Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanamme kumuomba pesa mpenzi wake, imekaaje?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Sal, Nov 9, 2011.

  1. Sal

    Sal JF-Expert Member

    #1
    Nov 9, 2011
    Joined: Jan 14, 2008
    Messages: 500
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Wama JF naomba ushauri wenu, mwanamme kuomba pesa kwa mpenzi wake, ni sawa?
    Nina mpenzi ambaye kutwa ana shida yeye, mimi sijawahi kumuomba, lakini yeye ndio kila siku ana matatizo ya kutaka pesa, na sio ndogo. Nimechoka, sasa hivi nimeamua kumchunia. Naomba uzoefu wenu wakaka, hii maana yake nini? Anadai kipato changu kikubwa kuzidi yeye, na hapa katangaza ndoa. Ushauri wenu ni muhimu kabla sijajiingiza kichwa kichwa.
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Nov 9, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    wewe 'umemzoesha' afanye nini?
    unam honga na yeye anaenda kuhonga mwingine....
    kazi ni kwako
     
  3. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #3
    Nov 9, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,124
    Trophy Points: 280
    kama ni mara chache its ok kuna kukwama. Ila kwa nature wanaume huwa wagumu kuomba pesa,ingawa wanaume wa siku hizi 'marioo' atakuomba mpaka ujute,

    huyo mwanaume wako kakugeuza gombe la maziwa full kukukamua. Inawezekana umemzoesha kajenga tabia, mwanaume wa ukweli asingekwambie kipato chake kidogo bali angefight azikamate kuliko wewe.

    Dada zinduka ukifanya mashkara utakua unampa hela ya kuhongea.
     
  4. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #4
    Nov 9, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,016
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Mi sioni tatizo hapo.We kama umempenda kweli mpe tu,tena hata zote ulizonazo!Ukipenda boga......!?
     
  5. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #5
    Nov 9, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Is it? Sio kama ana shida
     
  6. Mlaleo

    Mlaleo JF-Expert Member

    #6
    Nov 9, 2011
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 7,543
    Likes Received: 1,686
    Trophy Points: 280
    Hii imekaa kama UK nchi za Afrika... Mwambie Mpenzi wake Awatambue Mashoga la Sivo Utasitisha Kumpa Pesa zinazomsaidia
     
  7. KAPERO

    KAPERO Member

    #7
    Nov 9, 2011
    Joined: Jul 18, 2010
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pole sana mama. unajua, huwa kwa kawaida hutegemea mwanzo wenu ulikuaje. ikiwa kipato chako ni kizuri sana sio vibaya kumhudumia mpenzi wako.. ila jichunge sana isije ikawa umetana na kina papaa,, hawa wanaume wanao suka nyele na kutoga masikio.. hawa wanaodai haki isiyo patana na akili za viumbe wa Mungu.. hawa wakinababa wanao dai haki ya kuolewa..

    hizo hela ukimpa mwambie akuletee risiti maana.. ama kama anafanya mradi basi hakikisha mikataba yote unasimamia. na kama haijulikani anafanyi nini hizo fedha halali za jasho lako, bora ukawasaidie wazee wajane ana wenye shida.. utakua umetunza vema hazina yako.. huyo mvivu atakuja kuku zingua hata ukajuta kumfahamu.

    akili kichwani kwako. angalia utalia mie hata siwapendi kupe wanyonyaji na wezi. tapeli huyo ushaumia wewe sepa tu. jipange upya,..
    tena nilitaka kusahau mwambie akatafute kazi alipe zote ulizo mkopesha. piga hesabu unijulishe ni ngapi tena ikiwezekana uniletee huyo mtu. nataka nimfungulie ashitaka ya wizi wa kuaminika. haro bahati gani hiyo sisi tunahonga renyewe rinakula rushwa na mapenzi pia. duh nalionea gere hiro rijamaa rirete haraka mama.
     
  8. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #8
    Nov 9, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,146
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    si haki sawa? Kama mna mapenzi ya dhati msaidie mwenzio. Pia msaidie jinsi ya kukuza kipato chake na kubana matumizi ili aweze kuishi kulingana na kipato chake bila kutembeza bakuli......anaweza kukuta sehemu nyingine kuna masharti kama ya kameruni.
     
  9. Makoye Matale

    Makoye Matale JF-Expert Member

    #9
    Nov 9, 2011
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 6,276
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Hizi ni enzi za usawa. Ukata hauchagui jinsia, rangi, kabila n.k. hivyo kama wewe una ukwasi endelea kumsaidia mpenzi wako, kumchunia maana yake unapenda akuburudishe tu huku wewe ukishindwa kumsaidia kwa matatizo ya kiuchumi aliyo nayo.
     
