Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanamme jike akamatwa Zanzibar akija Dar

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by figganigga, Dec 5, 2011.

  1. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #1
    Dec 5, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,028
    Trophy Points: 280
    Jeshi la polisi Zanzibar limemkamata ALLY OMAR HAMAD miaka(27) akiwa amevaa baibui katika bandari ya zanzibar akiwa anakuja dar.
    Walimshitukia baada ya kuonyesha tiketi yenye jina la mwanaume wakati yeye kavaa Nguo za kike. Baada ya kumhoji kwa mda akaanza kuongea sauti ya kukwaruza ambapo ilibidi wamuweke chini ya ulinzi. Kwenye matiti aliweka machungwa na kujipaka wanja.
    ACP. Mohamed Mshiri kasema walipo mfikisha kituoni kuna polisi aliye mtambua kwamba walisoma wote sec. ya kidongo chekundu zanz. mia
     
  2. Royals

    Royals JF-Expert Member

    #2
    Dec 5, 2011
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Alikuwa anawapelekea wenyewe chakula yao. Dar si kuna wapenda masaaaabuuuuuri?.
     
  3. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #3
    Dec 5, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,913
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    Walimkamata kwa kosa gani?, kuvaa baibui?!, kupaka wanja?!, hizo sheria tunazo?!, hao polisi waangalie wasiumbuke kama walivyoumbuka kwa mharifu Jerry Muro.
     
  4. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #4
    Dec 5, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,222
    Likes Received: 258
    Trophy Points: 180
    duh...kama ni hivyo mbona kila sehemu zbr wamejaa na hawawakamati
     
  5. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #5
    Dec 5, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,463
    Likes Received: 9,210
    Trophy Points: 280
    BONGOLALA
     
  6. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #6
    Dec 5, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,592
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Yarab toba. Tia kiberiti huyo.
     
  7. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #7
    Dec 5, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,028
    Trophy Points: 280
    wamesema kakamatwa kwa uchunguzi sababu inawezekana ni mhalifu alikuwa anajificha asikamatwe. so wanamshikilia kwa upelelezi zaidi wanataka wajue kwanini kafanya hivyo. Mia
     
  8. Jimbi

    Jimbi JF-Expert Member

    #8
    Dec 6, 2011
    Joined: Aug 16, 2010
    Messages: 826
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    wewe mwana magamba, naona heshima inashuka sasa!
     
  9. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #9
    Dec 6, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Acha kudandia treni kwa mbele. Go back to the main topic
     
  10. kirumonjeta

    kirumonjeta JF-Expert Member

    #10
    Dec 6, 2011
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 2,605
    Likes Received: 143
    Trophy Points: 160
    Mbona zanzibar wanao mkataba wa KIKAMERUNI LONG TIME!!!!!!! wanazuga tu!!
     
  11. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #11
    Dec 6, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,028
    Trophy Points: 280
    hawajasema kama ni shoga. Walichosema ni kwamba inawezeka ni muhalifu aliyekuwa anatoroka kwa kujificha asijulikane. Mia
     
  12. m

    maliyamungu JF-Expert Member

    #12
    Dec 6, 2011
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 445
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ngese la kizanzibar
     
  13. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #13
    Dec 6, 2011
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,563
    Likes Received: 1,800
    Trophy Points: 280
    Usikariri kama treni inarudi nyuma lazima udandie kwa mbele
     
  14. Humphnicky

    Humphnicky JF-Expert Member

    #14
    Dec 6, 2011
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 1,510
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Bara na visiwani tumeungana kwa mengi. Ukistaajabu ya Musa utayaona ya Firauni
     
  15. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #15
    Dec 6, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    kama ni kuvaa lile libuibui si yapigwe marufuku?mtu anaficha uso utadhani kobe!
     
  16. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #16
    Dec 6, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,913
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    Nchi za ulaya walipopiga marufuku uvaaji wa hijab(hasa isiyoonesha sura) baadhi ya makundi ya imani fulani walilaani ati imani yao inabughudhiwa, nadhani zanzibar watapata fundisho. Hata kwenye kile chuo pekee kinachomilikiwa na dini inayaopendelea (wamama) kuvaa mavazi yanayositiri maungo yao, chuo walichopewa na rais wa awamu ya tatu pale Morogoro lecturer mmoja wa communication skils aliyekuwa akifundisha kwa mikataba mifupimifupi alikatisha mkataba wake baada ya kumtaka mwanafunzi aliyekuwa amefunika uso wake aoneshe sura yake, mwanafunzi alipeleka malalamiko kwa baraza la wazee wa dini yake(ndo wenye mamlaka) nao wakamwita huyo muhadhiri na kumhoji kwa nini ahoji uvaaji unaostahili na ulioamriwa katika vitabu vitakatifu- muhadhiri alikatisha mkataba siku hiyihiyo.
     
  17. t

    thatha JF-Expert Member

    #17
    Dec 6, 2011
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    most of the comments haziendani na mada,ni chuki tu za imani flani.mada inasema amekamatwa mwanaume mmoja alievaa kama mwanamke akijaribu kuvuka aje bara.polisi wanachunguza hilo ndo mana wamemdaka...anakuja kondoo mmoja apa anashambulia imani ya watu wengine,,,sio fair.
     
  18. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #18
    Dec 6, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,706
    Likes Received: 469
    Trophy Points: 180
    kumbe weeeeeeeeeeee
    mko sawa
     
  19. Royals

    Royals JF-Expert Member

    #19
    Dec 7, 2011
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Ngese ni nini hicho. Tuweke wazi manake umetuminyia mno.
     
Loading...