Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanamke smarter than mwanaume...

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Magulumangu, May 7, 2011.

  1. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #1
    May 7, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Nimetumia Kingoswe nieleweke zaidi, najua wengi mtapinga hasa wanaume lakini ndo ukweli, nakupa simple mfano au maelezo tu kidogo, sisi wanaume hasa tunaojifanya eti smarter than wanawake, utaanza kutafuta wa pembeni sawa utapata but in a very high cost (mfano Bakhresa) kimwana, mnakula maraha wee duara likichoka mchimbaji anakula kona unarudi nyumbani unasamehewa hata huna kitu,potelea mbali mwanamke asijalishe umemletea magonjwa gani, Lakini wewe sasa unafuma ki sms tu unawaka weeee na talaka unataka kumpa...

    Nilitaka kusema hivi anayesamehe ndo smart au anayesamehewa?
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    May 7, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Dah hilo swali nimejiuliza sipati jibu lililonyooka!Nadhani integemea na matokeo ya huo msamaha ...anaesamehe siku. akiambulia ngoma au presha basi yeye ndo atakeONEKANA mjinga!Muombaji nae akiambulia bila kumwambukiza mama basi yeye ndo mjinga kwa kumissuse msamaha aliopewa na mwisho wa siku akaambulia ugonjwa!
     
  3. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #3
    May 7, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Kumbe ndo unavyofanyaga!!! lol
     
  4. Mkwaruzo

    Mkwaruzo JF-Expert Member

    #4
    May 7, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 568
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    dah! Sijaona ndani kabisa.
     
  5. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #5
    May 7, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Kwani kuna giza??
     
  6. N

    NYAKI New Member

    #6
    May 7, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa kweli kiswahili chako katika mada yako sijaambulia kitu
     
  7. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #7
    May 7, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Hapa unahitaji uwe umesoma summary za Nyambari Nyangwine (sijui jina nimepatia samahani km nimekosea jina) zote ndo uelewe
     
  8. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #8
    May 7, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    hapa formula ya the gambler inahusika!u got to know when to hold on, know when to walk away and when to RUN....sasa kama mwanaume wako yuko vulnerable na 'kuanguka',basi kuna siku mtavunjika mguu pamoja (kwenye magonjwa). kwa hiyo mjinga ni mwenye kushinedwa kusoma alama za nyakati mapema. japo kuna baadhi wana bahati mbaya,one mistake one goal!kuna wanaume wake zao wanazaa nje ya ndoa na wanawasamehe na maisha yanaendelea tu bila kokoro.
    <p>
    </p>
    <p>&nbsp;</p>
     
  9. Mkwaruzo

    Mkwaruzo JF-Expert Member

    #9
    May 7, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 568
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    ni afadhali kungekuwa na giza kuliko kiswahili kukiona kama kichina (i mean, sijafahamu)
     
  10. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #10
    May 7, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Ahsante mkuu
     
  11. KWI KWI

    KWI KWI JF-Expert Member

    #11
    May 7, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 286
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Aahahahahahaha umenikumbusha mbali sana....dena Amsi.Nyambali...nya......na summary zake.
     
  12. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #12
    May 7, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    duh! Nilifikiri nipo peke yangu. Magreat thinkers wote hatujaelewa hii kitu.
     
  13. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #13
    May 7, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mimi nafikiri ni HEKIMA huwa inatumika kwa mambo kama haya. Unajua kusamehe inatokana na aina ya mtu. Kweli kuna kipindi mwanaume au mwanamke akienda kombo nje ya mstari basi watu wanarekebisha bila ngwengwe.

    Huyo alieshika ki sms akawaka ujue hana longo longo za kufanya mambo ya kumuumiza mwenza wake, angekuwa ni mwenda nje angekubali yaishe. Si tabia njema kufanya mambo ambayo yanawezamfanya mwenzako kuwa na fikira potofu/mbaya kwako. We should be in straight line. Kama unafanya ebu fanya utaratibu wa kuwa n HESHIMA kwa sababu mwili wako umeishinda ROHO yako, ili ujae dhambi na usimkarahishe mwenzio.

    May GOD bless you!
     
  14. vena

    vena JF-Expert Member

    #14
    May 7, 2011
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 314
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kusamehe sio kua smart ni mapenzi na huruma tu...na pia kuiba nako sio ishu ni upumbavu...so the principles of the question does not apply to the this case
     
  15. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #15
    May 7, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160


    Magulumangu asante saana kwa kuona hilo... Personaly naona nikijibu niko upande wa wadada na nakubaliana na statement yako all the way.... Kikubwa ngoja tuone kaka zetu wanalichulia vipi na wanasemaje....
     
  16. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #16
    May 7, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Umejitahidi sana kujibu ila hujaeleweka...Kaha sio great thinker ya nini unijibu mimi? Kawajibu wale wa kwenye facebook wenzio sio mimi, anyway nitaonekana mjinga nikijibizana na wewe...
     
  17. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #17
    May 7, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    haha mkuu inakuwaje usione ndani jamani?au kiswahili hakieleweki?
     
  18. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #18
    May 7, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135

    Ukipost sana utaelewa tu mzee, usiribisha hodi lkn?think and be open is what jf dares for....
     
  19. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #19
    May 7, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135

    yeye ni wa Kike au kiume?sijasoma summary zake au nipe points tu...........
     
  20. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #20
    May 7, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135

    Kuna wale wachezaji wale, wanajua sana kupenda na hucheza mechi bila kupoteza, i mean no mistake no goal.....PLAYAZ
     
Loading...