Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanamke yupi anaefaa kuolewa?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by juma munna, Sep 27, 2012.

  1. juma munna

    juma munna Member

    #1
    Sep 27, 2012
    Joined: Sep 26, 2012
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nikiwa kama kijana ninaejitambua kwa maana nishakuwa mkubwa sasa kila kitu kinabadilika kutokana na UMRI unavyoongezeka so kama mwana JF mwenzenu nimefikia wakati sasa wa kuwa na mwenzangu ndani ya nyumba ili nipate utulivu. Wanawake ni wengi wenye kila aina ya sifa uzuri na tabia tofauti tofauti kwa hivyo basi nimekuja kwenu kama wakubwa wangu na ndugu zangu najua kuna wengine tayari wameshaoa humu wengine wamechumbiana so mnajua raha ya kuwa na mke na karaha pia kutokana na tabia zao nawaomba mnisaidie ni mke mwenye tabia zipi anaefaa kuolewa nisije nikaoa gume gume ndugu yenu ni hayo tu
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Sep 27, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    Sasa kama unayajua magumegume
    basi si ndo uanzie hapo?
    ambae sie gumegume
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Sep 27, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    tabia za mazoea wa Ngoswe.
     
  4. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #4
    Sep 27, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    Umenena Boss...kumbe kutofautisha anajua,anataka kuwapa watu kazi.
     
  5. Blaine

    Blaine JF-Expert Member

    #5
    Sep 27, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 2,285
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    unataka tukwambie mwanamke wa kuoa?!:dizzy: :dizzy: fuata moyo wako au waombe wazazi/ndugu wa karibu wakutafutie. mwanamke mwenye sifa ninazozipenda anaweza asiwe na sifa uzipendazo wewe
     
  6. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #6
    Sep 27, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 14,801
    Likes Received: 5,359
    Trophy Points: 280
    Hahahaaaaa! Mchagua sana mwishoe huchagua koroma!!! (Hapo watu wa bara mijicho imewatoka, hajaambulia!!!!) Jiangalie babu wewe usije oa MKE KA DADA YAKO. Sifa za mke wmema ni hizi
    1.MALA*A SANA KITANDANI( Hapo ukigonga mechi za ugenini zote zinakuwa chini ya kiwango, lazima utulie kwenye ndo.)
    2.MWEREVU SANA (Anajua kupambanua situation katika maisha kuendana na mazingira.)
    3.MZURI SANA (Hii itakuokoa na uvunjifu wa amri ya 9 na kugeukageuka nyuma kucheki ndinga za wenzio huku mijicho imekutoka
    4.Anakupenda na kukuthamini kuwa wewe ndo THE ONE kwake!!(Usipoangalia utakuwa ZOMBIII la mtu maisha yako!)


    Hapo si utakuwa umeoa ila utaenjoy ndoa.
     
  7. S

    Simplicity Member

    #7
    Sep 27, 2012
    Joined: Sep 26, 2012
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Whoever you love the most.
     
  8. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #8
    Sep 27, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,787
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    wee naona haupo ready kwa ndoa maana ata qualities za mke ukaulize watu baki!?? loh!!
     
  9. MMAHE

    MMAHE JF-Expert Member

    #9
    Sep 27, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 830
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    ukimpata uje uulize tena utalala nae vp!
     
  10. promiseme

    promiseme JF-Expert Member

    #10
    Sep 28, 2012
    Joined: Mar 15, 2010
    Messages: 2,716
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Inshallah mungu akupe mwenye kheir na wewe...
     
  11. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #11
    Sep 28, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Wanawake wote wana sifa za kuolewa. Inategemea na muoaji kama kweli yuko serious. Mke huchaguliwa na muoaji na si watu wengine vinginevyo mhusika anataka mke wa watu lakini si mkewe. Mtoa hoja ana jibu ingawa hajui hivyo.
     
  12. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #12
    Sep 28, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,552
    Likes Received: 1,609
    Trophy Points: 280
    kaoe asieolewa
    ukimbilia mke wa mtu alieachika mpwa utajuta kuzaliwa lo
     
Loading...