Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanamke: utafanyaje utakapokabiliwa na mtego huu.........?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mtambuzi, Jul 17, 2012.

  1. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #1
    Jul 17, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    [​IMG]

    Ingekuwa zamani labda watu humu wangesema hiyo haiwezekani, lakini kukua kwa utandawazi na muingiliano wa tamaduni, siku hizi jambo hili limeonekana kuwepo katika jamii yetu.

    Siku hizi ni jambo la kawaida kukuta mwanamke anaye rafiki wa kiume ambaye si mpenzi wake. Urafiki wenu huo ni wa kupeana ushauri kuhusu maisha au kuhusu mahusiano na mmekuwa mkitembeleana majumbani mwenu na wakati mwingine mmekuwa mkitoka out pamoja. Inaweza ikawa lunch, dinner au hata kwenye klabu.

    Kwa mfano inatokea baada ya kudumu katika urafiki wenu kwa miaka labda tuseme miwili inatokea mwanaume huyu anataka kwenda mbali zaidi, anataka mshiriki tendo, tena anaonesha msisitizo kiasi kwamba anatishia kuvunja urafiki wenu iwapo utakataa. Anaweza kuingia na gia ya kukuoa lakini anataka mshiriki kwanza tendo ili mpate kufahamiana zaidi.

    Ni mtu unayempenda kama rafiki, na hukutarajia kama kuna siku atakueleza kuhusu jambo hilo. Je ungefanyaje kukabiliana na mtego huo.......... Ukizingatia kwamba mmekuwa marafiki kwa muda mrefu na usingependa urafiki wenu uvunjike....................
     
  2. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #2
    Jul 17, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Haya fungukeni kabla sijaharibu.................................LOL
     
  3. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #3
    Jul 17, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    kama nampenda namwachiaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa:redface::redface:
    inategemea lakini kama niko na uhusiano tayari,kama ninaye wangu wa ubani na yeye anajua hilo urafiki unavunjika aiseee.....:eek2::spy::redface:
     
  4. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #4
    Jul 17, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Neema tusema ulikuwa na mpenzi ikatokea mmeachana na yeye anaye mpenzi lakini uhusiano wao hauko vizuri... mpenzi wake amekuwa akim dissapoint mara kwa mara na unajua hayuko happy katika huo uhusiano.....
    Haya funguka mwanakwetu
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #5
    Jul 17, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Naomba muwe wakweli wa nafsi zenu kwani mtawasaidia wanaume wengi wanaotaka kupitiliza.......................
     
  6. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #6
    Jul 17, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    hapana Mtambuzi sitaingia kny mahusiano naye kama kuna cloud ya uncertanities ina hang over us,mpaka niwe sure kuwa yuko peke yake na mie niko peke yangu hatuna commitmets ndio nitaingia kny mahusiano naye and thats if i find him attractive kwa maana nyingine nimevutwa,lol:redface:
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #7
    Jul 17, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Wanawake mbona mnaogopa kuchangia hii mada........... Imekuwa ya moto eh?

    Najua kuna wanaume humu wanawa PM kwa geresha wakijidai ni marafiki kumbe wana lao jambo, ni vyema mfunguke ili wajue mustakabali wa hatima yao..........................

    Ha ha ha haaaaa, najua Erickb52 na Bishanga pamoja na Kaizer watanimaindi..........................LOL
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #8
    Jul 17, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    [MENTION]Kwa mfano Anaweza kuingia na gia ya kukuoa lakini anataka mshiriki kwanza tendo ili mpate kufahamiana zaidi.[/MENTION]
    Kwani mkuu bidhaa si mpaka uijaribu ndio ununue?
    Ukiona kakauka ujue hailipi hiyo!
     
  9. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #9
    Jul 17, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,893
    Likes Received: 5,318
    Trophy Points: 280
    Safi sana mtambuzi kwa kutusaidia!
    Wapi smile,charmglady,kongosho,madame,
    njooni mtiririke
     
  10. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #10
    Jul 17, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Hewaaa, hapa sasa najua utawasaidia wanaume wengi wanaotega mingo humu JF...........
    Haya hayaaa ................ wale wanaume single watega nyavu wanaokesha humu JF wakiwa na ndoto za Alinacha kuvizia bahati ziwadondokee, bi dada Neema keshafunguka, nyie songesheni tu, kumbe inawezekana................
     
  11. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #11
    Jul 17, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Mkuu siku hizi mwanamke kukataa kuonjwa huwa hailipi, wengi wanatoswa.......... sisi enzi zetu unachumbia kwa kuonyeshwa picha tu na unalipa mpaka mahari, unakuja kula kwa raha zako baada ya ndoa kufungwa, sasa hapo ndio utajua kama ni masalo au kitu mnato....

    Hii asije akaisoma King'asti na Cantalisia ...............LOL
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #12
    Jul 17, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Duh, jamaa anaonekana amedhamiria kweli...........
    Haponi mtu hapo

    [​IMG]
     
  13. felinda

    felinda JF-Expert Member

    #13
    Jul 17, 2012
    Joined: Jun 23, 2012
    Messages: 351
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    kwan urafiki ki2 gan unakufa 2....,kua na urafiki na mimi kisiwe ndo kigezo cha mie kumkubali'.
     
  14. UncleUber

    UncleUber JF-Expert Member

    #14
    Jul 17, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,922
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    hakuna urafiki wa mvulana na msichana......never.......
     
  15. mito

    mito JF-Expert Member

    #15
    Jul 17, 2012
    Joined: Jun 20, 2011
    Messages: 6,933
    Likes Received: 954
    Trophy Points: 280
    Aaaaha mkuu umenichekesha hapo kwa red. Naona umeamua kupeperushia watu ndege wao. Halafu ulivyo mjanja, umetuzuia sisi tusitie neno....... haya bana ngoja tuwe wasomaji tu!
     
  16. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #16
    Jul 17, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hahahaaa na kweli nakumind coz unatuharibia mitego yetu lol
    Back to topic
    Hili suala ni la kweli na kwa kawaida kuhusu kubadili mahusiano huwa inakuja bila kujua yani wahusika wanajikuwa wako ndani ya love na Mtambuzi kwa kawaida mtu mliyekuwa nae kwenye urafiki wa kawaida(Upendo wa Agape) then mkaingia kwenye mapenzi mengine...mahusiano huwa mazuri sana na heshima kubwa sana na huwa yanadumu kuliko kawaida.
    Na kimaisha inashauriwa kuwa na urafiki wa kawaida kwanza ndio mapenzi yafuate.
    Ila kwa akina waluwalu kama Bishanga wao wakiona mdada kawazoea kidogo wanataka tamtam lol hao ndio mashaka.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #17
    Jul 17, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Dah we acha tu huyu mzee hafai kabisa
    Anawalinda mabinti zake tu..!
    Ila hata iweje King'asti lazma aingie mikononi mwangu kwa namna yoyote
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #18
    Jul 17, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Kama ni rafiki wa ukwelii hawezi fanya hivyo. Na kama akifanya basi hafai; maana hakufai, anataka kutumia weekness zako (si ulikuwa unamsimulia) kukutumia tu.

    Nitafanya nini? Nitavunja urafiki coz nitamchukia automatically!
     
  19. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #19
    Jul 17, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Upo MtotoSix ila inategemea na hisia zenu mnazielekeza wapi...chini au
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #20
    Jul 17, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Du! haya mkuu!!!!!!!
     
Loading...