Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanamke na siri...!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Museven, Oct 19, 2011.

  1. M

    Museven JF-Expert Member

    #1
    Oct 19, 2011
    Joined: Aug 22, 2011
    Messages: 400
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Je, ni busara na ni salama kiasi gani kwa mume kumshirikisha mke wake KILA siri aijuayo?
     
  2. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #2
    Oct 19, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    kama una mwenza msiri ni rahisi kugundua. manake hutasikia yale uliyoongea naye kwa usiri. kuna wanaume na wanawake wasiri, kama kulivyo na wanaume na wanawake wasio wasiri. inategemea aina ya uhusiano mlionao, usiri ni sehemu ya ustaarabu wa mtu
     
  3. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #3
    Oct 19, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    jaribu uone mziki wake.
    waliojaribu kutoa hata nusu waliishia pabaya.
     
  4. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #4
    Oct 19, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,597
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
    Inategemea, wengine wana siri na unaweza kuwaamini.
     
  5. D

    Darly New Member

    #5
    Oct 19, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    inategemea na siri yenyewe!
     
  6. M

    Mkwe21 JF-Expert Member

    #6
    Oct 19, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,403
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    Wengine Wanatoa siri Zao Wakifikiria Ndio Wanaboresha Mahusiano Kumbe Ndio Wanazidi Kulikoroga!! Ila Wahenga Walishasema Hakuna Siri Ya WAtu Wawili
     
  7. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #7
    Oct 19, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,880
    Likes Received: 940
    Trophy Points: 280
    kuna wenye siri na wasio......unaweza kufanya majaribio kujua kama mwenzako uliyenaye ni msiri au la..........ukigundua sivyo usimshirikishe kwenye siri zako
     
  8. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #8
    Oct 19, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    hakuna cha siri .. siri ni yako mwenyewe
     
  9. happiness win

    happiness win JF-Expert Member

    #9
    Oct 19, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 2,478
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Pima uzito wa siri.

    Sio siri zote unapaswa kushea na mkeo/mumeo. Kuna nyingine unapaswa kufa nazo rohoni mwako.
     
  10. Ze burner

    Ze burner JF-Expert Member

    #10
    Oct 19, 2011
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 460
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    duh! hata siri za ofisini hata kama ni dhaifu unamdokeza na mkeo au mwanamke wako? mijanadume hii inatisha.
     
  11. DASA

    DASA JF-Expert Member

    #11
    Oct 19, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 1,030
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mengi kumshirikisha si busara vile vile. mangine yanahatarisha ndoa.
     
  12. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #12
    Oct 19, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kama unataka uhakikishe kwamba mwanamke hana siri, jaribu siku moja kumueleza siri ya uongo tu ya kutunga. Lakini iwe inatisha na umwambie inahitaji usiri mkubwa sana maana inaweza ikakuingiza kwenye matatizo kama itagundulika. Siku 2 baada ya kumueleza hiyo siri, ukirudi toka kazini jioni, anzisha vagi la nguvu na umnase kama vibao viwili au vitatu. Hapo ndiyo ndipo utagundua mwanamke hana siri, maana atatimka kwenda nje akilalama mambo mengi tu ikiwa ni pamoja na kuitangaza hiyo siri yako bila kujali madhara yake kwako.
     
  13. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #13
    Oct 19, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hahaaaaaaaaa loh!
     
  14. M

    Museven JF-Expert Member

    #14
    Oct 19, 2011
    Joined: Aug 22, 2011
    Messages: 400
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    very true!
     
  15. Sokwe Mjanja

    Sokwe Mjanja JF-Expert Member

    #15
    Oct 19, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 580
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Ila mkuu na wewe siku ukigundua mkeo alikuwa na siri na hakukwambia sababu hakuamini usikasirike, haya mambo ni kuaminiana tu
     
Loading...