Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanamke mzuri wa kuoa ni mwalimu.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Husninyo, Dec 12, 2010.

  1. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #1
    Dec 12, 2010
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Ukitaka kuoa oa mwanamke ambaye ni mwalimu.
    Huwa ni watu wenye hekima, wanaweza malezi kwasababu huwa wanakutana na watoto wengi wa tabia tofauti so wa kwake hawatomshinda.
    Ni watu ambao hawawi overworked mara nyingi hivyo anapata muda wa kuwa na familia yake.
    Na inasemekana wanaume wengi wenye hela huoa walimu.
    Hiyo ni kweli wadau?
    Wenye taaluma zingine mbona kazi tunayo.
     
  2. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #2
    Dec 12, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    mwanamke mzuri wa kuoa ni
    mwanasheria na awe mnyakyusa
    awe mzaramo na mwimba taarabu
    awe mwanasiasa then muhaya
    IZO NDO FLAG ZA KUOA!!!!
     
  3. 3D.

    3D. JF-Expert Member

    #3
    Dec 12, 2010
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 1,022
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ni kweli Husninyo. Halafu pia inapendeza kweli kama mkeo utamwita kwa jina lake au cheo chake. Ukimwita mkeo mwalimu..... atajisikia vizuri kwa kuwa inaonesha heshima yako kwake na hakika nawaambeini ukimwita mwanamke kwa cheo au sifa yake ugomvi ndani ya nyumba utakuwa mdogo sana. Sana. Wanaume tujishushe kwa wateule wetu (Wanawake).

    Zaidi ni kweli kuwa walimu huwa wanajua malezi, saikolojia na hufanikiwa ku-handle wanaume zao kwa skills za saikolojia. Halafu mwanaume hupenda kuweka minimum supervision kwa watoto wake. Sasa mke mwalimu anaweza kudeal na watoto vizuri na watoto wa walimu "kwa kawaida" huwahi kujifunza mambo mengi katika utoto wao.
     
  4. 3D.

    3D. JF-Expert Member

    #4
    Dec 12, 2010
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 1,022
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mkuu Rose, heshima kwako.
    Mi naona kama umeweka utani na hii thread mi naiona ni serious.
     
  5. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #5
    Dec 12, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Nesi! anatibu watoto na kuwapa chakula bora
    Daktari hapo ndo haswaa anafaa kabisa
    Mwanasheria hafai anaweza kukulima mvua jela
    Mtangazaji kama wale wa clouds hafai ataanika mambo ya nyumbani redioni/luningani:A S-alert1:
     
  6. Ally Msangi

    Ally Msangi Verified User

    #6
    Dec 12, 2010
    Joined: Jun 29, 2010
    Messages: 557
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    kaka nakubaliana nawewe 100% cos nimeshuhudia na nina uhakika kwamba ni kweli, kwanza walimu wana busara na wana malezi bora katika familia na mpaka shuleni, pili wana upeo wa maendeleo cos wana face chalenge toka kwa wanao wafundisha. sija fanikiwa kupata mchumba mwalimu ila if it hapens then mwalimu ndio the best choice kwa mariage type
     
  7. babayah67

    babayah67 JF-Expert Member

    #7
    Dec 12, 2010
    Joined: Mar 28, 2008
    Messages: 490
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kikubwa ni kuoa mwanamke mwenye maadili ya DINI, (yoyote unayoijua). Maana ndani ya dini mambo yote mema yanafundishwa. Wajibu wake kama mama ndani ya nyumba, kama mke kwa mumewe na kama mama kwa watoto wake na watoto wa wanajumuia wenzake. Haijalishi kama Ana kazi, au hana kazi. Haijalishi utaalamu gani anao. Awe mwalimu, mwanasheria, Polisi, Dereva, mwanamuziki, nk
     
  8. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #8
    Dec 12, 2010
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kwa hiyo wote wasiokua walimu wasiolewe? Au hapa mnamaanisha nn? Kama kila mtu aamue kufuata huu ushauri?
     
  9. chokambayaa

    chokambayaa JF-Expert Member

    #9
    Dec 12, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 523
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Ha ha ha ha...
    hi thread imenifurahisha maana mie nnaye teacher
    wangu almost tabia mlizozieleza ndivyo zilivyo
    tatizo lao kwa vile anakaa muda mrefu na wanafunzi
    humfanya mmewe kama student vile utaelekezwa hata pasipoelekezwa
    utafundishwa hata yasiyofundishika na kuna wakati utafananishwa na wanafunzi wake

    ila kwa malezi ya watoto ni namba wani
    si unakumbuka ulipokuwa msingi walivyokuwa wanabana
    kupigwa round kitu cha kawaida, ndivyo wanavyowabana watoto
    wakali hao...
     
  10. 3D.

    3D. JF-Expert Member

    #10
    Dec 12, 2010
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 1,022
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Haikusemwa wote wasiokuwa walimu wasiolewe. Haikusemwa wote waliokuwa walimu waolewe.
     
  11. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #11
    Dec 12, 2010
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kwa hiyo unamaanisha nn? Labda sijakuelewa!
     
  12. P

    Paul S.S Verified User

    #12
    Dec 12, 2010
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Mkuu tuko pamoja.
    ukioa mke sababu tu ni mwalimu nadhani sio sahihi, wapo walimu utulivu ziro.
    Mke mzuri ni yule mnaependana kwa dhati na mwenye tabia njema inayokubalika, thats all.
     
  13. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #13
    Dec 12, 2010
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Id yangu ni utata nini? Mimi ni mwanamke. Sawa nitamwita mme wangu kwa cheo chake. Cjui atakuwa mwalimu..!!
     
  14. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #14
    Dec 12, 2010
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Imetoka kwenye makabila sasa tumeingia mke wa kuoa kutokana na kazi aifanyao! Kazi kwelikweli!
     
  15. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #15
    Dec 12, 2010
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    da rose upo seriouse? Au umekwazika! Utaolewa na taaluma yako hiyo hiyo.
     
  16. 3D.

    3D. JF-Expert Member

    #16
    Dec 12, 2010
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 1,022
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kinachozungumzwa ni tabia za jumla za makundi ya watu katika jamii. Mfano kuna makundi kama walimu, wanasheria, askari, mama lishe, madaktari, wanasiasa n.k. Watu wa kundi moja huwa na tabia zinazowatofautisha na wengine katika makundi tofauti. Hata hivyo si ajabu baadhi ya watu wa kundi moja kuwa na tabia fulani za walio katika kundi jingine. Sasa kilichopo hapa ni mapendekezo kutokana na kundi la walimu. Watu wanaowafahamu walimu (kwa ujumla wao) wanatoa changamoto ambazo kwa sasa ni kupendekeza sifa chanya na hata hasi za wanawake katika kundi hili.
     
  17. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #17
    Dec 12, 2010
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Wewe ni Mwalimu?
     
  18. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #18
    Dec 12, 2010
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    hapana.
     
  19. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #19
    Dec 12, 2010
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Kwa hiyo sisi mamessenger tusiolewe jamani nyie watu mna balaa nyie. Mwanamke mzuri wa kuoa ni yule mwenye tabia na maadili mema, mwenye heshima, adabu, uvumilivu bila kusahau upendo. Hiyo ni taaluma tu hakuna uhusiano na kuolewa
     
  20. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #20
    Dec 12, 2010
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    umejibu vizuri.
     
Loading...