Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanamke ni Unadhifu sio nguo nzuri tu na mekapu

Discussion in 'Jamii Photos' started by Spear, Oct 8, 2011.

  1. Spear

    Spear JF-Expert Member

    #1
    Oct 8, 2011
    Joined: Jun 21, 2008
    Messages: 512
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Leo hii ikiwa kwapa linaloonekana na kila mtu limeachiwa lina titirika mijasho hali kama hiyo ,jee hizo sehemu za geza ulole zitakuwaje?

    [​IMG]
     
  2. M Mahona

    M Mahona Senior Member

    #2
    Oct 8, 2011
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 160
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa kweli wamependeza na pozi zao nzuri
     
  3. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #3
    Oct 9, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    kazi kwao sasa
     
  4. i411

    i411 JF-Expert Member

    #4
    Oct 9, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 751
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Mbutu bado ngangali tokea nikiwa mtoto sinza mpaka leo bado yupo tu anatingisha roho za watu na siyo kuwapa watu presha kama yule tumjuaye kwa jina la Wema
     
  5. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #5
    Oct 9, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,191
    Likes Received: 16,184
    Trophy Points: 280
    Hapa nikiongelea kikwapa cha huyo wa kulia mwafulani atakuja na kuniuliza kama nina fetish.
     
  6. N

    Natalie Senior Member

    #6
    Oct 9, 2011
    Joined: Sep 25, 2011
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mh, unaona wewe!
     
  7. Anko Sam

    Anko Sam JF-Expert Member

    #7
    Oct 9, 2011
    Joined: Jun 30, 2010
    Messages: 3,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Walikuwa wanatoa tangazo la voda nini?
     
  8. m

    mnyakyusa JF-Expert Member

    #8
    Oct 9, 2011
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 245
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mmmmh jamani inategemea hilo jasho limetokaje labda ametembea kwa miguu muda mrefu
     
  9. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #9
    Oct 9, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Nimtazamo wako tu hakuna bin adam asiye sweat
     
  10. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #10
    Oct 9, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,597
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Upuuzi mtupu.
     
  11. a

    actus Senior Member

    #11
    Oct 10, 2011
    Joined: Oct 7, 2011
    Messages: 104
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kazi ni kwako....
     
  12. Bwaksi

    Bwaksi Senior Member

    #12
    Oct 10, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 125
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mmependeza, BIG UP SANA DADA ZETU. ALL THE BEST KATIKA KAZI ZENU
     
  13. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #13
    Oct 10, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    mvua inaweza kunyesha kaskazini ilhali kusini kukawa kukavu kabisa yaaaaani mpaka ukame ukatokea
     
  14. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #14
    Oct 10, 2011
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,655
    Likes Received: 1,004
    Trophy Points: 280
    Ndugu SPEAR mbona wewe hivi?
    Hujaonja joto ya jiwe nini? Hao madada hasa Luiza hilo jasho mi linanitoka uden........

    Na hilo kissable mouth, mwaaaa
     
  15. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #15
    Oct 10, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Jasho ni kawaida kila mtu kwa jinsi mwili wake ulivyo, lakini kuna kitu watu wengi hawajakiona!

    Hebu mcheki huyo demu wa kushoto kabisa kiunoni ni kama shanga zimemzidi hebu angalia vizuri utaona kama moja imeondoka kwenye kundi la wenzake jamani! Uongo?
     
  16. g

    geophysics JF-Expert Member

    #16
    Oct 10, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 904
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Chuki binafsi hizo kwani wewe jasho halikutoki...au unadhani si binadamu kama wewe... Tena hii ni moja ya picha nzuri niliyowahi kuona Luiza amependeza na yuko professional
     
  17. s

    shosti JF-Expert Member

    #17
    Oct 10, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Mdada anajiheshimu sana huyu...
     
  18. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #18
    Oct 10, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    ni kweli kabisa huyu dada toka alipokuwa mnenguaji na baadae kupanda cheo na kuwa muimbaji hana scandal yoyote.
     
  19. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #19
    Oct 10, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    huyo ni mke wa mzungu.
     
  20. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #20
    Oct 10, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    wamependeza
     
Loading...