Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanamke najiamini kwa avatar ya ukweli

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Radhia Sweety, Jan 5, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Radhia Sweety

    Radhia Sweety JF-Expert Member

    #1
    Jan 5, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 4,457
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    Najua kitawakera sana mashostito lakini kiufupi nimethubutu na nimeweza kutumia picha yangu halisi kama avatar yangu. Si kingine ila ni urembo wangu wa sura ulionifanya nijiweke hadharani kama nilivyo tofauti na vifidodido vinavyojipa majina makubwa lakini sura mbayaaaaa. Mwanamke kujiaminiiiiii.........
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Jan 5, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hao wenye sura mbaya umewaona wapi?

    Mpaka ufikie kumuita mwenzako mbaya ilhali humjui, basi una matatizo.

    PS
    Sijaona hiyo avatar yako, upload kwenye thread, via mobile na sie tupate cha kutukera.
     
  3. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #3
    Jan 5, 2012
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    mabachelor changamkieni dili hilo
     
  4. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #4
    Jan 5, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Hongera unafiga bomba sana twenzetu PM hapa wanga wengi
     
  5. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #5
    Jan 5, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Acha choko choko wewe mtoto
    Huoni mtoto mrembo huyo?
     
  6. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #6
    Jan 5, 2012
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Way to go
     
  7. Radhia Sweety

    Radhia Sweety JF-Expert Member

    #7
    Jan 5, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 4,457
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    Makelele ya nini kila siku wewe? Si uweke sura yako watu watutathmini.
     
  8. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #8
    Jan 5, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hujui kusoma? Maana nimeandika sioni na bado unaniuliza kama sioni. Au tatizo kwenye kuelewa?
     
  9. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #9
    Jan 5, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Achana nae sweetie huyo anasura kavu kama anapuliza kijinga cha moto
     
  10. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #10
    Jan 5, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Sihitaji tathmini zinazofanywa na vivuli, wakunitathmini shurti na mie niweze kumtathmini.
     
  11. Tausi Mzalendo

    Tausi Mzalendo JF-Expert Member

    #11
    Jan 5, 2012
    Joined: May 23, 2010
    Messages: 1,475
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Chema chajiuza, kibaya chajitembeza
     
  12. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #12
    Jan 5, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Utajibeba
     
  13. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #13
    Jan 5, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Wewe kama uko labor. . . . .
     
  14. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #14
    Jan 5, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Nonsense.
     
  15. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #15
    Jan 5, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    unafunika mrembo, mimi ni Senior Bachelor karibu sana japo urafiki wa kaka na dada na mimi hiyo ni Avatar yangu halisi hiyo
     
  16. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #16
    Jan 5, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,303
    Likes Received: 3,082
    Trophy Points: 280
    uzuri wa mtu upo machoni kwa mtu
     
  17. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #17
    Jan 5, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    biashara matangazo
    weka embe zako chumbani kama hazitakuozea.
    He he he, ngoja nipige mbizi na PM mie kabla hawajaniwahi
     
  18. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #18
    Jan 5, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Una wivu kama umesusiwa mimba na mpiga debe
     
  19. Radhia Sweety

    Radhia Sweety JF-Expert Member

    #19
    Jan 5, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 4,457
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    Wewe una maneno mengi kama umemmeza Mbwiga wa Mbwiguke. Weka sura yako watu washindanishe Miss JF.
     
  20. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #20
    Jan 5, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,303
    Likes Received: 3,082
    Trophy Points: 280
    hahahaha nimeipenda
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...