Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanamke ni dhahabu.

Discussion in 'Love Connect' started by MTUNZA AMANI, Jun 4, 2012.

  1. M

    MTUNZA AMANI Senior Member

    #1
    Jun 4, 2012
    Joined: Jun 2, 2012
    Messages: 179
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hi,kwa kutambua umuhumu wa mwanamke kama mfariji,mlezi,mshauri na mama,natafuta msichana mwenye umri kati ya miaka 20-26, Awe mkristo,mweye umbile la kati ili awe mke wangu,mimi ni mvulana mwenye umri wa miaka 27 ninasoma chuo kikuu UDSM mwaka wa mwisho,namuhidi kumpa zawadi ya upend wangu wa dhati,nitamtunza na kumpendezesha,please aliye tayari tuwasiliane kwa email :smasilu@yahoo.com
     
  2. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #2
    Jun 5, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Maliza chuo, ukishapata kazi nitafute
     
  3. D

    Dumisha Member

    #3
    Jun 5, 2012
    Joined: Feb 1, 2012
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mhh...!napita tu!!
     
Loading...