Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanamume asipomaliza

Discussion in 'JF Doctor' started by WONDERWOMAN, Jul 14, 2011.

  1. W

    WONDERWOMAN Member

    #1
    Jul 14, 2011
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Salamu wana jmvi,
    Hebu nijuzeni ,kunako sita kwa sita ikatokea bwana mzee kapanda kilima kabla hajafika uhuru peak hasa kama inabidi awithdraw na akashindwa kufika kabisa akaambulia premature ejaculation ,madhara yake ni nini? msongo wa mawazo,frustration ?na mnaionaje withdrawal kama birth control method ,maana wakati mwingine inakasirisha.
     
  2. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #2
    Jul 14, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Inategemea mnakuwa mnafanya kipindi gani saa zingine inachangia na uchovu wa kazi za ofisini, wengine unakuta ni mawazo labda katika mihangahiko yake hajafanikisha kitu fulani basi inakuwa inasumbua akili yake so hata wakati wa kufanya tendo la ndoa anaweza ashindwe kufika ile hali inayotakiwa kumridhisha mwanamke kutokana na kuwa akili yake itakuwa inawaza jambo ambalo linamsumbua so it normally happens.

    Kimsingi hali imebadilika sasa hivi pia vyakula tunavyokula in one way or another pia vinachangia.
     
  3. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #3
    Jul 14, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    Withdrawal Haina neno kabisa.. Sababu mambo yakienda sivyo Waweza kwenda tu Pharmacy nunua ( morning after pills ) Depends how much you spent .. Kuna nyingine mpaka masaa 48 after SEX..Lakini naona ni vema zaidi Kutumia pills, injection, condom za kike.. Au kama condom za kawaida..Inategemea namakubaliano kati ya (mke na mume)
     
  4. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #4
    Jul 14, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    mambo ya kikubwa haya...
     
  5. Kbd

    Kbd JF-Expert Member

    #5
    Jul 14, 2011
    Joined: Oct 9, 2009
    Messages: 1,263
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    My dia msaada kidogo wa elimu. Hapo nilipo bold......hiyo siyo abortion??
     
  6. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #6
    Jul 14, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Inasaidia nini hiyo,ka birth control naona si salama.
     
  7. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #7
    Jul 14, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    Kwa kweli siamini morning after pillsni abortion.Nielewavyo mimi abortion ni pale unauhakikaAsilimia ya mia kwamba u mjamzito na Ukaitoa hiyo mimba.....Morning after pills unachukua masaa baadaYa sex.. na kwa kawaida inachukua mpakaWiki mbili kwa pregnancy test kuonyeshaU mjamzito..Naamini morning after pills sio abortion .. Ila kila mtu ana opinion zake kuhusu hili..
     
  8. Kbd

    Kbd JF-Expert Member

    #8
    Jul 14, 2011
    Joined: Oct 9, 2009
    Messages: 1,263
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133

    Asante my dia........ you are very kind :A S-rose:
     
  9. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #9
    Jul 14, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,171
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    wanawake wengi wamefanya abortion bila kujua, hasa baada ya kutumia vidonge vya uzazi vya majira....mwanamke anaweza kunasa ujauzito, ila akitumia hivyo vidonge in a day or two after conception, mimba inatoka unknowingly.
    withdrawal, inahtaji moyo na mindset ya kutosha...unaweza ukazidiwa ukaachia mashuti nyavuni badala ya kupaisha. i'd recommend vipandikizi.
     
  10. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #10
    Jul 14, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Kuhusu premature ejaculation, sababu ni nyingi, moja na kubwa ikiwa "mnajifanya kama abiria mnaosubiri daladala, ikifika tu mnapanda". So as to avoid this, try to spend more time in oral sex. (Au ni mali ya kuiba?). This will have 50% of satisfaction on borth of you and other 50% will be in "real sex".
    Sababu nyengine ni pamoja na vyakula na aina ya maisha, unene na ukosefu wa mazoezi, ulevi, sigara, kazi nyingi, msongo wa mawazo n.k. Bahati nzuri, ni suala ambalo kwa sasa linaweza kutibika "clinically". Tafuteni ushauri wa mabingwa.
     
