Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanamke Nyongaa...

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Gagurito, Jun 5, 2011.

  1. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #1
    Jun 5, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Huu msemo "mwanamke nyonga" una maana gani ndugu ? Je ni fumbo au lugha fasaha? je kwa mwanaume inakuwaje? Tusaidiane kueleweshana!
     
  2. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #2
    Jun 5, 2011
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,946
    Likes Received: 247
    Trophy Points: 160
    chupa ya bia
     
  3. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #3
    Jun 5, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,171
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    umbo si hoja wewe, hoja virutubisho
     
  4. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #4
    Jun 5, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Subiri ukue utajua maana yake.

    Habari yako bana
     
  5. CPU

    CPU JF Gold Member

    #5
    Jun 5, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Nyonga ni katikati ya tumbo na kiuno ambapo mwanamke umbo linagawika na kuwa kama umbo namba 8.
    Umeona nane hiyo ndo nyonga yenyewe inajazia mpaka wanaume wakwale wanatoa mate wakiiona.
     
  6. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #6
    Jun 5, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Sasa umbo namba 8 na chupa ya bia wap na wap? Kweli kiswahili kimepanuka!
     
  7. CPU

    CPU JF Gold Member

    #7
    Jun 5, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Chupa ya bia ni lugha ya kusifia mguu mzuri wa mwanamke
     
  8. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #8
    Jun 5, 2011
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    hapa mnanyongana?
     
  9. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #9
    Jun 5, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,110
    Likes Received: 16,036
    Trophy Points: 280
    Wataka kujua mwanamke nyonga? Tafuta wale wadada wa Khanga moko ndembendembe. Wako pande za Mwananyamala.
     
  10. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #10
    Jun 5, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    dah! Haya mambo yanachanganya sana! nadhani watanzania wa miaka ya 47 kwa mwendo huu wangechemsha!
     
  11. The Analyst

    The Analyst JF-Expert Member

    #11
    Jun 5, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 464
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 45
    Nimewahi kusikia mademu wa kizenji ambao (kama sikosei) wengi kati yao hawana maumbo na. 8 wakiitumia msemo huo kumaanisha "ubora wa mwanamke upo katika kulitumia eneo la kiuno ili kutoa raha kwa bwana.." na kuongezea "...makalio ni majaaliwa" kwa kuwa wapo walionayo na wengine hawana.

    Nyonga kila mwanamke anaweza kuitumia (akiamua ama akifundishwa vizuri) tofauti sana na kuwa na umbo yaani figure na. 8 au 6 (kwa wale wenye mizigo mikubwa chini ya mgongo)....Unajua tena......! Sir God akiumba si rahisi mwanadamu kubadili.
     
  12. Ballerina

    Ballerina JF-Expert Member

    #12
    Jun 5, 2011
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 388
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    :confused2:
    Nakumbuka kibailojia tulifundishwa kuwa mojawapo ya dalili za binti kubalehe ni "kutanuka kwa nyonga",hiyo namba nane ahiusiani na nyonga.Nadhani nyonga ni baada ya kiuno na kabla ya mapaja.
     
  13. pauline

    pauline JF-Expert Member

    #13
    Jun 5, 2011
    Joined: Dec 26, 2010
    Messages: 651
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    afu mwanaume nini?????
    mnatutumia sana wanaume kama watumwa wenu......:shut-mouth:
     
  14. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #14
    Jun 5, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    The Analyst 06:39 PM Today Nimewahi kusikia mademu wa kizenji
    ambao (kama sikosei) wengi hawana
    maumbo na. 8 wakiitumia
    kumaanisha "ubora wa mwanamke
    upo katika kulitumia eneo la kiuno ili
    kutoa raha kwa bwana.." na kuongezea "...makalio ni majaaliwa"
    kwa kuwa wapo walionayo na
    wengine hawana.
    Nyonga kila mwanamke anaweza
    kuitumia akiamua ama akifundishwa
    vizuri tofauti sana na kuwa na umbo yaani figure na. 8 au 6 kwa wale
    wenye mizigo mikubwa chini ya
    tumbo jembamba. ....Unajua tena......!
    Sir God akiumba si rahisi mwanadamu
    kubadili.
    Mkuu hapo sasa naanza kuelewa!
     
  15. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #15
    Jun 5, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,110
    Likes Received: 16,036
    Trophy Points: 280
    Nyonga kwa Kiingereza ni hip(s)! Nadhani pengine hii itasaidia watu kuelewa nyonga ni nini.
     
  16. E

    Edwin Chapa Member

    #16
    Jun 5, 2011
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwanaume Pangaboi
     
  17. CPU

    CPU JF Gold Member

    #17
    Jun 5, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kunyonga kuua au?
    Fafanua mkuu
     
  18. CPU

    CPU JF Gold Member

    #18
    Jun 5, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Usisome katikati ya mstari my dia
    Hakuna nia yoyote ya kumfanya mwanamke mtumwa kwenye hii mada
    Take it easy
     
  19. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #19
    Jun 5, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mwanaume si mwanamme tu au kuna jina ziada?
     
  20. CPU

    CPU JF Gold Member

    #20
    Jun 5, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hapana
    Wanasema MWANAUME CHIMBAA
    :becky:
     
Loading...