Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanamke wa kimbulu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Emma., Sep 2, 2012.

  1. Emma.

    Emma. JF-Expert Member

    #1
    Sep 2, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 19,931
    Likes Received: 2,981
    Trophy Points: 280
    Naombeni msaada wenu kuhusu wanawake wa kimbulu nasikia wana tabia kupeana wenyewe kwa wenyewe hawatulia je ukwl hapo kwa 7 kama uzuri wamejali kwa kweli tatizo tabia sijui kama ni kweli?
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Sep 2, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,824
    Likes Received: 2,248
    Trophy Points: 280
    kuna thread kama hii humu....tafuta majibu yote yapo pale.....
     
Loading...