Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mwanamume ajifungua huko Biharamulo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kamakabuzi, Jul 6, 2010.

  1. Kamakabuzi

    Kamakabuzi JF-Expert Member

    #1
    Jul 6, 2010
    Joined: Dec 3, 2007
    Messages: 1,347
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mwanaume mmoja ambaye jina halikuweza kupatikana mara moja, amejifungua mtoto wa kiume kwa operesheni huko Biharamulo.
    Maelezo ya awali yanadai kwamba mwanaume huyo ambaye ana mke, alimpachika mimba binti ambaye haikujulikana kama ni mwanafunzi au la. Baada ya hapo alikataa katakata kuwa hahusiki na mimba hiyo, ndipo wazazi wa binti walipoamua kumkomesha wakaenda walikojua wao na mimba ikahamia kwa huyo mwanaume. Ameibeba miezi yote iliyokuwa imebaki na kujifungua. Mke wake ndiye ananyonyesha huyo mtoto.
    Kama kuna wana JF walio biharamulo watujuze zaidi.
    Je hii si inaweza kuwa suluhu ya wanaowatia mimba watoto wa shule?
     
  2. M

    Magezi JF-Expert Member

    #2
    Jul 6, 2010
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,741
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    mawazo ya kijima yatawatoka lini?
     
  3. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #3
    Jul 6, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    hii kali:twitch::twitch:
     
  4. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #4
    Jul 6, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    porojo hizo:pound:
     
  5. Oxlade-Chamberlain

    Oxlade-Chamberlain JF-Expert Member

    #5
    Jul 6, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 7,868
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    pigeni picha au wekeni video watu waone,si zipo camera za simu na kila kitu? ripoti ya hospitali au madaktari waliofanya huo upasuaji si wapo?
    mambo ya kila kitu kuwa tetesi inaboa wakati vifaa vya ku-prove vipo.
     
  6. Questt

    Questt JF-Expert Member

    #6
    Jul 6, 2010
    Joined: Oct 8, 2009
    Messages: 3,013
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Hiki kisa hata Ze Comedy kipindi kile bado wapo EATV waliwahi kukitoa kuwa kilitokea huko Rukwa (Mpanda I guess) so naona mwana umebadilisha place na kuiweka B'mlo hapo...............
     
  7. StaffordKibona

    StaffordKibona JF-Expert Member

    #7
    Jul 7, 2010
    Joined: Apr 21, 2008
    Messages: 672
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hii ni futuhi!!!!
     
  8. M

    Magezi JF-Expert Member

    #8
    Jul 7, 2010
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,741
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    mtoa hoja alete ushahidi na siyo kutoa porojo tu
     
  9. analysti

    analysti JF-Expert Member

    #9
    Jul 8, 2010
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 622
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 60
    JF Haijadili Porojo
     
  10. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #10
    Jul 8, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,769
    Likes Received: 4,524
    Trophy Points: 280
    Kweli inawezekana au sori tuuuuuuuu?
     
  11. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #11
    Jul 8, 2010
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Wabongo kwa kupenda story za kichawi chawi, mbona hamuwarogi mafisadi basi :sick:
     
  12. Kamakabuzi

    Kamakabuzi JF-Expert Member

    #12
    Jul 8, 2010
    Joined: Dec 3, 2007
    Messages: 1,347
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Nimewaomba walio Biharamulo watujuze zaidi ikiwa ni pamoja na kutupatia picha. Au Biharamulo hakuna mwana JF?
    Hii habari nimeipata kwa rafiki yangu aliye Biharamulo na ninamuamini. Nimemweleza atafute vielelezo anitumie ili niviweke hapa kwani yeye hajui kutumia computer lakini kwa simu anaweza kunitumia picha.
     
  13. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #13
    Jul 8, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,789
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    Hivi mpaji mimba na mpokeaji kwa nini wasiwe na adhabu sawa? Nionavyo mimi hii ni porojo!
     
  14. M

    MJM JF-Expert Member

    #14
    Jul 8, 2010
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 461
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Hii nilivyosikia ilikuwa true story naniliwahi kuonyeshwa kijiji hicho lakini jule jamaa inasemekana tumbo lilijaa na akawa na dalili zote za ujauzito lakini ilipofika wakati wa kujifungua alipata uchungu kawa walipotaka kutolewa mtoto walikuta tumbo limejaa maji na jamaa akafa hapo hapo. Hii ya huyu jamaa ni porojo tena ni uzushi katika kipindi hiki cha utandawazi tungefahamu tu hata hiyo mimba achilia mbali mtu kujifungua. Asitujaze ujinga anatakiwa awe na ushahidi wa kutosha (ambao haupo) kuleta habari kama hii.
     
Loading...