Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanamke mwolewaji huyu hapa!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by stanslausk, Apr 6, 2012.

  1. s

    stanslausk New Member

    #1
    Apr 6, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nionavyo mimi mwanamke mwolewaji anasifa zifuatazo. (zingatia: mapenzi hayana formula only use this as a rough guide).

    1. Huruhusu mapenzi yawe wazi.hivyo mara nyingi atakutambulisha kwa ngudu na marafiki zake.
    2. Hapendi kukuingiza gharama. Daima atakushauri kuhusu matumizi mazuri ya pesa. Si mpenda makuu na mara nyingi kabla hajakutolea shida inayohitaji fedha nyingi, kwanza atazingatia umuhimu/ulazima wa hiyo shida sambamba na uwezo wako.
    3. Ni mkweli na muwazi. Akipata matatizo au changamoto mbalimbali atapenda kukushirikisha ili umsaidie hata kimawazo. Atakueleza mambo mengi kuhusu familia yake. Atakueleza hata mambo yake binafsi ambayo ni siri na labda hajawahi kumweleleza mtu mwingine.
    4. Ni mshauri mzuri. Atapenda kukushauri ufanye nini ili ufanikiwe. Yuko tayari kuishi kwa kujibana ili kuku-support utekeleze mambo Fulani ya kimaendeleo.
    5. Ni msaidizi. Yuko tayari kujitoa hata kifedha kukusaidia. Ni kama anakipato atapenda kuchangia gharama ktk mambo mbalimbali kwa mfano mnapoenda viwanja kuspend
    6. Ni mwaminifu na mwenye upendo wa kweli.
    7. Atakuheshimu na kukuthamini. Mapungufu yako hatayatangaza kwa watu
    8. Atawapenda na kuwaheshimu ndugu zako.
    9. Atapenda kuwa karibu na wewe.atawasiliana nawe mara kwa mara hasa mnapokuwa mbali.
    10. Ni msikivu.yu tayari kukosolewa. Huwa tayari kubadilika ili muendane.mathalani, ataepuka kurudia kufanya mambo ambayo huyapendi. Yoku makini katika kauli zake. Kwa mfano wanawake wasio serious na mahusiano pindi mnapolumbana haraka hurukia kauli eg: kama vipi tuachane: unaweza ku-quit kama unaona sikufai.
    11. Hupenda suluhu pale mnapotofautiana. Mwepesi wa kukiri kosa na kuomba msamaha pale anapokukosea.
    12. Mvumilivu. Atakuvumilia pamoja na mapungufu uliyonayo.
    13. Anaweza kuanza ku”assume responsibilities” za mke hata wakati bado hamjaoana (chonde simaanishi tendo la ndoa).Mfano anapokutembelea kwako anaweza kukupikia,kukufulia,kukuchagulia nguo za kuvaa n.k
     
  2. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #2
    Apr 6, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    good guideline; but hapo kwenye namba 2 ndiyo palipo na changamoto ya kikwelikweli
     
  3. mysteryman

    mysteryman JF-Expert Member

    #3
    Apr 6, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 987
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    dah.... kumbe yule binti ananipenda kiukweli......
     
  4. mysteryman

    mysteryman JF-Expert Member

    #4
    Apr 6, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 987
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hahahaha na pale namba tano......
     
  5. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #5
    Apr 6, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,408
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    duh kweli umesema yote mkuu . hongera sana .
     
  6. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #6
    Apr 6, 2012
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hahhaha
     
  7. mysteryman

    mysteryman JF-Expert Member

    #7
    Apr 6, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 987
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    aminata vp tena kimekufurahisha nini mpendwa????
     
  8. S

    SI unit JF-Expert Member

    #8
    Apr 6, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 1,940
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    ...98%
     
  9. p

    prosperity93 Member

    #9
    Apr 6, 2012
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 58
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    somo tosha kwa mabachela na wadada walio singo wanaopenda kuingia ktk ndoa
     
  10. S

    Sweetlol Senior Member

    #10
    Apr 6, 2012
    Joined: May 9, 2011
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ngoja nichukue point
     
  11. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #11
    Apr 6, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kumbe mi mwolewaji?
    Ngoja nimfowadie . . . . . .!!
     
  12. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #12
    Apr 6, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,623
    Trophy Points: 280
    Hahaha,

    Kuna wengine anakutangazia kabisa kwamba "mimi ni high maintenance" akitaja hivyo kama sifa, kabla hujajitutumua ujue kabisa, usije kuyavulia nguo maji halafu kujisikia baridi mwenyewe.
     
  13. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #13
    Apr 6, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    ha ha ha, bora we umepatamo.

    Mie nimegundua ni mwoaji.

     
  14. BRO LEE

    BRO LEE JF-Expert Member

    #14
    Apr 6, 2012
    Joined: Dec 25, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Itanibidi nimpatie jamaa yangu asome maana huyo gf wake kwa mizinga hajambo halafu akienda kwa jamaa hafanyi chochote anamwambia bado hujamuoa.
     
  15. mito

    mito JF-Expert Member

    #15
    Apr 6, 2012
    Joined: Jun 20, 2011
    Messages: 6,933
    Likes Received: 954
    Trophy Points: 280
    Ngoja niongezee No. 14
    Hawezi kutoa penzi kwa mwanaume mwingine!
     
  16. N

    Nyakwaratony JF-Expert Member

    #16
    Apr 6, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 567
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mh hiyo na. 13 unawezajikuta mmepangwa ka nyanya leo anakuja kufua asha, kesho anakujapiga pasi eliza keshokutwa anakujakupika hadija. kha mwenzenu huwa namtaftia house girl wa muda kufanya vyote hvo. cha kujichosha nin mwisho wa cku unajikuta kaolewa anna pamoja na kufanya yote hayo!
     
  17. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #17
    Apr 6, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    usikute huyu gf analeta swaga wakati kuna vidume vingine pembeni vinakula bure tu
     
  18. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #18
    Apr 6, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,293
    Likes Received: 3,068
    Trophy Points: 280
    mkuu uliyoyasema ni kweli kabisa, nimezipenda zaidi namba 10 na 11.

    ila pia tahadhari ichukuliwe kama :
    namba 1: unaweza tambuliashwa kila mahali.....wakakuchekea na kukuita shemeji kumbe wanakuchora......

    Namba 3: hii inawezekana kama wewe si buzi, maana wengine hukueleza matatizo yao ili kukuvuna....

    Namba 6:hapa ndo penye shughuli kwenye mahusiano mengi.....jinsi gani utaprove uaminifu wake kwako.....

    Namba 7: mmmmmmh maybe....

    Namba 13: Be careful....hutumika kuwaingiza king wanaume wengi.....kumbuka baadhi ya wanawake wasanii...

    Hivyo nadhani pamoja na kuwa mwongozo wako ni mzuri sana.....(nitaucopy nimpe mtu mmoja hivi) ni vyema kuwa na tahadhari hapa na pale....maswala ya moyo haya ni tata...
     
  19. Eddy M

    Eddy M Member

    #19
    Apr 6, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Loho! unatisha mkuu i get something
     
  20. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #20
    Apr 6, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Uwiiii! Tutashindwa sasa.
     
Loading...