Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanamke/mwanaume kufika Kileleni, vizuizi ni hivi...

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by fiksiman, May 1, 2009.

  1. fiksiman

    fiksiman JF-Expert Member

    #1
    May 1, 2009
    Joined: May 17, 2008
    Messages: 401
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    Ndugu zangu katika ulimwengu wa Mahaba,

    Hivi karibuni nilipata fursa kwenda nchini Afrika Kusini katika kulisaka tonge na kufaudu maisha. Basi kama mnavyojua kwa wale wenzangu tunaosafari sana sehemu tofauti, mara nyingi kiu cha wenye kinakuwa kikubwa sana na pia kuna radha fulani huipata.

    Sasa pita pita yangu nikaopoa mtoto mmoja wa kizulu, bwana nilipelekwa mchaka mchaka hadi ikabidi niongeze siku mbili ili niweze kukata kiu kwa utulivu.

    Kitu kimoja kipya nilichojifunza pale kwa babu ni ule utaalam wa kulazimisha mechi iishe hata kama hukutaka. Yule mtoto bwana alikuwa akijua tu amechoka basi anapiga YOWE moja matata kama vile ameng'atwa na kitu, wajomba msipime, nilikuwa napata msisimko wa ajabu na dakika hiyo hiyo habari inaishia hapo.

    Huu ni ushauri wa bure hasa kwa wadada wanaoteseka na Mijanamme yenye uwezo wa kukaa masaa moja hadi matatu kiunoni pasipo kueleweka. Ni dawa ndogo tu, ukitosheka, angusha kilio kikubwa wanaitwa ukelele utanusurika na mateso...ikishindwa hii usisite kuja upate dawa nyingine.

     
  2. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #2
    May 1, 2009
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    .....F i x m a n! what do you expects....:rolleyes:
     
  3. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #3
    May 1, 2009
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,540
    Likes Received: 2,056
    Trophy Points: 280
    Mmmmm wengine ukipiga hayo mayowe anapoa baada dak 2 juu.....tena
     
  4. Kana-Ka-Nsungu

    Kana-Ka-Nsungu JF-Expert Member

    #4
    May 1, 2009
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 2,260
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Kila mtu ana kitu chake kinachompandisha mahanjamu, kama wewe mayowe yanakufikisha- sawa, good for you lakini sio kila mtu! Wengine ngoma inaweza ikanywea kwa hayo makelele!
     
  5. fiksiman

    fiksiman JF-Expert Member

    #5
    May 1, 2009
    Joined: May 17, 2008
    Messages: 401
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    Hujapata mpiga yowe wewe, mwenzio nilipatikana kule bondeni sasa subiri wenye kufanyia walete majibu msianze siasa sasa...nakujua sana tabia zako za ubishi.
     
  6. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #6
    May 1, 2009
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,970
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    heh! Mayowe ya kishindo au? Maana usikute hayo mayowe ni ya kuzulu zaidi ndo maana wanazijulia wenyewe na wanaume wao wamezoea.Yaani ni kati ya kichocheo kwenye mapenzi yao.
    Watu hawakuwasikia nje kwa hayo mayowe?

    Kwangu mimi kama hamalizi haraka,tunaahirisha. Masaa 2 hajaitika kweli ni shughuli ila mwisho wa siku kila mtu na taste zake mkuu. Wengine wanapenda masaa mengi.
     
    Last edited: May 1, 2009
  7. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #7
    May 1, 2009
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,025
    Likes Received: 9,672
    Trophy Points: 280

    Ha ha ha ha ha ha hebu lirudie hilo YOWE matata hapa JF ha ha ha ha...LOL!
     
  8. Y

    YE JF-Expert Member

    #8
    May 1, 2009
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 448
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mzee wa fiksi hapo umeongea, yaani bila yowe mi hunipati, lina raha yake hasa umkute mwizi ananong'oneka, pale mi ndio mbio .....
     
  9. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #9
    May 1, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Bellie where are you! Njoo tutoe ushuhuda wetu hapa na wanaJF !
     
  10. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #10
    May 1, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Nakumbuka last time ulivyoninunia anyway you're so good and sweet!
     
  11. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #11
    May 1, 2009
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,970
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    Tuwape ile mbinu yetu mana haya mayowe watu wanaweza kuzingira nyumba kuhisi nakabwa!!! Mayowe yasipitilize..
     
  12. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #12
    May 1, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Nimekusoma sweetie! unajua wakati mwingine kuwa na taulo jirani ni muhimu mwenzako akipagawa kwa makelele wamfunika na taulo!! hahahahaha
     
  13. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #13
    May 1, 2009
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,970
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    Haswa maana tutasumbua mtaani, raha yetu tusumbue wengine my dear haipendezi. Huyo fiksiman inaelekea anatamani kurudi kwa zulu akapigiwe mayowe mengine ati..
     
  14. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #14
    May 1, 2009
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ha ha ha

    ...mnanikumbusha Kelly01 na Nyani Ngabu, na Couple nyingine; Penny na Balantanda..endeleeni tu kupigana 'sweet-talks' lakini mjue mkikorofishana nawafungulia thread yenu hapa hapa...! :)
     
  15. Icadon

    Icadon JF-Expert Member

    #15
    May 1, 2009
    Joined: Mar 21, 2007
    Messages: 3,588
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Hahah Balantanda tangu amehook up na Penny naona amepotea amekuwa sio regular tena.
    Haya mambo ya mayowe nyumba iwe na ceiling lakini mambo ya nyumba zisizo na darii mnaweza kumwagiwa maji ya moto au kurushiwa upupu bure. Inaonekana wengi humu kuibiwa rahisi lol eti akipiga YOWE mie mwili unaisha nguvu hahahah!!! You have made my day.
     
  16. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #16
    May 1, 2009
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,970
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    Mbu usinichekeshe...huu usweet utaisha kama man utd watakutana fainali na chelsea kwenye uefa maana ni wapinzani..halafu tutarudi kwenye common jf name, sema mkuu bla bla....huh!
     
  17. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #17
    May 1, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Huwa tunabishana kwenye mipira lakini in bed were one body!! Kwa kifupi this is for real na tutawakaribisha wanaJF kwenye harusi no mchango....Bellies mwambie Mbu bwana....!
     
  18. The Farmer

    The Farmer JF-Expert Member

    #18
    May 2, 2009
    Joined: Jan 7, 2009
    Messages: 1,220
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 145
    Masanilo, Ya kweli hayo???? Hiyo harusi itafanyikia nchi gani??????
     
  19. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #19
    May 2, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    hehehe na wewe unataka ufanye practical hapa hapa mayowe siku zote ni wizi mtupu anakuibia tu....
    mi nilichukua kitu kilikuwa ( . ) mi naelea tu alafu kinapiga mayowe nikamwambia acha kuniibia bana.
     
  20. The Farmer

    The Farmer JF-Expert Member

    #20
    May 2, 2009
    Joined: Jan 7, 2009
    Messages: 1,220
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 145
    Kwani anapopiga mayowe huwa anaumia sana au huwa anafurahi sana?????
     
Loading...