Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanamke wa arusha anayeitaji kuolewa

Discussion in 'Love Connect' started by mussaar, Aug 25, 2012.

  1. m

    mussaar Member

    #1
    Aug 25, 2012
    Joined: Aug 25, 2012
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mi naitwa MUSSA wa ARUSHA, naitaji mwanamke ambaye yuko sirious anayeitaji kuolewa na ambaye anaishi arusha ili tuweze kuonana kwa urahisi

    SIFA ZANGU


    ELIMU: chuo kikuu

    KAZI : nimeajiriwa serikalini

    MIAKA : 30

    UMBO : LA WASTANI

    UREFU : NI MREFU ZAIDI YA FT5

    DINI : MUISLAM

    KIPATO: CHA KAWAIDA

    RANGI : MAJI YA KUNDE


    SIFA ZA MWANAMKE AWE NA :-

    KAZI: AWE ANAFANYA KAZI AU BIASHARA

    MIAKA: 20-28

    ELIMU; KUANZIA FORM FOUR

    UMBO : ASIWE MNENE SANA NA AWE NA SHEP

    RANGI: YOYOTE

    UMVUTO : AWE ANAVUTIA

    DINI : SIBAGUI muislsm/mkristo


    Kwa aliye tayari ani PM AU AWASILIANE NA MIMI kupitia mussaomary989@yahoo.com plc naomba wale walio sirious
     
  2. B

    Bwaga ya moyoni Senior Member

    #2
    Aug 25, 2012
    Joined: Aug 21, 2012
    Messages: 149
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mbona e-mail ni kama ya mwanaume? Mussa Omary atakuwa demu kweli jamani? Haya bwana kila la kheri! Uke wenza utaumudu?
     
  3. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #3
    Aug 25, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Aiseee babaangu mmekubali kuhesabiwa???

    Mi ngoja nipate mbege nimsubiri karani
     
  4. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #4
    Aug 25, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Tatizo nini nauli ya kusafirisha mtu toka Lindi huna??

    Unaoa kimkoa??

    Huna tofauti na matangazo ya shule siku hizi.

    Utasikia shule XYZ ni nzuri sana, mwaka huu imefaulisha, ya kwanza kimkoa, ya pili ki wilaya.
    Wahi nafasi zimebaki chache, watoto wanapata breki fasti (Maini ya chapati) lunch (Pork Ribs na mikate) usiku (pure-kande)

    Wizi mtupu kama wewe, upendo wako unakuwa affected na kijografia??
     
  5. N

    Neylu JF-Expert Member

    #5
    Aug 25, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 2,639
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Sshhhhhhhhhhhhhiiiiiiiiii.....Usiwe na papara... Soma thread taratibu utagundua wewe ndio hujaielewa....
     
  6. B

    Bwaga ya moyoni Senior Member

    #6
    Aug 26, 2012
    Joined: Aug 21, 2012
    Messages: 149
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kweli kamanda. Sikuuelwa uzi. Tatizo headline umeandika yaki-Shigongo zaidi. Asante kwakunipa darasa
     
  7. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #7
    Aug 26, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,539
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Mwanaume jasiri hum face mwanamke na si kujificha nyuma ya pazia la JF kutafuta mtu gizani halafu harusi uifanye nuruni.
    Mkuu acha uoga tafuta wanawake mtaani kwako wako wengi tu, njoo huku Moshono, Nduruma, Sanawari, Kimandolu wako wa kutosha acha kufanya vituko. Humu jamii forum hamna wanawake wa Form IV wengi humu graduate. Yaani humu ulichofanya ni sawa na kutangaza biashara ya kitimoto msikitini
     
  8. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #8
    Sep 1, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,003
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    before you comment make sure umesoma na kumuelewa mleta. Acha papara ya kujibu. Rudia.
     
  9. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #9
    Sep 1, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,003
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Aje njairo or sory njiro ahangaike nao. Pia pale kwa wazazi wangu uzunguni pia kuna watoto wa geti kali na wako vizuri ki-financial stable. Wewe tu.
     
  10. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #10
    Sep 1, 2012
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,605
    Likes Received: 164
    Trophy Points: 160
    Unaweza kupata humu lakini ikawa afadhali ungempa Shevaz!
    Take care.....
     
Loading...