  10. gozo

    gozo JF-Expert Member

    #10
    Nov 9, 2011
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 460
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    marioo..
     
  11. lutamyo

    lutamyo JF-Expert Member

    #11
    Nov 9, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 620
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Hivi ingekuwa wewe unamuomba omba kama wafanyavyo wengine ungesema... Hii ndo haki sawa mimi nakushauri 2 acha na hawa we mpe tu mwenzio so long as anakupa raha na kukufurahisha.
     
  12. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #12
    Nov 9, 2011
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,561
    Likes Received: 141
    Trophy Points: 160
    Wanaume wengi siku hizi wamekuwa maliyooo tutawasaidiaje sasa! Ingawa kuomba hela does not mean mwanaume amekugeuza atm,kama ana genuine issues. Kusaidiana ni jambo la kawaida
     
  13. M

    MyTz JF-Expert Member

    #13
    Nov 9, 2011
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 334
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    changu chako, chako cha kwako mwenyewe...
    mtoto wa kike acha ubinafsi wewe, kuwa wawili ni pamoja na kusaidiana kimaisha...
    kuhusu swali lako...imekaa vyema!!!
     
  14. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #14
    Nov 10, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    piga chini fasta!! Eboo anakugeuza atm!!! MiIMARIOO inaniboa kuliko majabanzi!!
     
  15. fabinyo

    fabinyo JF-Expert Member

    #15
    Nov 10, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 2,075
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    mbona mke wangu hata kipato hata kidogo na nampa bila malalamiko?hapo inategemea,labda huyo wako ndio hawa vijana wetu wa siku hizi,matumizi ya mashauzi sana!kazi kwako,suka u nyoa
     
  16. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #16
    Nov 10, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Hii thread imenitia hasira kidogo............

    Niliwahi kumsaidia mtu fulani (Najua atasoma hapa) kwa kujua kuwa ni genuine reason bwana weeee baada ya muda tukakorofishana na kufikia hatua ya kutoleana maneno makali sana alichoniambia ndicho kinanifanya nashindwa kumsaidia kwa dhati mpaka leo namsaidia kwa shingo upande na ni wakati huu ambao najua kabisa ana genuine reason bali kutokana na ile kauli yake Nanukuu kwa hasira "Ungejua ile pesa yako ndio inamtunza huyo fulani...aka mpango wa kando" Tena akaongeza msumari wa moto kwenye kidonda "Hata hizi simu nazokutukana nazo ni wewe ndo ulinitumia kutoka huko uliko" Imagine aahhh ngoja naona povu limenipanda ghafla.................................ngoja nitoke kwenye hii thread
     
  17. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #17
    Nov 10, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    dada nini tena? Mimi mkaka akinitokea namwambia nasoma nimefulia mbaya mwenyewe anatoka nduki balaa
     
  18. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #18
    Nov 10, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,891
    Likes Received: 959
    Trophy Points: 280
    kusaidiana kupo lakini ikizidi nayo kero.......kila mara shida yeye khaaa... atafute njia ya kuongeza kipato asikufanye wewe ndio njia ya kuongeza mapato yake
     
  19. K

    KipimaPembe JF-Expert Member

    #19
    Nov 10, 2011
    Joined: Aug 5, 2007
    Messages: 1,282
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Wanawake wanataka haki sawa when it comes to relationships. Sasa mojawapo ya haki hizo, ni hii ya kuombwa na mwanaume wako. Siku hizi wako wanaume wengi tu ambao wanawaomba "mshiko wake au wapenzi wao" na mara nyingi wanawake huona hii ni abnormal.

    Lakini ukweli tujue kuwa ile cultural veil ya kwenye mahusiano inapovunjika, basi kuna matokeo ambayo wengi hawakuyatarajia. Mojawapo ni kuwa kuna wanaume wengi tu wenye mentallity ya utegemezi ambao, given the chances, wangependa hata wawe kina baba wa nyumbani.

    Wapo na ni wengi tu. Sasa hapo inategemea kama mwanamke uko tayari kubeba role ya kuwa PROVIDER. Ila ni hizi tamaduni tu tunazozichukia ndo zilikuwa zinawafanya wanaume wa namna hiyo kuwa waoga kuomba au kuwa tegemezi kwa wake zao.

    Bila hizi tamaduni, yes wanawake wengi mjiandae nanyi kuwa watoaji tu! Wanaume wapenda mitelemko wapo tu, tena wengi tu!
     
  20. m

    maliyamungu JF-Expert Member

    #20
    Nov 10, 2011
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 445
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wadada wa siku hizi wabinafsi sana nyinyi mnavyosaidiwa? Au sio hela mav*zi.
     
Loading...