Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanamke: Ukitongozwa ujue aidha umependwa au umedharauliwa! Acha kujirahisisha...

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Husninyo, Jan 23, 2011.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #1
    Jan 23, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Habari zenu wadada wote na makaka, mababu na mabibi!

    Tunajua hakuna binti asiyetongozwa, awe mzuri au mbaya, awe mapepe au ametulia, awe anajiheshimu au hajiheshimu.

    Sasa wadada jamani, tukitongozwa tusivimbe kichwa na kujiona ni wazuri sana. Ukitongozwa ujue umedharauliwa au umependwa. Ila kudharauliwa ndio mara nyingi. Mdada anayejiheshimu sio rahisi kutongozwa mara kwa mara maana hata wanaume hujifikiria mara mbili mbili.

    Fikiria unatongozwa na libabu hilo au katoto kadogo hivi hapo si umedharauliwa?

    Wanaume wanapenda kujaribu jaribu waone watapata au lah (uongo wanaume?). Tuwe wagumu kwa hilo.
    Nawasilisha.
     
  2. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #2
    Jan 23, 2011
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280

    eeh! hapa kuna conflict of interest...will be back....:car::car:
     
  3. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #3
    Jan 23, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,539
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Hapo ujue umeonekana simple au kushoto kwako ni kulia na nyuma kwako ni mbele yaani huna mwelekeo na wanajaribu kupiga ngoma wasikie mlio wake.
     
  4. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #4
    Jan 23, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Mimi nahisi sijakuelewa Husninyo,tuwe wagumu kwenye kuwakataa wanaume,si tutakataa hata riziki jamani?

    Tutumie vigezo vipi kuwakataa,kwamba ni wadogo au wazee??
     
  5. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #5
    Jan 23, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Inategemea unatongozwa namna gani, ukiwa unatongozwa na mlevi unategemea nini
     
  6. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #6
    Jan 23, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Kwenye kuwakataa wanaume au wagumu kivipi?????
     
  7. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #7
    Jan 23, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hata mimi nimeliona hilo
     
  8. s

    shosti JF-Expert Member

    #8
    Jan 23, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Nakuunga mkono na miguu mpenzi
     
  9. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #9
    Jan 23, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    kwakuwa nakuja dodoma ndio umeamua kuanzisha hili sredi lako la kauzibe sio? nakuja hivo hivo bana hata ukiwa mgumu.
     
  10. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #10
    Jan 23, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Ha ha ha ha ha ha
     
  11. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #11
    Jan 23, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    mi huwa sichukulii kuwa natongozwa, huwa naona kama mazungumzo ya kawaida tu. nayaintertain kama yana merit, kama hakuna naachana nayo. kwa kweli kuna wengine huwa hata wanashindwa kuweka kwazi kwa wanataka nini, hao nikiwagundua huwa nawasaidia kuweka wazi halafu tunaendelea na mazungumzo. tusiendekeze madhaifu jamani dada zangu
     
  12. PMNBuko

    PMNBuko JF-Expert Member

    #12
    Jan 23, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 972
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Husninyo,

    Hapa pekundu nakuunga mkono. Kuna dada mwingine hata kama kwa vigezo vyangu namwona ni mbaya, unamwona antongozwa na jamaa, yeye anajidai hamaindi. Anasema, yaani mie ndo unaniona nakufaa wewe?! Mara aseme mie sitaki, mwishoni anaondoka kwa kujisemesha, utanitafuta siku nyingine... bye...tena kwa kumgeuka mara mbili tatu kwa tabasamu lenye kuashiria mahaba siku tatu zijazo!!

    Hii siyo nzuri kabisa kwa kina dada. Lazima uwe wazi useme. Yes directly au No. Tuelewe unataka mchezo au hutaki. Siyo kujiona mzuri
     
  13. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #13
    Jan 23, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Inategemea na maeneo/ mazingira mliyopo..utongozaji unaotumika na hata mtongozaji mwenyewe na mtongozwaji yukoje!Kama watu wazima hao hao wanaoa wasichana wadogo ..na wabaya wanaolewa na wazuri iweje wawe wanatongoza kwa dharau?Besides uzuri wako na ubaya wako sio wa mwenzio!Bila kusahau wengine hawaangalii sana sura wanaangalia tabia na vice versa!Sorry mami ila kwa kiasi kikubwa siungi mkono hoja!
     
  14. CPU

    CPU JF Gold Member

    #14
    Jan 23, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mmmmh! Huyu ndio mgumu sasa, ila hajijui
     
  15. CPU

    CPU JF Gold Member

    #15
    Jan 23, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hii kitu ni rahisi kuizungumza, issue ni utekelezaji wake.
     
  16. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #16
    Jan 23, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Lizzy mchungaji anaendeleaje???
     
  17. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #17
    Jan 23, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Yap utekelezaji uko tofauti
     
  18. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #18
    Jan 23, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    tuwe wagumu kutengeneza mazingira yatakayosababishwa tutongozwe. Unajua kuna wasichana wengine wanajirahisisha kabisa. Kama una friends wa kiume jaribu kudadisi kuhusu hilo.
    Riziki kama ipo ipo tu mpenzi.
    Njia ya mafanikio sio moja.
     
  19. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #19
    Jan 23, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Kwahiyo na wewe unataka kuwa mgumu????
     
  20. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #20
    Jan 23, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hapo umeongea jambo la msingi
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...