Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanamke:-Ukijifungua, tulia kwanza, usije jiuwa bure..............

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mtambuzi, Apr 3, 2012.

  1. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #1
    Apr 3, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Kama uchovu na ukosefu wa usingizi ndivyo vinavyowafanya wanawake ambao wamejifungua karibuni kutoshiriki kwenye tendo, hapa kuna sababu nyingine ambayo pengine ni muhimu zaidi.

    Ni ipi hiyo?

    Sikiliza kwa makini.

    Mji wa uzazi wa mwanmke ambaye amejifungua karibuni unakuwa na mishipa ya damu iliyotepeta na mipana. Kwa hiyo anaposhiriki tendo, misukosuko ya jambo hilo huifanya mishipa yake kujaa hewa, hivyo damu kuwa na aina ya povu.

    Povu hili linaweza kusababisha damu ya mwanmke kuganda. Kuna ushahidi wa vifo ambavyo vimetokana na tatizo hili kwa wenzetu ambao huweka kumbukumbu za sababu ya vifo. Kwa mfano huko Uingereza wanawake 18 walipoteza maisha kati ya mwaka 1967 hadi 1994.

    Kwa hiyo baada ya kujifungua inabidi mwanamke asahau kidogo jambo hili kwa sababu kama ni upendo utaendelea kuwepo tu na mume hawezi kutoka nje kwa sababu yeye (mwanamke) analea. Labda tu kama upendo haupo.
     
  2. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #2
    Apr 3, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    gud kaka
     
  3. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #3
    Apr 3, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145

    Asahau kwa muda gani...
     
  4. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #4
    Apr 3, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Kama MWAKA MMOJA hivi...........................! LOL.................Just Kidding!!!!!!
     
  5. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #5
    Apr 3, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Na wewe MTAMBUZI ushaidi wa Uiengereza tupe na wa Tanzania
     
  6. Shabhan

    Shabhan JF-Expert Member

    #6
    Apr 3, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 236
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hapa ni dhahiri nimekosea njia.
     
  7. a

    arinaswi Senior Member

    #7
    Apr 3, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 183
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    seriously!!!???? one whole year???? one whole year with no sex????? unafanya utani eti eh? how is that even possible?
     
  8. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #8
    Apr 3, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Mmmh pagumu...tupe wewe experience yako unasubiri muda huo au ?
     
  9. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #9
    Apr 3, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Tanzania hatuwekagi kumbukumbu za vifo.........Mara nyingi mtu akifa kumbukumbu inayowekwa ni kwamba ALIROGWA....................

    Niliwahi kutembelea Hospitali moja ya wilaya fulani na kumuuliza Daktari mkuu kama anayo kumbukumbu za vifo vya watoto usingizini kitaalamu huitwa Sudden infant death syndrome (SIDS) Wamarekani huita Crib Death, lakini yule Daktari hakuwa na kumbukumbu zozote za vifo hivyo wakati katika eneo hilo kulikuwa na vifo vingi vya aina hiyo na watu walikuwa wakikamatana uchawi kweli kweli.................. Ilikuwa karibu watu wauwane, jambo ambalo lingeweza kuepushwa na wataalamu wetu hawa kwa kuwaelewesha wananchi hao juu ya vifo hivyo kitaalamu.
    Nikipata muda nitaweka mada juu ya jambo hilo.
     
  10. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #10
    Apr 3, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Nilijua tu wapenda Ngono watalalamika..............Nilikuwa natania bana.................LOL

    Waweza kubofya hapa kwa ILMU zaidi................

    http://www.netdoctor.co.uk/sex_relationships/facts/sexdelivery.htm
     
  11. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #11
    Apr 3, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
  12. a

    arinaswi Senior Member

    #12
    Apr 3, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 183
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mimi ninavyojua ni kwamba post partum period imegawanyishwa katika vipindi tofauti tofauti.

    • kuna 1week post delivery: hapa dkt anampa mama appointment ili amwangalie anaendeleaje in terms of discharge na kama anatoa maziwa ,nk
    • 42 days post delivery ambapo organs za mwilini zinakuwa vimerudia khali yake ya zamani. however, it will take up to 6months post delivery for the joints to become fixed like before because during pregnancy, ile progesterone inasababisha relaxation ya joint ligaments.

    ila swala lako hilo linaloitwa air embolism sidhani kama mishipa ya damu inabaki vulnerable (permeable) for that long! am sure within the 42days post delivery, those mishipa will be back to pre pregnancy states.

    i stand to be corrected
     
  13. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #13
    Apr 3, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Maelezo yako ni sahihi kabisa................................
     
  14. Asnam

    Asnam JF-Expert Member

    #14
    Apr 3, 2012
    Joined: Jan 18, 2012
    Messages: 4,271
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    mmh huo mwaka mzima ni mashindano ya olimpyc afu mwanaume atavumilia mwaka mzima kuona unapitapita mbele yake bila kukumbushia mchezo,huyo atakuwa na nyumbandogo i dought
     
  15. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #15
    Apr 3, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145

    Mimi mwislamu, I bound to follow 40 days rules. Kutokana na maelezo ya arinaswi, I hope I am on the right track.
     
  16. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #16
    Apr 3, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Nimeshazua mjadala hapa.............Jamani nilikuwa natania tuuu..........................He!
     
  17. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #17
    Apr 3, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Nimekaa nimetafakari hapa nilichogundua
    Mtambuzi unataka kutuvunjia ndoa si bure
     
  18. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #18
    Apr 3, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Ukijaribu tu kufanya mara baada ya kujifungua................UTAKUFA!
     
  19. M

    MTENDAHAKI JF-Expert Member

    #19
    Apr 3, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 3,312
    Likes Received: 331
    Trophy Points: 180
    Sina uhakika kama jibu la hiv tunalitaka hapa jamvini,huwezi kuwa JF halafu ukaongea vitu kwenye mabano kama "wilaya fulani" !Yaani watu wanzembea halafu bado unatuficha wilaya inayofanya kazi kwa uzembe namna hiyo?Hebu kama unafunguka basi funguka laa sivyo usituwekee mafumbo kaa kimya!mie hiyo hjuu imenikera na km kweli ni stori halisia hebu fafanua Hii ni JF where people speak openly!
     
  20. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #20
    Apr 3, 2012
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Kwani wewe ni sista (mtawa) au padri???????????

    Mtambuzi asante kwa elimu
     
Loading...