Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanamke ni kama pasi!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kimbweka, Sep 10, 2012.

  1. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #1
    Sep 10, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Mwanamke huwa kama pasi huchelewa kupata joto na hutunza joto kwa muda zaidi hata baada ya kumaliza kupiga pasi.Inatoke mwanaume anafika nyumbani kutoka kazini anamkuta mke naye yupo nyumbani anamsalimia then anaenda zake chumbani kubadilisha nguo za kazini.
    Anapata chakula cha usiku (Dinner) then anaanza kutazama TV au kupitia magazeti yake na kuyasoma.
    Muda wa kulala umefika anaenda kuoga na kuvaa pajama zake; mke naye anaenda kuoga na kufanya sawa na mume.
    Wanapanda kitandani, mume anampapasa mke, mke naya anajua mzee anataka maana ndiyo sex code yake akinigusa kwa mtindo huu maana yake anataka tuwe mwili mmoja na anajisikia kama kusumbuliwa maana alikuwa hajui kama mzee atataka kutokana na kutowasiliana hata hivyo anamkubalia.
    ... Baada ya dakika chache wamemaliza, wapo kimya na mzee anapiga usingizi.
    Mke anajiona kama ametumiwa tu kwani hakukuwa na raha yoyote ni kuumizwa tu kwani mwili haukuwa connected hisia.
    Kuna tofauti gani na chura hapa?
    Kuwa na mahusiano na kimapenzi kwa mtindo huu ni sawa na kuiba akili ya asili ya chura (Frog’s love making instinct)
    Mwanaume ni rahisi kusisimka kimapenzi wakati mwanamke huhitaji kusisimuliwa. Mwanaume husisimuliwa na moja ya mlango wake wa fahamu kupitia kuona (sight) wakati nwanamke husisimuliwa kupitia milango yote mitano ya fahamu Kuguswa, kusikia, kuona, kuonja, kunusa na wororo (tenderness) wa mwanaume.
    Mwanaume ni mfano wa bulb ya umeme uki-switch tu mara moja inawaka wakati mwanamke ni mfano wa pasi ya umeme ambayo huchukua muda hadi ipate joto na hutumia muda zaidi to cool off.
    Hii ni muhimu sana ukitaka kuwa mpenzi mzuri na mpenzi mzuri hujua na kuzingatia jinsi ya kumridhisha mwenzake.
    Mwanamke anaongozwa na highway ya emotions, atajisikia vizuri sana kama alikuwa na idea kwamba kutakuwa na kuwasha pasi yake ya umeme mapema.
    Itakuwaje kama wakati wa kuondoka asubuhi mume akampa mke busu la uhakika na kumnong’oneza mkewe kwamba “vipi unaonaje leo usiku ukawasha pasi mapema kwani nina hamu sana kupiga pasi nguo kwani naona bulbu yangu ina mwanga wa uhakika leo".
    Nahisi mke atashinda anaweza jinsi ya kuhakikisha pasi yake inawaka chapchap usiku na ikitokea na mchana akaambiwa neon linguine mwororo inaweza kuwa jioni yenye mwako wa mahaba.
    Kwa mawasiliano mazuri na kupeana quality time mwanamke huweza kufunguka kiakili, kimwili na kiroho na kuwa tayari kwa usiku wa kufurahisha na kuridhishana.
    Ndiyo maana wakati mwingine ukipapasa usiku unaambiwa “baba nanii leo kichwa kinaniuma sana” au “nimechoka sana” au “unapata zero participation na kuambiwa maliza haraka” au pasi inakuwa kavu kabisa matokeo yake ni pasi inagoma kuwaka na kuanza kuumizana.
    Jifunze kuwa mwanaume mwororo (tenderness) wasiliana na mke, tafuta muda wa kumsikiliza, cheka naye, cheza naye, ongea naye, mpe mgusu (touch), mkumbatie na kumbusu hata kama si wakati wa sex ni wako na ni wewe uliamua kuishi naye.
    Mwanaume humtengeneza mwanamake!
     
  2. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #2
    Sep 10, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,304
    Likes Received: 3,098
    Trophy Points: 280
    chukua like hiyo...
     
  3. happiness win

    happiness win JF-Expert Member

    #3
    Sep 10, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 2,478
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    kazi kwenu wapiga pasi na wawasha bulb!!!!!!!!!!!!
     
  4. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #4
    Sep 10, 2012
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    I see....
     
  5. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #5
    Sep 10, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Dah... Hapa MMU tushindwe wenyewe, mana naona kila angle imeguswa.... lol
     
  6. promiseme

    promiseme JF-Expert Member

    #6
    Sep 10, 2012
    Joined: Mar 15, 2010
    Messages: 2,716
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    JF full burudani.....
     
  7. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #7
    Sep 10, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 681
    Trophy Points: 280
    Ngoja nitafute pa kupraktisi . . . . . . . !!!!
     
  8. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #8
    Sep 10, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Mwaaaa... thanks
     
  9. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #9
    Sep 10, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Bado vikolezeo tu hapo......
     
  10. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #10
    Sep 10, 2012
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 6,995
    Likes Received: 837
    Trophy Points: 280
    "Pasi za mkaa".....ndivyo zilivo......mpaka ipate moto ufanye kazi haswa! Mbona "pasi za umeme" zenyewe hupata moto haraka?.....Lolz!
     
  11. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #11
    Sep 10, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    Aminia... hahaha!
     
  12. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #12
    Sep 10, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Kumbuka pamoja na uharaka wa pasi za umeme , haifikii uharaka wa bulb kuwaka....
     
  13. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #13
    Sep 10, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Sasa sijui nivirushe hapa hapa, ama vp? ila kwa kuanzisha topic nyingine lakini kama vp mods wanaweza ipeleka kule kwenye jukwaa la mavituz..
     
  14. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #14
    Sep 10, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,307
    Likes Received: 504
    Trophy Points: 280
    ungekuwa karibu yangu kimbweka,ningekupa offer ya soda baridi
     
  15. awp

    awp JF-Expert Member

    #15
    Sep 10, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,717
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    mleta mada umejipanga, vere gudi!!!!!!
     
  16. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #16
    Sep 10, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Kwa kweli kama kuna watu wamependelewa humu JF ni hapa MMU..
    Kama kwa nondo hizi bado mahusiano yanalegalega basi it wasn't meant to be...
    BTW dadaangu AshaDii mzima??..mara ya mwisho nilikuona kule kwa Maxence!!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. snochet

    snochet JF-Expert Member

    #17
    Sep 10, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 1,233
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    nakugonga like nikirudi kwa pc......mimi tubelight,,,,mke wangu pasi ya mkaa.....siku nikiwa off mood nakuwa energy saver,,,utantaka sasa?
     
  18. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #18
    Sep 10, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Mmmmhh?
    AshaDii, meet snochet.
    snochet, meet AshaDii.
     
  19. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #19
    Sep 10, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    AAAAAGH MBONA UNANIANGUSHA kisukari, MWENZIO NAPENDA VYA MOTO BHANA
     
  20. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #20
    Sep 10, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Wape somo wanaume wenzio.... Kimbweka
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...