Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanamke na tohara, mwanaume je?

Discussion in 'JF Doctor' started by Mnyampaa, Jul 27, 2011.

  1. Mnyampaa

    Mnyampaa JF-Expert Member

    #1
    Jul 27, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 245
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwanamke hufanyiwa tohara kwa ajili ya kupunguza hamu ya kufanya tendo la ndoa, kwa wanaume hufanyiwa tohara kwa ajili ya nini?
     
  2. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #2
    Jul 27, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Kweli kazi ipo......
     
  3. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #3
    Jul 27, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,057
    Likes Received: 325
    Trophy Points: 180
    hapa hebu tujuze wewe ni she au he na kama ni he hebu tuambie ulifanyiwa ili iwe nini
     
  4. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #4
    Jul 27, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    afadhali... naona umeweka mwongozo mzuri...lol
     
  5. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #5
    Jul 27, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,057
    Likes Received: 325
    Trophy Points: 180
    nashangaa mwanzoni nilijua ni siredi ya kupinga tohara kumbe anauliza umuhimu wake ni nini
    Atuambie yeye mwenyewe ina umuhimu gani na then tutajua la kumjibu
     
  6. Mnyampaa

    Mnyampaa JF-Expert Member

    #6
    Jul 27, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 245
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    uko sahihi kabisa. mimi ni he rijali. nilifanyiwa tohara nikiwa mdogo na mpaka leo sifahamu ni kwanini nilifanyiwa kwani nasikia kuna jamii ambazo hawafanyi hiyo kitu na sijapata sikia kuna tatizo kwa wasiofanyiwa
     
  7. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #7
    Jul 27, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,057
    Likes Received: 325
    Trophy Points: 180
    Ulivyosisitiza kwani kuna he ambaye sio rijali
    Sawa tukuulize wewe sasa unaonaje ulivyofanyiwa unajisikiaje kuna uhuru fulani unaousikia au kuna lolote unalijisikia au faida unayoiona
     
  8. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #8
    Jul 27, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    yaani wewe kama mimi.... nami nilijua kupinga... enways bado hajataja age....
     
  9. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #9
    Jul 27, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Hivi kumbe lengo la tohara kwa mwanamke ni kupunguza ham ya tendo la ndoa!Sikujua hii!
     
  10. Mnyampaa

    Mnyampaa JF-Expert Member

    #10
    Jul 27, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 245
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sijapata jibu zaidi ya maswali. nia yangu ni kujua kama wazee wetu waliyafanya hili kwa jinsia zote kwa sababu zinajulikana kwa pande zote mbili
     
  11. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #11
    Jul 27, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,057
    Likes Received: 325
    Trophy Points: 180
    Sidhani kwa upande wa mwanaume ukifanyiwa tohara unapunguza hamu ya mapenzi sijui
     
  12. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #12
    Jul 27, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Marijaliiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii mko wapiiiiii waliofanyiwa na wasio fanyiwa tohara kijana anaswali lake na wakujibu ni nyieeeeeeeeeeee,mpeni mafunzo mtoto!
     
  13. kalukamise

    kalukamise JF-Expert Member

    #13
    Jul 27, 2011
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 670
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    I think kwa HE ni kwa ajili ya usafi na kujikinga na maradhi, kwani ni rahisi kupata kama hujaondoa ile ngozi. Anayejua zaidi atujuze.......
     
  14. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #14
    Jul 27, 2011
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    kupunguza mkono wa sueta.
     
  15. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #15
    Jul 27, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Tohara kwa mwanaume inakufanya kuwa vigumu kupata kwa urahisi kwa maradhi kama HIV n.k,mtu ambae hajafanyiwa ni rahisi kupata maambukizi,kama unataka ufafanuzi mtafute mtaalam wa masuala ya afya atakuelewesha!
     
Loading...