Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mwanamke/mwanaume yupi ambae anatamanisha kimapenzi au kutaka kuwa nae

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mama Big, Nov 3, 2010.

  1. M

    Mama Big JF-Expert Member

    #1
    Nov 3, 2010
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 488
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hivi nauliza mwanamke/mwanaume yupi ambae anatamanisha kimapenzi au kutaka kuwa nae
     
  2. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #2
    Nov 3, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,171
    Likes Received: 4,711
    Trophy Points: 280
    Hebu uliza kwa kiingereza. Sijakuelewa vema.

    Hapa unazungumzia ushoga au?
     
  3. Deodat

    Deodat JF-Expert Member

    #3
    Nov 3, 2010
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 1,274
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Naona leo mama uko busy kufanya comparison...th! th! th! the short answer is...it depends! na ukumbuke, beauty is in the eyes of the beholder!
     
  4. RR

    RR JF-Expert Member

    #4
    Nov 3, 2010
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Mama B..wewe ni lezzy...?
     
  5. W

    Wakuchakachua JF-Expert Member

    #5
    Nov 3, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 346
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    This question its too general mimi binafsi i can have my own interest kwamba how should men look sex to me, kwa kweli sipendi vifua vikubwa!!!!!! may be wengine wanavipenda..........na wanaona kuvutiwa navyo.
     
  6. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #6
    Nov 3, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,171
    Likes Received: 4,711
    Trophy Points: 280
    At long last nimejua kumbe wewe ni SHE. Sasa unachakachua nini mpenzi?
     
  7. lufunyo

    lufunyo Member

    #7
    Nov 3, 2010
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Swali ni pana sana na limetawaliwa na hisia zaidi. Kimaumbile mwanaume na mwanamke wanatofautiana. Mwanaume anavutiwa zaidi kwa kuangalia/kuona lakini mwanamke kwa kawaida anavutiwa kwa kuguswa/hisia zaidi. Hivyo basi ili mwanamke atamani lazima kuwepo na kitu kitakachompa hisia. Lakini uzoefu unaonyesha jinsi mazingira yanavyobadilika tabia zinabadilika pia. Wote mwanaume na mwanamke wanaweza kuvutiwa kimapenzi baina yao
     
  8. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #8
    Nov 3, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    The Following User Says Thank You to Roya Roy For This Useful Post:

    The Finest (Today) ​
     
  9. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #9
    Nov 3, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    mi naweza kuvutiwa na kitu kimoja tu.......mfano ****.
     
  10. M

    Mama Big JF-Expert Member

    #10
    Nov 3, 2010
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 488
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wewe kama ni mwanaume unahisi ni mwanamke wa aina gani anakuvutia zaidi na kama wewe ni mwamke mwanaume yupi anakuvutia kimapenzi hilo ndilo lilikuwa swali langu
     
  11. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #11
    Nov 3, 2010
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,452
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Kwa wanawake ni pesa yako tu.
     
  12. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #12
    Nov 3, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145

    full stop!
     
  13. W

    Wakuchakachua JF-Expert Member

    #13
    Nov 3, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 346
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hahaaaaa yani nimecheka san, kumbe wewe upo humu ku identify SHE na HE
     
  14. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #14
    Nov 3, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Kumbe wewe ni mwanamama la la lah
     
  15. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #15
    Nov 3, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    kaingia kinyumenyume huyo....
     
  16. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #16
    Nov 3, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    at long last ipi mtu kajiunga jana mkuu? au mnajuana ninyi?
     
  17. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #17
    Nov 3, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    hahahaaa! mkuu, read me.......Bigirita says, Mama Big wants various to maximize Utamu!
     
  18. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #18
    Nov 3, 2010
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    na kwa mwanume ni kitumbua chako tuu.
     
  19. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #19
    Nov 3, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    au bumunda lako tu! vingine havina hadhi ya kuitwa kitumbua........tatizo unakuja kuona wakati umefika too far, unaamua ngoja nimalize tu yaishe!
     
  20. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #20
    Nov 3, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,568
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    :doh::doh::doh::doh::doh::doh::A S 39::A S 39::A S 39::wacko::wacko::wacko::wacko::wacko::wacko::A S-confused1::A S-confused1::A S-confused1::A S-confused1::A S-confused1::A S-confused1::A S-confused1::A S-confused1::noidea::noidea::noidea::noidea::noidea::noidea:2+2=22??-no...1+1=11\/????
     
Loading...