Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanamke shujaa!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Jaguar, Mar 18, 2011.

  1. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #1
    Mar 18, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hii ilitokea huko wilayani chunya mkoani mbeya.Mke na mume wakitoka shambani mara ghafla chatu mkubwa aliwavamia na kumdaka mwanaume.Wakati chatu anajiandaa kumvunja mbavu na hatimaye ammeze,mwanamke alipiga yowe huku akimrushia chatu mchanga.Chatu hakuachia kirahisi mpaka pale mwanamke alipovua khanga na kumfunga kichwa yule chatu kiujasiri.Mara baada ya chatu kumwachia mwanaume,ile khanga ilinasa kwenye kisiki na ikamvuka.Chatu hakufanya ajizi,faster alimdaka mwanamke safari hii.Mwanamke alipiga kelele kuomba msaada lakini mumewe alikuwa busy na mbin za nyika akijaribu kuvunja record ya mjamaica usain bolt.Mungu mkubwa,walitokea wasamaria wema wakamwokoa yuke mwanamke kutoka himaya ya yule chatu.Je ungekuwa wewe ndo huyo mwanamke,ungechukua uamuzi upi?kumrudia mume au la?
     
  2. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #2
    Mar 18, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    duu! nimeishiwa nguvu kwa kweli nilivyokuwa nasoma nilijua lazima chatu afe kumbe ni swali tumeulizwa, badae mimi natoke jamaa wengine watajibu usihofu
     
  3. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #3
    Mar 18, 2011
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Hiyo avatar yako hiyo!
     
  4. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #4
    Mar 18, 2011
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,565
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kwa nini hasirudi kwa mumewe?! Kama alikuwa hamataki basi ahasingemuokoa toka kwa chatu....
     
  5. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #5
    Mar 18, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Nilitegemea ningevunjika mbavu badala yake hii stori imenisikitisha, sijui kwa nini?
     
  6. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #6
    Mar 18, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,825
    Likes Received: 1,980
    Trophy Points: 280
    af hyo avatar yako ilibdi usichangie hii post................
     
  7. IT Guru

    IT Guru JF-Expert Member

    #7
    Mar 18, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 595
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    yan nlishakuja na mbavu za ziada
     
Loading...