Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanamke SHANGINGI...............

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by The Boss, Jan 5, 2012.

  1. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #1
    Jan 5, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,257
    Trophy Points: 280
    Ni kawaida katika mazungumzo kusikia watu wakisema..
    'nimepata bonge la 'shangingi'
    au mke wa fulani 'shangingi la kufa mtu'
    au mitaa ya sinza kuna 'mashangingi ya ukwel'....

    na hata wanawake utasikia 'wifi yangu fulani 'shangingi' hasa..
    na kadhalika...........

    sasa hapa nauliza usahihi wa neno shangingi ni upi?
    na mwanamke 'shangingi' ni yupi???

    je mwanamke mwembamba anaweza kuwa shangingi??????

    au mwanamke mfupi ????

    mwanamke mpole sana kama mlokole ??????

    je wanawake wanene na wenye maumbo makubwa automatically ni mashangingi????

    msichana teenager anaweza kuwa shangingi???

    ushangingi nini hasa?umbo au tabia?
    tabia zipi?????????

    je unaweza kusema natafuta shangingi la kufa mtu????lol

    au kumwambia mkeo ..nataka uwe shangingi hivi '??????lol

    tazama.. mfano wa magari.....magari mashangingi ni ma land cruiser na ma nissan
    yote aghali makubwa na yanatumia pesa nyingi ku ya maintain....
    huwezi kuita corola shangingi...lol
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Jan 5, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Mi nijuavyo ni tabia!
    Naona kama ni mwanamke ambaye hapendwi kupitwa na jambo mtaani, ya mtaa huu anayapeleka mtaa wapili na kugombanisha watu!
    Lakini anapokuwa na umbile la unene ndipo maana ya ushangigi huswihi zaidi kuliko akiwa na umbo kama la Sweety Radhia!
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    Jan 5, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,257
    Trophy Points: 280
    hapo ndo penye utata
    kwa nini unene iswihi zaidi????
     
  4. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #4
    Jan 5, 2012
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    heri ya mwaka mpya the boss,
    mm picha niliyo nayo ya mwanamke shangingi,ni mnene,anajipenda,wengi wao huvalia magold mengi mengi,pia sio wapole,ni wale wajanja wajanja hivi,hawana aibu huongea kwa sana na pia shangingi mara nyingi anakua hajaolewa na anajua sana jinsi ya kuwachuna wanaume,yaani wengi wao anaweza kuwa anaishi mjini miaka yote hana kazi lkn anamabuzi yake ya uhakika,pia wengi wao wanakua waliolewa wakaachika na wana watoto,ila hata wasichana pia wanaweza kuwa shangingi,mim naona ushangingi sio sifa nzuri.
     
  5. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #5
    Jan 5, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Mi huwa naona watu huwa wanarefer mwanamke mwenye umbo kubwa,linalopenda starehe na kujiremba kwa saaana
     
  6. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #6
    Jan 5, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    dah inabidi nikapunguze haya manyama uzembe:A S-coffee:
     
  7. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #7
    Jan 5, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Shangingi ni vitendo vyake vya kishangingi au niseme nivitendo vya ki**laya kwa nnavyo elewa mie.... kwahiyo hata mwembamba pia ndio hao hao akiwa na tabia kama hiyo...
     
  8. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #8
    Jan 5, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,257
    Trophy Points: 280
    which means mwanaume anaweza mwambia mkewe badilika sweetheart...nataka uwe shangingi bana..lol?
    provided mwanaume anataka mkewe ajirembe na kupenda starehe??????lol
     
  9. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #9
    Jan 5, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    sio unene tu? Yaani linakuwa lijanja janja la mjini lipstick full time na wanja na mahereni,linajua kila kitu full starehe ,mabuzi ya kufa mtu yaaani usipime kwa lishangingi
     
  10. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #10
    Jan 5, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,257
    Trophy Points: 280
    wapo unakuta kaolewa,ana pesa na kazi nzuri
    but still unasikia ahh yule fulani ni bonge la shangingi.....lol
     
  11. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #11
    Jan 5, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Sikiliza ule wimbo wa NGALULA wa L'Orchestre Marquis du Zaire (circa 1982) ndio utaelewa asili na maana ya neno SHANGINGI
     
  12. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #12
    Jan 5, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    hujaelewa yaani shangingi ni kama lichangudoa sema linakuwa lipo advanced kidogo.so mke hawezi kuwa shangingi
     
  13. obsesd

    obsesd JF-Expert Member

    #13
    Jan 5, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 1,226
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    ushangingi sio umbo.
    ni namna m2 anavyojiweka yan ana mambo meengi hapitwi na ki2 yan.
    kwenye umalaya yupo, ulevi yupo, na fujofujo kibao.
    maranying huwa wanapenda kujikoboa haswaa na kujiremba kupitiliza yan muda woote.
    hao ndio mashangingi ss.
     
  14. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #14
    Jan 5, 2012
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Duh!.....
     
  15. I

    Ikunda JF-Expert Member

    #15
    Jan 5, 2012
    Joined: Jul 12, 2010
    Messages: 723
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    naomba kuongeza hapa, magold yenyewe utakuta makubwa makubwa, na mengi yanakuwa sio real gold, wengi wanakuwa starehe kwa sanaa, kazi hapana.
     
  16. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #16
    Jan 5, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160



    Lmao.... Mfano wako Umekaa kishangingi....lol...

    Kwa mktadha huu naona Boss una idea na ngingi linavokua.
     
  17. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #17
    Jan 5, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    unatafutwa dada? Umekula vya watu humu kuna rb yako kimbia
     
  18. MwafrikaHalisi

    MwafrikaHalisi JF-Expert Member

    #18
    Jan 5, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 1,742
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Shangingi aolewe? Yeye ni mabuzi tu. Kina Khadija Kopa hao
     
  19. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #19
    Jan 5, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,257
    Trophy Points: 280
    kwa kawaida ukimuita mwanamke m.a.l.a.y.a...anakasirika na ni ugomvi
    lakini kuna wanawake ukisema 'we ni bonge la shangingi hawakasiriki....mostly inahusu umbo...
     
  20. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #20
    Jan 5, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,257
    Trophy Points: 280
    is that the best contribution from you??????
     
Loading...