Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanamke: Unajua ni kwanini wanaume hupenda kuangalia wanawake hata wawapo na wapenzi wao?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mtambuzi, Aug 14, 2012.

  1. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #1
    Aug 14, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
    Inatokea unapata mtoko na mpenzi mpya na baada ya kubadilishana anuani za mawasiliano zikiwemo zile za mtandaoni unapata tashwishwi ya kuingia katika ukurasa wake wa facebook. Lahaula, huko unakutana na picha kedekede za wanawake warembo hasa na wenye sifa za kugombea mashindano ya ulimbwende.

    Unashikwa na udadisi na siku mnapokutana swali lako la kwaza ni kutaka kujua wale ni akina nani. Na yeye bila ya wasiwasi anakujibu kwamba ni marafiki zake tu wa mtandaoni na wala hajawahi kukutana nao zaidi ya kuwasiliana kwa njia hiyo ya mtandaoni.

    Lakini kama mjuavyo wanawake walivyo, majibu hayo hayaoneshi kumridhisha, hivyo anaendelea kudadisi zaidi ili kujiridhisha, na si ajabu maswali yakawa mengi kulingana na namna majibu yatakavyokuwa.................

    Ukweli ni kwamba ni vigumu kwa mwanamke kupokea majibu mepesi hasa pale linapotokea jambo analolitilia mashaka, ni lazima atahisi kuna kitu kinaendelea..............

    Wakati mwingine inaweza kutokea mwanamke yuko na mpenzi wake wamekaa mahali au wako kwenye mtoko, mara akapita mwanamke, na ghafla akamuona mpenzi wake anageuza shingo na kumkodolea macho, wakati mwingine mwanamke anaweza kupuuza, lakini inaweza kutokea kila anapokatiza mwanamke katika eneo hilo, mwanaume anageuza shingo na kumkodolea macho.................

    Kitendo hicho kinaweza kuibua maswali kutoka kwa mwanamke. Na kama mwanaume asipotoa majibu ya kuridhisha kwamba ni kwa nini macho yake yako juu juu kutazama wanawake, kuna uwezekano wa kuzuka tafrani.

    Hebu ngoja niwamegee siri, sababu inayotufanya tuwe tunawaangalia wanawake hususan wanawake warembo ni kwa sababu wanaume wanapenda kuangalia wanawake warembo. Wanaume huwa tunapenda kuangalia picha za wanawake warembo, senema zinazoonyesha wanawake warembo, mashindano ya ulimbwende yanayoshirikisha wanawake warembo, yaani tumezaliwa na kukuzwa kwa umri na kimo katika mazingira hayo....

    Wanawake, kamwe msidhani kwamba kuwakodolea macho wanawake warembo na labda kutokwa na udenda ndio tunataka kulala nao..... La hasha, tunasafisha kiwi cha macho tu na maisha yanaendelea…………..

    Ni vyema jambo hilo mkalichukulia kama kitu cha kawaida. Kama utakuwa na mpenzi ambaye haangalii wanawake warembo wapitao mbele yake. Bila shaka utakuwa una mpenzi au mume mwenye kasoro.... huyo hatakuwa ni mtu wa kawaida.........!

    Hatuna mawasiliano nao, wala hatufanyi kitu chochote na wao, zaidi ya kuwaangalia tu na kuwaacha kama walivyo, sasa ya nini mpate jakamoyo na kujipa presha.

    Wanaume tunapenda kuangalia wanawake, yaani hilo halina mjadala, inabidi tu mkubaliane na hali halisi kwa hiyo siku nyingine ukimuona mpenzi wako au mumeo anaangalia wanawake warembo wala usijisumbue kugombana naye kwa maswali kwani hali hiyo itamfanya wakati mwingine awe anakandamiza hisia hizo za kuangalia wanawake wengine na kama mjuavyo mtu akikandamiza jambo kwa muda mrefu mwishowe hulipuka na ushawishi wa kwenda mbali zaidi unakuwa ni mkubwa. (kukandamiza maana yake ni kujizuia kwa nguvu zote kufanya jambo au kitu ambacho unatamani sana kukifanya kwa kuhofia kama watu waliokuzunguka watakuonaje, kwa mfano kufanya ngono, kunywa pombe, kuvuta sigara, nk).

    Hivyo basi msije tutoboa na vidole vya macho, kwani mwanaume anapowaangalia wanawake warembo huwa anaishia kuangalia kwa macho tu, lakini moyo wake uko kwako...............LOL

     
  2. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #2
    Aug 14, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Hata kama ndo mmeumbwa hivyo kwa nini usimuheshimu mpenzi/mke wako japo kwa huo muda ambao upo nae? Hivi kweli umekaa na mpenzi wako halafu unageuza shingo kumsindikiza mwanamke aliyepita kwa macho?tabia mbaya! Muwe mnawaheshimu mlio nao!
     
