Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanamke yeyote akikupa mara moja, hata akiolewa ukimwomba tena atakupa tu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Wameiba Kura, Dec 21, 2010.

  1. Wameiba Kura

    Wameiba Kura JF-Expert Member

    #1
    Dec 21, 2010
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 390
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nilifuatilia hili hadi nimepata almost 75% wanasema kama ukishakuwa na uhusiano na mwanamke kabla ya kuolewa/ akiwa ndani ya ndoa yaani mmekuwa mnamegana, na kuachana kwa sababu nzuri tu, labda kaolewa kahamia mbali, au kahamishwa kazi then akaja olewa au ulishalala na mwanamke mara moja na hamjagombana siku yeyote ukimwomba hawezi kukunyima, so wanaume watalaam wa mapenzi ni vigumu kugombana na wanawake wanajua siku moja wataonana na kupewa as usual, awe ameolewa au single ili mradi upate SIKU MOJA then siku zijazo hakuna kutongoza, just make a call na kupanga time utapewa, kumbe ni kale ka aibu kama mwanzo tu mimi nimeshanoa panga uone.
     
  2. Jay One

    Jay One JF-Expert Member

    #2
    Dec 21, 2010
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 9,294
    Likes Received: 1,940
    Trophy Points: 280
    Of course ile aibu inatoka first day, inakuwa rahisi kukupa next days ahead, ila kama ulivyosema, je mliachana/ kutengana/kutoonana kwa muda mrefu kwa amani? kama ndio basi utapewa i hope kwa more than 75% wachache sana watasema no au atasema bana mm nimeolewa siku hizi sifanyi mambo ya zamani, very few,au labda hali ya mwanume iwe mbaya kiuchumi
     
  3. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #3
    Dec 21, 2010
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hapana hii asilimia 75 sio sahihi kuna wachache wanatoa lakini wengi wakiolewa sahau labda agundue mumewe anauza mechi atakupa kumkomoa.
     
  4. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #4
    Dec 21, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,030
    Likes Received: 15,943
    Trophy Points: 280
    Old flames are easy to re-ignite unless bridges were burned...
     
  5. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #5
    Dec 21, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Hivi mbona mnatuonea sna wanawake jamani!! Mwanamke anaeheshimu ndoa yake na mumewe sidhani kama anaweza kufanya kitendo kama hicho kwenda kuchakachuliwa na dume lingine...
    Kma kuna mwana JF na umefanyiwa hivyo na mkeo bas jua wewe sio RIJALI!!:redfaces::redfaces::redfaces::redfaces:
     
  6. Chapa Nalo Jr

    Chapa Nalo Jr JF-Expert Member

    #6
    Dec 21, 2010
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 5,036
    Likes Received: 1,379
    Trophy Points: 280
    Sasa hii inatisha maana tunaoa wake wameshapitia o level, A level na vyuo, bado sehemu alizotembelea jumlisha na nyumbani kwao, kote huko pengine alikuwa na wapenzi tofauti na waliachana si kwa kugombana bali kwa vile shule/chuo wamemaliza kila mtu anarudi kwao. Hapa mimi pressure inapanda, pressure inashuka, ok napotezea kwani hata mimi huwa natoka nje ya ndoa bila wife kujua ila mara chache chache sana.
     
  7. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #7
    Dec 21, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,030
    Likes Received: 15,943
    Trophy Points: 280
    Hapo ndo ujue kuwa demu ni wako tu pale uwapo naye wewe. Na wajuavyo kuhifadhi siri hawa viumbe...tehtehteh...mzee mzima huenda ushamegewa. Natania tu maana usije ukarudi nyumbani na kumuwakia mamsapu wako.
     
  8. anjnr

    anjnr JF-Expert Member

    #8
    Dec 21, 2010
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 469
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    maji hayasahau ubaridi
     
  9. anjnr

    anjnr JF-Expert Member

    #9
    Dec 21, 2010
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 469
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Maji gayasahau ubaridi.
     
