Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanamke sio tu kwaajili ya kufanya mapenzi

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Annael, Oct 17, 2012.

  1. Annael

    Annael JF-Expert Member

    #1
    Oct 17, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 6,134
    Likes Received: 1,989
    Trophy Points: 280
    Nawasalimia kwampigo wana JF.
    Kuna matatizo mengi yamekuwa yakitokea katika uhusiano kati ya mme na mke.
    Hii labda vijana wengi wa kiume wanakuwa hawajafundwa na kufundishwa jinsi ya kuishi na mwanamke.
    Hapa hebu ngoja niwape baadhi ya nondo nilizopewa na babu yangu wakati wa kufundwa jinsi ya kuishi vizuri na mwanamke bila ugomvi.

    Ndugu wana JF, kwanza kabisa unatakiwa utabue kuwa mwanamke sio kwaajiri ya mapenzi tu au kwaajiri ya kumpatia pesa tu. la la la la, kuna mambo mengine.

    Kitu kikubwa kabisa mwanamke anataka kutoka kwa mwanaume ni kujihisi kuwa kuna mtu anamjari na anamlinda (care and protection)
    1. Mwnamke anapenda kuona anasikilizwa na mwenzi wake.
    2. Mwanamke anapenda kuona analindwa na mwenzi wake. Hili la kumlinda mwanamke ni pana kidogo. kwa mfano inatokea mwanamke wako amefanya kosa hadharani sio umdhalilishe ni heri umlinda mbele za watu na utamkosoa mkiwa wawili.
    3. Kumpatia pesa mwanamke sio kigezo cha kwamba ninampa kila kitu. Wanawake wako kisaikolojia zaidi. Ongea na akili yake mara zote.
    4. Mwanamke hapendi mwanamme mpoleeeeee. Kidogo mwanaume uwe mkorofi kiasi fulani.
    5. Wanaume wengi wako after mapenzi , wanajitapa wanajua mapenzi ya kitandani. kwa mwanamke sio hivyo tu ni zaidi ya hapo. Mapenzi sawa lakini baada ya hapo mambo makuu ni care and protection
     
  2. Gamaha

    Gamaha JF-Expert Member

    #2
    Oct 17, 2012
    Joined: Jul 17, 2008
    Messages: 2,383
    Likes Received: 399
    Trophy Points: 180
    Namba 4 naanza rasmi leo kufanyia mazoezi, kwanza nitaenda kupiga safari zangu kama kawa zikikolea naludi home nikifunguliwa get na housegal kesi mpaka asubuhi.
     
  3. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #3
    Oct 17, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    umepatiapatia lakini
    ila no 3 nayo muhimu
     
  4. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #4
    Oct 17, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Asante Annael, Ila naomba niseme kwa mawazo yangu hapo naona umezungumzia mwanamke mwenye Mapenzi ya dhati. Katika ulimwengu wa sasa wa mapenzi usanii ni mwingi hivyo kwa kweli inatakiwa kuwa makini na mwanamke/mwanaume utokae... Katika mahusiano yenu kabla hujajibwaga kabisa msome mwenzio kwanza kujua kama yupo kwako kwa misingi ya material things zaidi ama wewe kama 'WEWE'

    Nasema hivyo sababu ukikuta mwanamke ama mwanaume asie na adabu ukafanya inavyostahili anaweza kukuburuta vibaya mno. Hata hivyo haya mambo huchangiwa pia ni mtu wa aina gani ambae kakuvutia na kumtongoza, sasa hivi mara nyingi kabla ya kumtongoza mtu ukiunganisha na mazingira mliokutana inakuwa rahisi walau kidogo kujua huyu mtu ni msanii tu kama wewe ama ni zaidi ya hapo, kuwa afaa kuwa plus one wako katika yoote yanayokugusa.
     
  5. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #5
    Oct 17, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    AshaDii nakubaliana na wewe na asante sana kwa ufafanuzi wako na karibu sana maana tulikukosa sana
    nakubaliana na wewe na Annael kwamba mwanamke sio kwa ajili ya mapenzi ni ni zaid ya hapo kulindwa na apate mtu kwa kumjali na na kumuonyesha mapenzi ya kweli
    Ila hayo inategemea kama hakuna usanii ndani yenu na mnapendana kweli maana unaweza fanya hayo yote na bado ukaonekana hamnazo kabisa
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #6
    Oct 17, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,131
    Likes Received: 398
    Trophy Points: 180
    naunga mkono HOJA!:A S-coffee:
     
  7. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #7
    Oct 17, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Asante kwa acknowledgment R' na ukaribisho... Mie nasema saa ingine sisi wenyewe huwa tunajengea mazingira ya kufanyiwa 'usanii' na hali hatupendi. Wake kwa waume wote we are so fake... inatu cost.
     
