Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanamke wa dar habiba bilalli,awania uraisi kwa nguvu-akamatwa.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Tall, Mar 11, 2010.

  1. T

    Tall JF-Expert Member

    #1
    Mar 11, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mwananke Habiba Bilali wa Temeke alifikishawa mahakama ya kariakoo jana kwa kosa la kuingia ikulu ya Dar bila ruhsa. Alipoulizwa alikiri kuwa anataka kuwa rais mwaka huu na kaongozwa na Mungu kuwa kwanza atembelee maeneo hayo
     
  2. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #2
    Mar 11, 2010
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,578
    Likes Received: 3,808
    Trophy Points: 280
    Do likewise to this post!
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    Mar 11, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,792
    Likes Received: 2,193
    Trophy Points: 280
    mahusiano,mapenzi, urafiki
     
  4. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #4
    Mar 11, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,172
    Likes Received: 4,717
    Trophy Points: 280
    tall
    Senior Member
    [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG] [​IMG] [​IMG]
    Join Date: Sat Feb 2010
    Posts: 155
    Thanks: 14
    Thanked 33 Times in 26 Posts

    Bado kamba miguuni au?
     
  5. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #5
    Mar 11, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    mmmh !
     
  6. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #6
    Mar 11, 2010
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135

    Tall
    karibu jamvini:D
     
  7. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #7
    Mar 11, 2010
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    "Wanawake wakipewa nafasi wanaweza!"
     
  8. Pengo

    Pengo JF-Expert Member

    #8
    Mar 11, 2010
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 581
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Katumwa na yule jamaa toka kanda ya kaskazini(mwenye makengeza) kwani kaona uwezo wa kuwania urais haupo sasa bora amtumie huyo mbeijing kumlaghai mkulu,si mnajua mkulu kwa hao viumbe!
     
  9. Andrew Nyerere

    Andrew Nyerere Verified User

    #9
    Mar 11, 2010
    Joined: Nov 10, 2008
    Messages: 2,866
    Likes Received: 810
    Trophy Points: 280
    Yupo mtu mmoja miaka ya nyuma aliingia Kikwete State House,kwa sababu za kijinga zinazofanana na hizi,[sikumbuki sababu zipi].na yule mtu aliachiliwa huru. Sasa sijui kwa nini huyu mwanamke analeta so much excitement,unless labda ni kutaka kujua kama alikuwa na sababu nyingine zaidi ya hiyo,na kama usalama wa Rais ulikuwa hatarini, Halafu amekamatwa siku ya Wanawake Duniani,au wakati huu ambapo Ndugu Rais ametoa hotuba kusema kwamba atatetea haki za wanawake, wakati huu ungefikiria kwamba ni majira ya kuwa lenient kwa wanawake.lakini siyo kwa Ikulu hii.
    Hii ni kama Abrahama alipoambiwa na Mungu kwamba atapewa Nchi ya Canaan,kwa hiyo aitembelee kwanza.
    Ni kama Yesu Kristu alipopelekwa kwa Pilato ,kustakiwa kwamba anawazuia Wayahudi kulipa kodi,anataka kuwa Mfalme,wakati Mfalme yupo tayari,Kaezari;Pilato alikuwa yuko tayari kumuachia huru,Pilato na Herod pia,wote walitaka kumuachia huru,lakini Mafarisayo wakaleta fujo.licha ya Pilato kusema kwamba huyu Yesu,ni just a 'religious fanatic' na kwamba Sheria ya Rome hairuhusu kumuua mtu kama huyu.
     
  10. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #10
    Mar 11, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ajasikia utabiri wa shehe yahya kwamba watakao simama na jk watakufa
     
  11. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #11
    Mar 11, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 145
    mnaneno mbofu mbofu............
     
  12. HeartBreak

    HeartBreak JF-Expert Member

    #12
    Mar 11, 2010
    Joined: Apr 21, 2008
    Messages: 348
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    "that all are equal,all are free and all deserve a chance to pursue their full measure of happiness" HOPE OVER FEAR.................
     
  13. T

    Tall JF-Expert Member

    #13
    Mar 11, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Asante -shikamoo.
     
  14. Kabuche1977

    Kabuche1977 JF-Expert Member

    #14
    Mar 11, 2010
    Joined: Feb 10, 2009
    Messages: 441
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    inahusiana vipi na Jamvi la mahusiano, urafiki na mapenzi????? aipeleke hii thread Jukwaa la siasa,

    Sina Comment hapa
     
  15. R

    RAJABUHIJJA Member

    #15
    Mar 11, 2010
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Achunguzwe akili kwanza kabla ya kupoteza nguvu na rasilimli nyingi kumshughulikia.
     
  16. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #16
    Mar 11, 2010
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,605
    Likes Received: 3,507
    Trophy Points: 280

    Mkuu,

    Una visa wewew,nimecheka kweli.
     
  17. Injinia

    Injinia JF-Expert Member

    #17
    Mar 11, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 850
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama mtu huna la maana la kusema si lazima ujibu post. Sasa hapa unataka kusema nini?

    Halafu eti unaita wanawake "viumbe". Hebu kuwa mstaarabu kidogo
     
  18. Qulfayaqul

    Qulfayaqul JF-Expert Member

    #18
    Mar 12, 2010
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 469
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    kazi kwelikweli
     
Loading...