyo, wateja wa jumla watapata ofa ya kreti kwa kununua kinywaji hicho kwa Sh 8,000.
     
Loading...