Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanamke wa kuwa mama watoto wangu.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Tidito L, May 24, 2011.

  1. Tidito L

    Tidito L Member

    #1
    May 24, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 93
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    Ebana wana JF,Mimi nataka msichana wa kuwa naye urafiki,na kama tuki couple tabia tuoane,maana niliye naye hayuko tihari kuolewa na sababu hasemi.
    Ila itakuwa bora zaidi kama unaishi mikoa ya kanda ya ziwa,itakuwa more priority.
    Hata kama una dada yako ni PM.nitakujibu.
    Siliousy issue,kama huna point naomba bora husi comment.
    Thanks.
     
  2. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #2
    May 24, 2011
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mbona hujaweka vigezo?kila la kheri rafiki
     
  3. Tidito L

    Tidito L Member

    #3
    May 24, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 93
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    Du! Sory kwa hilo! Ukabira mi cna,mweupe natural,urefu wa kawaida, mfupi ctaki. Elimu isipungue fom 4. And then awe na qualification(ujuzi) wwt. Mengine ndo maana nimesema tuki couple.
    Hapo vipi wangu!
     
  4. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #4
    May 24, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    Naisshi ulaya (kenya) sasa
    itakuwaje?? nilimaliza form 4
    mmmmhhhh shule za kata
     
  5. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #5
    May 24, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Tehe tehe tehe.... unanikumbusha......!!!
     
  6. M

    Marytina JF-Expert Member

    #6
    May 24, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ngoja none namna nzuri nitakavyojipigia promo mwenyewe
     
  7. Dumelambegu

    Dumelambegu JF-Expert Member

    #7
    May 24, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,053
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Una uhakika gani kama utapata watoto! Angalia title yako inavyosound.
     
  8. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #8
    May 24, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    eeeh kweli hi ni serious issue....
     
  9. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #9
    May 24, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,197
    Likes Received: 664
    Trophy Points: 280
    Gud luck broda!
     
  10. Tidito L

    Tidito L Member

    #10
    May 24, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 93
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    Tunaoa ili kupata familia,hisipotokea kupata mtoto! bac ni mipango ya mungu! Fikilia kabla huja comment.
     
  11. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #11
    May 24, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Have you tried to search on a computer........ tehe tehe
     
  12. Aisha Adam

    Aisha Adam JF-Expert Member

    #12
    May 24, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mafanikio mema mkuu
     
  13. Dumelambegu

    Dumelambegu JF-Expert Member

    #13
    May 24, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,053
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Wee kapuuzi sana, kama watoto ni majaliwa basi sema 'natafuta mke' siyo eti 'natafuta wa kuwa mama wa watoto wangu'. You real exemplify how shallow your brain is. Think twice before you post your thread.
     
  14. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #14
    May 25, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Unausingizi wewe!
     
Loading...