Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mwanamke usafi jamani na sio tu wewe binafsi ni hadi nyumba unayoishi jamani

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by AMINATA 9, Dec 30, 2011.

  1. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #1
    Dec 30, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    [h=6]PTUUUUUU hEBU TEMENI MATE KWANZA...
    Hivi mwanamke ni kuvaa tu nakupendeza?
    yaan kuna mdada maridhawa mrembo tena
    mpana mijisifu kibao kuna siku nilikuwa kwake
    twapiga story mbili tatu hamadiii kojo likanibana
    nikaomba kwenda washingroom jaman jaman jaman
    yaaan tena kwa mapana akanambia sikuingizi choo cha public
    ingia cha chumban kwangu heee jaman choo kichafu nikajiuliza km hiki anachotumia yeye na mmewe tu kichaf hv je angeniingiza za jumuia c ngezimia?

    choo kina mnato wa udhurungi miswaki 8 wakat wako wawili,mi box ya sabun ilokwaisha khaaa jaman naomben tukumbushane hapa NYUMBANI KWETU choo chako ndo TASWIRA YAKO me binafs huwa namjudge m2 kwa usaf wa choo/nyumba kwa ujumla sio lacewig wala CL mwanamke usafi jaman sasa km choo kikiwa kichafu vile unaweza kusex na mpz toilet? c mtateleza? kisa cha kumtia degedege la ukubwan mtoto wa mwanamke mwenzio? sikuhz sabun za choon bei rahis hata kama huna uwezo wa VIM hata jivu lasugua vizur airfresh hata ya asili tu unanyunyiza akaa GOGO walishusha kwa starehe napenda unaenda unakuta choo safi mziigo unateremeka kwa nafas bila woga hadi kausingiz kanakuja sio unajihelp huku umeziba pua haihuuuuuuuuuu

    mwanamke usafi jamani NIMEWAKUMBUSHA TU WENZANGU choo ndio msingi wa house jamani katika usafi na pia nyie wakaka ukiona mkeo labda mungu kamjalia uvivu mkumbushie kusafisha choo au ka hataki basi fanya ww kuepuka magonjwa ndani ya nyumba na vinyaa)))))))) njoo kinatakiwa kiwe kisafi mpaka mtu anajihelp huku anaweza hata kunywa beer hukohuko
    [/h]
     
  2. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #2
    Dec 30, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    KAMA HUNA UWEZO WAWEZA TUMIA HII HAINA GARAMA SANA ILA ITAKUFANYIA NYUMBA YAKO KUA CLEAN SANA

    Matumizi ya bicarbonate of soda kwa ajili ya usafi mbalimbali. Unanyunyuzia bicarbonate of soda ktk choo unachanganya na sabuni ya unga, unasubiri dk 5 unaminminia coka cola kidogo halafu unachukua mao unaifunga steel wire halafu unasugua. Kisha mwagia maji masafi choo kitang'aa. Unaweza kufanya hivi pia kwenye tiles, sinki la kunawia mikono na bath tub.
     
  3. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #3
    Dec 30, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    usesahau na jiko na masufuria kuna watu ukienda kwao hata maji ya kunywa wallah utamani
    yaani unakuta jiko chafdu,mwenyewe mchafu hayo masufuria sasa mbwa mwenyewe wallah hali
    yaani hata upike nini siliiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
    mtaishia tu kusema naringa
     
  4. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #4
    Dec 30, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mwaga kitchen party mama.
     
  5. L

    Laura Mkaju Senior Member

    #5
    Dec 30, 2011
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 194
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hilo nalo neno!!
     
  6. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #6
    Dec 30, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    shoga yangu kuna watu ni balaaa huku duniani usiombe ukaenda kwao ila nje anapigilia pamba ka hana akili nzuri
     
  7. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #7
    Dec 30, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hii sio kitchen party ni fact watu wanaboa jamani maana hana sababu ya msingi ya kuacha kusafisha choo chake mana ukimuangalia ana afya nzuri tu na sio mgonjwa jamani loh!
     
  8. Kiziza

    Kiziza JF-Expert Member

    #8
    Dec 30, 2011
    Joined: Dec 10, 2011
    Messages: 440
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Usafi ni kwa kila mwanadamu kwa sababu ni afya ni si kwa mwanamke peke yake.
     
  9. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #9
    Dec 30, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 145
    sasa mie choo cha shimo
    tuko wapangaji 6

    ngoja nikasafishe kabla hamjaja.
     
  10. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #10
    Dec 30, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mwagia majivu huko kila cku mpz kitakua hakitoi harufu ila umenichekeshaje eti kabla hamjaja hahaaaaaaaaaaaa
     
  11. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #11
    Dec 30, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 145
    we na smile
    siwakaribishi kwangu ng'o

     
  12. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #12
    Dec 30, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    ndio mana nikasema hapo mwisho kua huyo mwez wako unayeishi naye ukiona ka mvivu basi msaidie au mwambie athar ya kuzungukwa na uchafu mazingira mnayoishi...............hata kama ni nyumbani kwenu mko wote hadi baba na mama
     
  13. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #13
    Dec 30, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    sio fresh bwana mpz mbona tuko poa tu sema ni vijimambo tu vya kinyaa kiko juu sana kupitiliza kiwango cha kawaida cha mwanadamu ndio mana kuvumili hatuwezi ila kwako itakua exceptional mpz tuite tu bila wasi
     
  14. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #14
    Dec 30, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    watu wanapigila carolait ka doz hawasahau hata siku moja ila ndani balaa.
    je nguo za ndani mtu anafua tena kwa sabuni ya kuogea eti tena na maji yaliyobaki kwenye ndoo sijui
    unakuta down kunatemaje? ptuuuuuuuuuu
     
  15. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #15
    Dec 30, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    na nitakuja siku si nyingi. mwanamke usafi babu yaani usipike hata chai kabla hujasafisha jiko hata iweje
     
  16. Kiziza

    Kiziza JF-Expert Member

    #16
    Dec 30, 2011
    Joined: Dec 10, 2011
    Messages: 440
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Yaah ni kweli nimekuelewa Aminata ,
    ila pia kuna dhana fulani kwenye jamii yetu kuwa usafi ni wa mwanamke zaidi,hasa kwenye malezi unakuta mtoto wa kike anasisitizwa usafi wa kiume ye anaachwa.Hii pia ni mbaya sana.
     
  17. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #17
    Dec 30, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hahaaaaaaaaaaaaaaaaaaa sasa usiombe ukae karibu naye acheke anyanyue kimguu juaa na awe kapigilia mini mnatafutana hapo ndani mana ni zaidi ya sewage tema yake loh! mi ngachoka nyaaaa
     
  18. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #18
    Dec 30, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    ha
    po nimekupa mwanangu bila chenga ..........jamii inakosea sana na hata ukienda kwa mtu ukikuta nyumba chafu hua wanasega mwanamke aliyeoa mchafy sana si umeona nyumba yao ilivo
     
  19. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #19
    Dec 30, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    raha ya down ni usafi bwana
    mtu anavaa underwear za kichina halafu chafu daily mafangasi
    naipenda down yangu sana jamani loh
    ngoja nitawapa somo siku moja
     
  20. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #20
    Dec 30, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,710
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Nakuja kukagua
     
Loading...