Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanamke!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Jpinduzi, Dec 8, 2011.

  1. Jpinduzi

    Jpinduzi Senior Member

    #1
    Dec 8, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 136
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wajibu na majukumu ya mwanamke ni kama ya mwanamume, na suala lake ni kama la mume yaani suala la haki, ujumbe na marejeo. Isitoshe, mustakbali wa kazi yoyote ni dini kwa njia moja au nyengine mwanamke naye ana kazi yake.Kuna kazi zingine ambazo hakuna awezaye kuzisimamia na kuzitekeleza ila yeye, kwa maana hiyo, huwezi kupata harakati zozote zenye kufaulu ila mwanamke atakuwa na fungu lake kubwa humo. Kunahaja ya kuweka picha bora zaidi kwa mwanamke; vipi anapaswa awe, nini wajibu na majukumu yake.
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Dec 8, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Weka basi hiyo picha bora tujifunze.
     
  3. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #3
    Dec 8, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,178
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    enhee..usikatishe uhondo endelea kutupa vitu hivyo basi...
     
  4. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #4
    Dec 8, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,396
    Likes Received: 1,076
    Trophy Points: 280
    du chachandu la leo by gea habibu.
     
  5. OLESAIDIMU

    OLESAIDIMU JF-Expert Member

    #5
    Dec 8, 2011
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 19,206
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Uko sawa but na hao wanawake wana-differ kwa mengi. Target yako ni kundi gani, na vigezo vya categorization ni vipi

    Kwa mfano wanawake wajane;wako.....wazee, vijana, waajiriwa, retired, wailiosoma, wa vijijini, wa mjini, wakristo , waislamu, wenye watoto na ambao hawakujaaliwa kuzaa wote hao ni wanawake wajane.............

    Nasubiri muendelezo wa mada....wajibu na majukumu yao yatabaki sawa?????
     
  6. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #6
    Dec 8, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Malizia basi........
     
  7. b

    baby22 Member

    #7
    Dec 11, 2011
    Joined: Nov 28, 2011
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    aaaah jaman maliza basi
     
  8. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #8
    Dec 11, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    ndo nini?
     
  9. m

    muhanga JF-Expert Member

    #9
    Dec 11, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 871
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    ukiacha suala zima la kuzaa, mwanamke wa leo ana majukumu sawa tu na mwanaume. ila hapa ilibidiufafanue zaidi, majukumu ya mwanamke akiwa kama mke? mama? muajiriwa? mjasiriamali? au ? sifa, wajibu na majukumu hutufautiana kutoka kwa kila kundi, sifa, wajibu na majukumu ya mwanamke awapo changudoa ni wazi yatatofautiana sana na mwanamke awapo mke wa mtu, mama wa nyumbani majukumu yake hutofautiana na anaeajiriwa au anaejiajiri n.k nk.
     
Loading...