Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanamke wa mjini na kijijini yupi anafaa kuoa?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Shine, Nov 13, 2011.

  1. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #1
    Nov 13, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Habari za j2 wana jamvi ktk tafakari yangu ya leo nimejiuliza ili mwanaume kufika aumuzi wa kuoa ni bora angeenda kijijini kuoa au ni bora aoe mjini nikidhani either upande mmoja kati ya mjini au vijijini wanawake sio tegemezi na wana true love na kujituma ktk kutafuta. Swali wapi bora?

    Nawakilisha
     
  2. Cathode Rays

    Cathode Rays JF-Expert Member

    #2
    Nov 13, 2011
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 1,665
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Anaefaa ni mwanamke........hakuna cha wa kijijini wala mjini, kwani huyo wa kijijini ukishamleta mjini atabakia kuwa wa kijijini tu?

    Usiombe jogoo lililochelewa kuwika likajua ghafla kuwaika, litawika kuzidi majogoo yote tena bila kujali wakati, lenyewe litawika tuuuuuuuu
     
  3. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #3
    Nov 13, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,929
    Likes Received: 1,391
    Trophy Points: 280
    kama ungeipeleka jukwaa la mapenzi vile!huko kuna wataalam wengi.
     
  4. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #4
    Nov 13, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    song:nikusaidiaje
    bY.Prof jay.

    Umesahau ulipotoka, hujui unapokwenda
    Ukapata kiburi kuona mi nakupenda
    Nilikuthamini na letu penzi kulienzi
    Na leo siamini kama umenisaliti mpenzi
    Kumbuka nilikukuta kijijini sitimbi
    Umebeba mahindi na furushi la maimbi Nguvu ziliniishia mithili ya kufa maji
    Nafsi nayo ikakidi kwamba mimi nakuhitaji
    Kigoli mwenye umbo kama la mdori
    Wala sikutaraji ungepiga nami stori
    Nilifurahi kuweza kukufahamu
    Na nikakuahidi subiri zangu salamu Kwa kuwa nilikwenda tu kumtembelea bibi
    Yote yaliyojiri tu kumweleza ilibidi
    Wote walishangaa kusikia namtaka mchumba
    Kwani vijana wengi wa mjini tuna kasumba
    Wakaweka kikao ndiposa niweze kutoa posa
    Niliapa kujua iwapo ningekukosa Walinikabidhi nirudi nawe mjini
    Na nikakusisitiza mjini kuwa makini....
     
  5. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #5
    Nov 13, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,158
    Likes Received: 664
    Trophy Points: 280
    Da siku hizi wote wamejanjaruka,wote wanaangaria pakeeeeee yeyote anafaaa kuoa ili mradi umeridhika nae period
     
  6. K

    Kiganda Senior Member

    #6
    Nov 13, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 130
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tabia ya mtu haitegemei ni wa mjini au kijijini. Kote kote unaweza kuoa ili mradi tabia yake imekuridhisha. Ila ukipata mwenye tabia njema mjini ni bora zaidi maana yule wa kijijini tabia yake inaweza change pindi atakapoingia mjini.
     
  7. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #7
    Nov 13, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Nimedhani wa mjini ni mtu wa starehe na matumizi mengi zaidi ya kijiji sijui kama fikra yangu imekuwa sahihi au la?
     
  8. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #8
    Nov 13, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Sidhani kama 'ukijijini' au 'umjini' ni kati ya sifa za mwanamke
     
  9. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #9
    Nov 13, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    Unafikiri wanawake wote walioko mijini walizaliwa na kukulia mijini? Unaweza ukamleta mwanamke kijijini na baada ya muda mfupi nae akaendekeza starehe na matumizi mengi. BTW kuna mwanamke gani (whether mjini au kijijini) asiyependa starehe na matumizi? All women want to have fun.

    Omba Mods Mods wahamishie uzi wako jukwaa la MMU.
     
  10. M

    Mrdash1 JF-Expert Member

    #10
    Nov 13, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,378
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hizi hadithi za kwenye 70s kumbe bado zipo! Umenikumbusha ule wimbo ni mwokoe nani kati ya mke, mwana na mama? mkuu inakubidi ubadilike ili uendane na hii karne ya 21. Kwenye hii karne mtu mke na mtu mme wote sawa sawa. Unachotakiwa ni wewe kujiuliza una ubora gani na unahitaji mke mwenye ubora gani ili kupata familia unayoitaka.
     
  11. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #11
    Nov 14, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    malizia mbona umeukata? Nadhan huo wimbo utakuwa ni msaada kwa muomba ushauri. Afadhari ukaoa changu au bamedi.
     
  12. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #12
    Nov 14, 2011
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kaka muombe mungu sana usije ukakakosea kuoa,mshirikishe mungu akuchagulie wala si macho yako na tena mlilie sana akuelekeze mke wa koua naamini utapata mke mwema,njia ya kutokea kijijini au mjini si njia ya wewe kumpata mke mwema
     
Loading...