  3. Arabela

    Arabela JF-Expert Member

    #3
    Aug 14, 2012
    Joined: Jul 24, 2012
    Messages: 3,249
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Kweli si sahihi kukaa na umpendae then ikipita skirt umegeuka eti kwasababu mmeumbwa kuangalia warembo
     
  4. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #4
    Aug 14, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Unajua tunataka kuona kaficha nini hapo juu ya skirt, huwa tunawaza kuna kitu tofauti na cha uliye naye na ukiniachia tu lazima nikachungulie mgodi.....
     
  5. Thomas Odera

    Thomas Odera Verified User

    #5
    Aug 14, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 634
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Ni vigumu kwa binadamu kukubali ukweli laikini kwa hili la wanaume kuwaangalia wanawake wanapokuwa na wenzi wao halina ubishi. Hata wewe mwanamama ukipita na mumeo halafu wanaume wengine wasikuangalia lazima utakuwa na kasoro
     
  6. NyotaMalaika

    NyotaMalaika Senior Member

    #6
    Aug 14, 2012
    Joined: Aug 6, 2012
    Messages: 145
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    loading.....subiri kwanza...
     
  7. j

    jeneneke JF-Expert Member

    #7
    Aug 14, 2012
    Joined: Jul 5, 2012
    Messages: 764
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    Halafu kinachonikera unakuta jianaume linakuangalia kifuani bila hata aibu
     
  8. mito

    mito JF-Expert Member

    #8
    Aug 14, 2012
    Joined: Jun 20, 2011
    Messages: 6,933
    Likes Received: 954
    Trophy Points: 280
    Mtambuzi hii ni ngumu sana kueleweka kwa wanawake. Hii inatokana na ukweli kwamba hata wewe huyo uliye naye kabla ya kumtongoza ulianza kwa kumwangalia kwanza, so it's the way towards.........
     
  9. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #9
    Aug 14, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,131
    Likes Received: 399
    Trophy Points: 180
    Sasa mnapoacha matiti wazi huku mmeyapaka mafuta yang'ae kabisa mnategema nini?waacheni waangalie!WANAUME ANGALIENI MWAYEGO!
    lakini hata sisi tunawaangalia kwa kijicho pembe bila wenyewe kujua kwa hiyo ngoma droo!
     
  10. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #10
    Aug 14, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Macho yanafanya kile moyo unachoelekeza
    Ni kweli Mtambuzi ni ngumu sana kukutana na demu mkali as mwanaume halaf usimwangalie..
    Kujizuia usiangalie ni kuiumiza nafsi tu..
    Sometimes we should let ourselves listen to our heart!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #11
    Aug 14, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    duh maskini! umekosa like yangu kwa sababu ya mchina!
    well said either!
     
  12. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #12
    Aug 14, 2012
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Kumwangalia demu mwingine mara nyingi inatokea involuntary...yani wadada haswa wazuri wanakuwa kama wanasumaku vile unajishtukia umekodoa tu mimacho..kama ni demu then ukipita kwa ma-meni alafu wakaushe kama vile ajapita mtu,inabidi ujiulize mara sita sita.
     
  13. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #13
    Aug 14, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Ah Bro, ndio umeamua kuja kujitetea kwa stahili hii? Lol......
     
  14. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #14
    Aug 14, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Huu uzi ushaniletea matatizo..............!
    Niliuacha wazi kwa PC yangu na mama Ngina keshauona, nishatwangwa na SMS kali, kabla sijafika home...............
    Nitawasimulia yaliyojiri kesho.
     
  15. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #15
    Aug 14, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Mie nawatetea wanaume tu, na wala sina mpango huo wa kando........... Duh, na uzee huu.............!
     
  16. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #16
    Aug 14, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nyie mnasema nyie... Kuna wakati uko na mamaa demu anapita
    ana ushape mpaka wife mwenyewe anageuka anaangalia yaani mnakuta wote mnaangalia alafu we unarudisha shingo lakini unakuta bado wife anaangalia ushepu afu akimaliza anaguna.. Jamani kuna vitu vimeumbwa dunia hii msifanye mchezo
     
  17. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #17
    Aug 14, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Pamoja Bro....!
    Mashosti wataelewa naamini.
     
  18. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #18
    Aug 14, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,679
    Likes Received: 992
    Trophy Points: 280
    Kama mie navyopenda kuangalia movie za ma handsome boy tu. (Wapi The Boss.Lol)
     
  19. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #19
    Aug 14, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Kwakweli lazima tustaajabu kwa alichokiumba Mungu na tusifu na kutukuza kazi za mikono yake hii inatuweka mbali kutenda dhambi ya kutotii amri yake ya USITAMANI MWANAMKE ASIYE MKE WAKO
     
  20. Mtoto halali na hela

    Mtoto halali na hela JF-Expert Member

    #20
    Aug 14, 2012
    Joined: Aug 10, 2012
    Messages: 14,774
    Likes Received: 688
    Trophy Points: 280
    c unakuta umeacha waz ili kitazamwe?
     
Loading...