Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

*mwanamke wa kitanzania....njoo uwe wangu nani niwe wako*

Discussion in 'Love Connect' started by mkerwaji, Oct 4, 2012.

  1. mkerwaji

    mkerwaji Member

    #1
    Oct 4, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    HELLO TANZANIAN WOMEN
    MIMI
    NAHITAJI MWANAMKE WA KITANZANIA MWENYE UMRI WA MIAKA 25-30 ILI AWE MKE WANGU, NINA MIAKA 33,...NAISHI DODOMA. MWANAMKE MREFU ASIE MNENE SANA, MWENYE KAZI AU BIASHARA YAKE BINAFSI, NA ANAEHITAJI MWANAUME WA KUISHI NAE NA KUZAA WATOTO WASIOZIDI WATATU, ANAWEZA KUWA MKE WANGU.

    NINA KUHITAJI WEWE UWE KIPANDE KINGINE CHA MAISHA YANGU,...MIMI NI NUSU BILA WEWE, NAPENDA SANA WATOTO NA NIMECHELEWA SANA KUPATA WATOTO, NTAFURAHI SANA KAMA UKO TAYARI KUZAA HARAKA IWEZEKANAVYO NA NTAFURAHI ZAID KAMA UTAWEZA KUJA NA KUANZA KUISHI NA MM WAKATI MICHAKATO YA NDOA TUNAIFANYA PAMOJA....

    KAMA UKO SERIOUS NA UNAAMINI KUWA NAWEZA KUWA YOUR OTHER HALF THEN NICHEKI KWA 0754453316, AU EMAIL ADRESS laseko.jr@gmail.com.......au tembelea facebook na utafute mtu mwenye jina la boniface Rose, ndio mimi, alafu unaweza kuangalia picha ili kujiridhisha.
    NASUBIRI MSG YAKO KWENYE SIMU NA EMAIL...

    *SERIOUS WOMEN ONLY CAN CONTACT ME*
     
  2. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #2
    Oct 4, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,739
    Likes Received: 1,849
    Trophy Points: 280
    Me nina vigezo vyoote ila sina kazi.
    Je, nitaweza kuunganishana na kipande chako ili tuwe kitu kizima.
     
  3. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #3
    Oct 4, 2012
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,535
    Likes Received: 3,722
    Trophy Points: 280
    We Madame B twende lunch!!!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #4
    Oct 4, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kwa mashairi tu umebarikiwa.....hiyo RED si utakuwa Uzinzi huo??
     
  5. mkerwaji

    mkerwaji Member

    #5
    Oct 4, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    mkirua...sio kosa kosa .....but thanks for the the courage to air out your thoughts...watu kama ninyi mkikosekana kwenye dunia kama hii hakutakuwa na ukamilifu wa jamii..nakutakia wakati mzuri.....
     
  6. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #6
    Oct 4, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,739
    Likes Received: 1,849
    Trophy Points: 280
    Leo uko Vijibweni, Mjimwema au Mikadi?

    Afu namtamani kweli mkerwaji niwe mkewe.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. s

    sacha Member

    #7
    Oct 4, 2012
    Joined: Sep 29, 2012
    Messages: 76
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tehe aje aishi akisubiri michakato ya ndoa..ok utampata..mwanamke mrefu!!imwenye kazi au biashara...ww nawe n mrf,?una kazi au biashara?kuwa wazi!!
     
  8. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #8
    Oct 5, 2012
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,535
    Likes Received: 3,722
    Trophy Points: 280
    wE Madame B bana..jana nlikua na C6 lunch mitaa ya posta...
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...