Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanamke mtanzania kuwa rubani

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Advocate J, Jul 13, 2012.

  1. Advocate J

    Advocate J JF-Expert Member

    #1
    Jul 13, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 3,830
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Wana jf nahitaji kumfahamu mwanamke mtz kuwa rubani wa ndege na cv yake kwa ujumla!
     
  2. Chipukizi

    Chipukizi JF-Expert Member

    #2
    Jul 13, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 1,766
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Unamtaka yule anaendesha ndege za Precision au yule anaendesha jet fighter zetu kule kizuka? Fafanua
     
  3. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #3
    Jul 13, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Una taka nini wewe???
     
  4. UKI

    UKI JF-Expert Member

    #4
    Jul 13, 2012
    Joined: Jun 12, 2012
    Messages: 699
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    precision wapo wawili rubani sijui unataka cv kwa ajili gani. siku moja walishaongoza ndege from dar to shinyanga ilikuwa ni siku ya wanawake duniani kuanzia rubani mkuu na msaidizi na wafanyakazi wengine wote walikuwa wanawake abiria walikuwa hawalijui hilo walipokaribia kutua ndio wakapewa suprise hiyo abiria eti wakashtuka wengine waliwapongeza ila wengine walisema wangelijua hilo mapewa wasingepanda ina maana walikuwa hawa waamini ila ukweli ninawapongeza sana maana wanafanya vizuri tu na ni bado wasichana hawajawa wamama ila maumbo yao ni noma.
     
  5. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #5
    Jul 13, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 213
    Trophy Points: 160
    Mkuu hujaeleweka, rudi tena soma post yako vizuri then rekebisha ili ueleweke!! Ni vigumu kukuelewa kama hujafikiria mtu mwingine asiyekuwepo wakati unaandika.
     
Loading...