  10. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #10
    Dec 21, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Hii theory inafanya kazi in "either way"!
     
  11. anjnr

    anjnr JF-Expert Member

    #11
    Dec 21, 2010
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 469
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Maji hayasahau ubaridi, hii inawezekana japo si wengi kiasi hcho. Wanawake wakishaolewa wengi wanajiheshimu sana.
     
  12. Wameiba Kura

    Wameiba Kura JF-Expert Member

    #12
    Dec 21, 2010
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 390
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nasikia ukimkuta kaolea au ana BF mwingine na alikuwa kipenzi chako miaka kadha imepita
    ww mwambie eehhhh kaaaahhh umependeza huyo jamaa kakupa nini? utaona kafurahi then unaanza sasa then direct, plse nimekumiss yaani basi tu, mara unajua mzee/ BF mkali,
    then unamwambia ebu chukua hii fedha kidogo ya matumizi kesho nipigie tukutane wapi? ndio tayari hivyo
     
  13. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #13
    Dec 21, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    kaka huyo uliyemuencounter ni low life......
     
  14. Tabutupu

    Tabutupu JF-Expert Member

    #14
    Dec 21, 2010
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 3,554
    Likes Received: 1,947
    Trophy Points: 280
    hakuna anaye kuonea hapa as a woman. Hizo ni pending jobs ambayo mnatakiwa kuzimalizia. Unajua mwanamke hafanyi nanihi na mtu asiyo mpenda toka moyoni. Kwa hiyo hayo jamaa kuja kutoka ni kazi akiuona anakumbuka, wengine hata usiku hawalali, au anaweza kukulaki mbele ya mume yake hata kama itakuwa ni disaster.

    Suluhisho ni hii wanawake kuwa makini, subiri, olewa na mwonyeshe siri yako mutu mumoja tuu as your husband na ile mkunga,full stopi. Sasa hii gawagawa inawatesa, na itaendlea kuwa tesa.
     
  15. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #15
    Dec 21, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,030
    Likes Received: 15,943
    Trophy Points: 280
    "Umesomeka" dada. Jina zuri hilo btw.
     
  16. W

    Wakuchakachua JF-Expert Member

    #16
    Dec 21, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 346
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama gawagawa inawatesa akina dada na akina kaka GAWIA GAWIA inawatesa pia mjomba.
     
  17. Tabutupu

    Tabutupu JF-Expert Member

    #17
    Dec 21, 2010
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 3,554
    Likes Received: 1,947
    Trophy Points: 280
    ni tabia mbaya hata kwa wanaume kungangania mke ya mtu, heshimu ndoa kwa jamaa yako. Ya kale yamepita tafuta mengine, wanawake imejaa tele.
     
  18. Tabutupu

    Tabutupu JF-Expert Member

    #18
    Dec 21, 2010
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 3,554
    Likes Received: 1,947
    Trophy Points: 280
    Ni kweli lakini kumbuka wanaume inapenda kwa macho, hata mwanamke asiye mpenda inaweza lala naye, lakini mwanamke yenyewe kwake sivyo inapenda kwa moyo. ni kama kuruhusiwa kuingia nyumbani ya mtu. hakuingizi hivihivi na ukisha ingia kutoka kazi, hadi sululu zitumike.
     
  19. j

    jitu1 Senior Member

    #19
    Dec 21, 2010
    Joined: Dec 28, 2009
    Messages: 163
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    That is very true...kuna demu mmoja alitembea na mume wa rafiki yangu, mpaka Leo anaingilia ndoa Yao kwa kujifanya eti they're friends, wakati bado biashara inaendelea. Wakati Huyo demu kaolewa na mmarekani mweusi. Hizi tamaa hizi....mbali na hapo, Huyo demu ni mgawaji mzuri wa chini chini
     
  20. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #20
    Dec 21, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Nyanzala wangu unasikia ushuhuda huuu...we haya tu..ngoja niende box tutaongea baadaye
     
Loading...