  8. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #8
    Oct 17, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Namba 3 naanza kuwa bahiri
     
  9. snochet

    snochet JF-Expert Member

    #9
    Oct 17, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 1,233
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    naunga hoja pia,ila naomba ufafanuzi kuhusu namba 4.je kuna effect gani mwanaume akiwa mpole?maana wengine naturally ni wapole,na hawawezi kubadilika wawe wakali na wakorofi bila sababu...nawakilisha
     
  10. Blaine

    Blaine JF-Expert Member

    #10
    Oct 17, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 2,285
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    unaongelea wanawake wa kwenye TV series. nimependa optimism yako, endelea hivyo waweza kupata mwanaume atakayefanyia hivyo
     
  11. Mahmetkid

    Mahmetkid JF-Expert Member

    #11
    Oct 17, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 552
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    Care and Proctetionale.
     
  12. Annael

    Annael JF-Expert Member

    #12
    Oct 17, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 6,134
    Likes Received: 1,989
    Trophy Points: 280
    Kaka sio kwamba usiwe mpole ila ule upoleee uanozidi. Mwanamke huwa anajisikia vizuri akiwa na mwanaume kiasi fulani kali. Hayo mambo ya kuzaliwa mpole si kweli. Mambo haya huwa ni yakujifunza. Sometime unaonyesha msimamo.
    Mwanasaikolojia mmoja alisema ukikirudia kitu siku 7 mfululizo inakuwa tabia yako.
    Na watu kuwa wapole sanaaaa some time inatokana na mazingira walio lelewa.

    Madhara ya kuwa mpole kupindukia mwanamke anakuona mjinga anakudharau hatimae ndani kunakuwa hakukaliki ugonvi kila kukicha. Unajua upole sana maana halisi ni ujinga. Kwa hiyo ile mantiki ya protection inakuwa haipo.
     
  13. snochet

    snochet JF-Expert Member

    #13
    Oct 17, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 1,233
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    sawa,nimekuelewa,itabidi nianze kupractice ukali.....my fingers talk than my mouth,,,nianze na kupiga chuma,maana wengine na vimwili vyetu,ukibananishwa na vibaka na uko na wife,first option ni kukimbia..
     
  14. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #14
    Oct 17, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Nakubaliana na mengi, tena napigilia mstari kwenye no 2, hakuna kitu kizuri kama mpenzi wako kuside by you no matter what; lakini pia nataka kuzungumzia no 4, sijui una maana gani ukisema mpoleee, au unaposema mkorofi. Maana mimi napenda mwanaume mpole na mtundu (anayenifanya nicheke) lakini sipendi mwanaume mkorofi. Yaani nakuwa easily put off na ukorofi wa kijinga, ambao naweza sema lengo lake ni kuprove sijui kwa nani (mostly probably kwake mwenyewe) kuwa he is a man.
     
  15. mdida

    mdida JF-Expert Member

    #15
    Oct 17, 2012
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 1,583
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Naunga mkono hoja za wachangiaji wote waliotangulia, zaidi ya yote kila mtu inatakiwa amjali mwenzake.
     
  16. mtoto mpole

    mtoto mpole JF-Expert Member

    #16
    Oct 17, 2012
    Joined: Mar 22, 2010
    Messages: 679
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hahahaha hii kali
     
  17. COURTESY

    COURTESY JF-Expert Member

    #17
    Oct 17, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Tutapanda tutashuka mwisho wa siku lazima mama watoto apatiwe haki ya ndoa!!hizo zingine mbwembwe tu
     
  18. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #18
    Oct 17, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Ukisha fafanua hapo juu, nipigie sim nije nichangie.
     
  19. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #19
    Oct 17, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Dah, aiseee
     
  20. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #20
    Oct 17, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    U can as well wait mpaka Yesu atakaporudi mara ya pili ndipo utakapata majibu hayo! LOL

    By the way being Mwali lazima utakuwa umefundwa weye, eeh tufundishe nasi 'mwanaume ni kwa ajili ya nini'?
     
Loading...