Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mwanamke wa kitanzania kuvuta sigara hadharani, mnaichukuliaje wadau?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by payuka, Jul 27, 2011.

  1. payuka

    payuka JF-Expert Member

    #1
    Jul 27, 2011
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 832
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Binafsi inanishangaza ninapoona machangudoa wanavuta sigara hadharani japo inakuwa ni usiku. Lakini kwa mwanamke mwenye heshima zake mnamchukuliaje?
     
  2. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #2
    Jul 27, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,193
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Hao ni proffesional prostitutes
     
  3. pcman

    pcman JF-Expert Member

    #3
    Jul 27, 2011
    Joined: Oct 9, 2008
    Messages: 712
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    mambo ya kuiga kwenye video
     
  4. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #4
    Jul 28, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    kwa raha zao...

    ilimradi hauko karibu yao na hupati (second hand smoke)
    shida iko wapi??
    and is none of anyone's businesses .......
    Ni machangudoa nani usiku so why do you care??
     
  5. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #5
    Jul 28, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,042
    Likes Received: 15,957
    Trophy Points: 280
    Wewe ka-Afrodenzi....unavuta sigara wewe? Ukijibu ndiyo utakiona cha mtema kuni. Wewe na kale ka-shostito kako ka-Lizzy....mna attitude sana nyinyi. Ntawatandika na mjeledi wangu mimi. Nyi leteni tu hizo zenu sijui za Unga Ltd.
     
  6. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #6
    Jul 28, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    MwehhhhhEti nina attitude ..We umesoma poster zako Vizuri kweli....
     
  7. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #7
    Jul 28, 2011
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,725
    Likes Received: 420
    Trophy Points: 180
    Hivi ni second hand smoke au 'passive smoker'?!!
     
  8. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #8
    Jul 28, 2011
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,725
    Likes Received: 420
    Trophy Points: 180
    Kwa taarifa yako sio machangudoa tu, hata PhD holders wanavuta hapa hapa bongo mchana kweupe though PhD holder anaweza kuwa changu au muuza K. Inasemekana sigara inatoa baridi hivyo wanazitumia kuondoa baridi kwani ukaa uchi uchi ili kupata wateja kiurahisi!!
     
  9. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #9
    Jul 28, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    both terms ar used to mean the same
     
  10. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #10
    Jul 28, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    lol! let it go gal, huyu ni nyani bin ngabu, haoni nanilii lake hata umuwekee kioo...
     
  11. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #11
    Jul 28, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    mi namchukulia the same way nnavyomchukulia mwanaume mvuta sigara. namuona kama hajui risks anazozi-face! kwa nini unataka kutofautisha vyanzo vya vipato,jinsia na uvutaji wa sigara?
     
  12. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #12
    Jul 28, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    Umeelewa nlichoandika..Unauliza jibu...
     
  13. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #13
    Jul 28, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hivi kwa nini tumejenga huu utamaduni wa kutaka wanawake wa-behave namna ss tunavyoona ni sahihi?????? Who is setting these stds?? Mara nguo fupi kule Iringa, mara ooh mwanamke wa kiafrika hatakiwi kuvaa suruali and now the fag story!!!!!!!!! Hivi kuvuta sigara ni illegal? Na kama siyo why for men is ok and for women inaonekana ishu? This is a choice issue, kama mtu akichagua is up to them after all wanaongeza pato la taifa.

    Na ili kusitokee confusion say in future ni mambo yapi ambayo wanawake wa kitanzania hawaruhusiwi kuyatenda na kwa sababu zipi?
     
  14. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #14
    Jul 28, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,042
    Likes Received: 15,957
    Trophy Points: 280
    Naona na wewe unataka kuchapwa.....ntakutuma ukalete fimbo yako mwenyewe nikuchapie nayo. Shauri yako....wewe viunge mkono tu hivyo vi kina Afrodenzi na kenzake ka-Lizzy.
     
  15. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #15
    Jul 28, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    hehehe, sichapikii! utaishia kuchapwa weye!manake ntakuitia faizafoxy, kubwa la maadui aseme nawe,lol
     
  16. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #16
    Jul 28, 2011
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,725
    Likes Received: 420
    Trophy Points: 180
    Toka lini jibu likawa na question mark!!
     
  17. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #17
    Jul 28, 2011
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,725
    Likes Received: 420
    Trophy Points: 180
Loading...