  11. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #11
    Jul 14, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    Asante wewe dear... Have a great day :)
     
  12. m

    morio JF-Expert Member

    #12
    Jul 14, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 210
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Yes morning after pill ni abortion as tayari yai la kike na la mbegu za ya kiume zimeshaungana na kufanya uhai,
     
  13. m

    morio JF-Expert Member

    #13
    Jul 14, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 210
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Afrodezi pregnancy test takes only 72 hrs to show results wether is negative or positive
     
  14. HAZOLE

    HAZOLE JF-Expert Member

    #14
    Jul 14, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,314
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    hiyo ndiyo sifa ya afrodenzi....mpoleeee
     
  15. m

    morio JF-Expert Member

    #15
    Jul 14, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 210
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Matumizi ya njia ya asili kuzuia mimba ni bora zaidi as apart from dini zetu kukubali hilo pia halina madhara kiafya, kinachohitajika ni ushirikiano kati ya watu wawili kuzuia mimba na si mtu mmoja, tunafundishwa kwamba unachotakiwa ni kuhakikisha yai la kike halirutubishwi ambayo tayari inakuwa ni uhai, so visikutane. I use three combinations kalenda, mucus observation all are natural birth control, condom siku nikihitaji sana na nahisi niko kwenye ovulation tatu withdrawal kwenye siku ambazo ovulation ndo inaanza or inashia reason is kijana anaweza jisahau asiwithdrawal zote!
     
  16. nkasoukumu

    nkasoukumu JF-Expert Member

    #16
    Jul 14, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 528
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    as a legal postvst i dnt think kama abortion ni dhambi unles illegal
     
  17. KAKA A TAIFA

    KAKA A TAIFA JF-Expert Member

    #17
    Jul 19, 2011
    Joined: Apr 27, 2011
    Messages: 558
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Sababu ni nyingi:- 1-vyakula, 2-madawa, 3-kazi nyingi na nzito ,4-mazingira/mali mpya, 5-kusafirisafiri, 6-umbile, 7-msongo wa mawazo, 8-ulabu wapombe ,9-wapenzi wengi, 10-kukosa usingizi, 11-magonjwa hasa ya zinaa, 12-unene, 13-kukosa mazoezi. 14-afya mbaya, 15-utoto, 16-kuiga, 17-kujaribu mabo mageni, 18-kutojua maana, 19-utani/umakini, 20-uzee.WITHDRAW NI NZURI NA INAUMIZA ILA UKIZOEA HAMNA TABU INAHITAJI UVUMILIVU
     
  18. H

    Hute JF-Expert Member

    #18
    Jul 20, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 3,485
    Likes Received: 364
    Trophy Points: 180
    unaweza ukawithdraw kumbe vitone vilishaingia, wenzio wengi tu walishatundika watoto waliotofautiana miezi kwa umri kwakkuamini hiyo withdrawal.....kabla mwanaume hajakojoa au kuanza kusikia joto la kukojoa shahawa linakuja, huwa kuna vishahawa vinatoka na semen just during copulation....kama huamini, try withdrawal siku ya 13 na ya 14 baada ya bleed uone kama mkeo hajapata mimba wakati ananyonyesha mtoto wa miezi miwili...utatia aibu..
     
  19. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #19
    Jul 21, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hii njia haiaminiki sana wakuu haikawii kukuingiza mkenge..... kuna vichenji huwa vinatangulia.... hivi ni hatari sana. Pili ukirudia vichenji vinavyobaki njiani hutoka bila habari. Pia kwa kina dada nadhani huwa inakera..... raha goli lisikike nyavuni....
     
Loading...