Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanamke mwenye mwanya! (udhaifu wangu ktk mapenzi)

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Typhoid, Feb 29, 2012.

  1. Typhoid

    Typhoid JF-Expert Member

    #1
    Feb 29, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 209
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hallow akina dadas and kakas, naamini mpenzi/mke/mme ulienae kuna vitu anuai vilikuvutia sana.
    Mie binafsi nina mke na mtoto na nawapenda sana. Mke wangu nilivutiwa na mwanya wake maana ndo kilikuwa kitu muhimu sana kwangu kabla ya yote, why?
    1. Huwa wanatabasamu mda wote akinuna utajua
    2. Huwa wana heshima sana ktk mahusiano
    3. Ni wacheshi sana na wanapenda kujichanganya
    4. Huwa ni wasafi sana asikwambie mtu.
    5. Wana huruma sana.
    6. Wana mapenzi ya dhati.
    Je ulisha wahi fanya utafiti wao.
    Kama hujaoa usifanye kosa tafuta mke mwenye mwanya
     
  2. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #2
    Feb 29, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    mwanya hauna uhusiano wowote na tabia au hulka ya mtu
     
  3. KOKUTONA

    KOKUTONA JF-Expert Member

    #3
    Feb 29, 2012
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 8,111
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    Inaweza kuwa kweli.
     
  4. Ambitious

    Ambitious JF-Expert Member

    #4
    Feb 29, 2012
    Joined: Dec 26, 2011
    Messages: 2,014
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Wangu hana mwanya ila sio mbaya nitampeleka kwa fundi mianya akamweke mwanya mmoja mzuuuuuri!! Halafu nivune hiyo sifa namba 6.
     
  5. BLUE BALAA

    BLUE BALAA JF-Expert Member

    #5
    Feb 29, 2012
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 898
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Nakubaliana na yote hapo juu ila shida yao wanakuwaga na KITU KUBWA SANAAAAAAAAA, nshakuwaga na mmoja.
     
  6. KOKUTONA

    KOKUTONA JF-Expert Member

    #6
    Feb 29, 2012
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 8,111
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    Hapa ni God given mwanya. Huo wa kuchonga mmh, sidhani km unaaply
     
  7. m

    mwabaluhi JF-Expert Member

    #7
    Feb 29, 2012
    Joined: Oct 16, 2010
    Messages: 560
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Weka picha
     
  8. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #8
    Feb 29, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Aisay hii kali, yani mwanamke akiwa na mwanya anakuwa mcheshi, nakumbuka kuna rafiki yangu alikuwa ana akili kama yako kabisa, alikuwa anasema mwanamke mwenye mwanya ni easy go....ukimtongoza tu, anafungua mapaja kwa sababu ya mwanya :biggrin:
     
  9. Ambitious

    Ambitious JF-Expert Member

    #9
    Feb 29, 2012
    Joined: Dec 26, 2011
    Messages: 2,014
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Watu watata sana..
     
  10. Ambitious

    Ambitious JF-Expert Member

    #10
    Feb 29, 2012
    Joined: Dec 26, 2011
    Messages: 2,014
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Basi nitaenda kwa mzee wa upako akamwombee huo si utakuwa God given au??
     
  11. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #11
    Feb 29, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    I love you....KOKU!
     
  12. Typhoid

    Typhoid JF-Expert Member

    #12
    Feb 29, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 209
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    inawezekana ni kweli ni easy go! Ila kuwa makini jina lake lisiwe happy, marry, aisha, maimuna, nk. So na majina yanamata pia sio mwanya tu
     
  13. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #13
    Feb 29, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ukifata majina utapotea step, mana sio ma Elizabeth wote ni wafalme:biggrin:
     
  14. Twande

    Twande JF-Expert Member

    #14
    Feb 29, 2012
    Joined: Dec 31, 2009
    Messages: 543
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hee! sasa hiyo si inaharibu sifa zote hapo juu? halafu si nasikia zote sawa. .lol
     
  15. Twande

    Twande JF-Expert Member

    #15
    Feb 29, 2012
    Joined: Dec 31, 2009
    Messages: 543
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Koku nimeshindwa kuquote hiyo avatar yako na kuigongea like. .thats very true!
     
  16. Engineer2

    Engineer2 Senior Member

    #16
    Feb 29, 2012
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 127
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
  17. Twande

    Twande JF-Expert Member

    #17
    Feb 29, 2012
    Joined: Dec 31, 2009
    Messages: 543
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
  18. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #18
    Feb 29, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Na vidume wenye mianya je?
     
  19. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #19
    Feb 29, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    sasa mie ninayo kati kati ya kila jino
    nitakuwa na sifa hizo 30 times
     
  20. Typhoid

    Typhoid JF-Expert Member

    #20
    Feb 29, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 209
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    teh teh hao sijui labda ladies watuambie
     
Loading...