Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanamke/Mschana kuwa mcheshi

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Msikilizaji, Oct 3, 2011.

  1. Msikilizaji

    Msikilizaji JF Gold Member

    #1
    Oct 3, 2011
    Joined: Nov 6, 2008
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ndugu wana JF, kuna hiki kitu ambacho mimi huwa nashindwa kuelewa, ni kwanini mdada anapokuwa mcheshi wakaka/wanaume huwa wanachukulia kuwa she is easy to get.

    Utakuta wakaka wengine wanamsema vibaya kuwa she is easy lakini hata kumjua hawamjui, ni kwanini wanfikiria hivyo?

    Naomba msaada wenu ili nielewe hii phenomenon.

    Karibuni
     
  2. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #2
    Oct 3, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Haya wa Kaka na wanaume tunawasubiria majibu yenu......
     
  3. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #3
    Oct 3, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    esy to get what???
     
  4. s

    shalis JF-Expert Member

    #4
    Oct 3, 2011
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 272
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sitaki hata kulisiia hili nenowanaume jamaniiiii uuuuuwwwwwwwwwwwiiiii jamani yamenikuta
    yani ni watu wa ajabu sana hawa viumbe lol
    nipeni tu pole
     
  5. Msikilizaji

    Msikilizaji JF Gold Member

    #5
    Oct 3, 2011
    Joined: Nov 6, 2008
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Easy to get meaning mwaume akimtaka atampata tu!
     
  6. Bejajunior

    Bejajunior Senior Member

    #6
    Oct 3, 2011
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 193
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Ni jambo ambalo halijazoeleka so kila amwonaye Ana mu-underestimate na kudhani ni dada poa kumbe ni swaga tu.

    Mori
     
  7. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #7
    Oct 3, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    tena wacheshi ndio wanakuwa wagumu na wawazi, coz wanaweza kukuambia ukweli usoni, kuliko wa shingo upande, wanakuwa wakimya sana ila wanakula kwa kwenda mbele tena kimyakimya unashangaa kawamaliza group zima la marafiki, naona uchunguzi wako uufanye tena
     
  8. Msikilizaji

    Msikilizaji JF Gold Member

    #8
    Oct 3, 2011
    Joined: Nov 6, 2008
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Lakini sidhani kwamba ni tatizo la kuzoeleka au la maana ni generation after generation limekuwa likitokea.

    Hata kaka akiwa erudite bado anakuwa na notion kama hiyo that is why am failing to understand.
     
  9. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #9
    Oct 3, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ni ujinga unawasumbua ............
     
  10. Msikilizaji

    Msikilizaji JF Gold Member

    #10
    Oct 3, 2011
    Joined: Nov 6, 2008
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Thank you Gaga
     
  11. Msikilizaji

    Msikilizaji JF Gold Member

    #11
    Oct 3, 2011
    Joined: Nov 6, 2008
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Nadhani huo ujinga ungefika mahali uwatoke sasa maana its too much!
     
  12. std7

    std7 JF-Expert Member

    #12
    Oct 3, 2011
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 293
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 45
    pole sana sweety.
     
  13. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #13
    Oct 3, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    hauwezi kuwatoka dawa ni kuwadharau wengine urijali wao wanauonyesha kwa namna hiyo.

     
  14. Msikilizaji

    Msikilizaji JF Gold Member

    #14
    Oct 3, 2011
    Joined: Nov 6, 2008
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Shalis, pole sana kwa yote
     
  15. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #15
    Oct 3, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Pole mkuu hawa hawatabiriki kbs!
     
  16. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #16
    Oct 3, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Wana mawazo mgado tu, kuna wacheshi na hawaingiliki kirahic na kuna wapole hata hawajaitwa wanaitika!
     
  17. Makindi N

    Makindi N JF-Expert Member

    #17
    Oct 3, 2011
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 1,069
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Msikilizaji ni he/she?
     
  18. Msikilizaji

    Msikilizaji JF Gold Member

    #18
    Oct 3, 2011
    Joined: Nov 6, 2008
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Why ask does it matter?
     
  19. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #19
    Oct 3, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,711
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    nenda kinondoni makaburini ndo utajua kwa nini ucheshi unatumika ktk ushawishi wa ngono. Ikumbukwe mwanamke kuwa na staha ni muhimu sana. Sio kukenua muda wote kwa kila anayekatiza mbele yako, lazima utasemwa vibaya kwani hiyo ni style ya machangudoa jamani wadada zetu.

    Kwa asili mwanamke anatakiwa awe mcheshi ili mpenzi/mumewe ajisikie raha anapokuwa naye, na ni kweli wanaume hupenda wanawake wacheshi. Tatizo vicheche vingi hupenda kujilengesha kwa style ya kujichekesha kwa wanaowawinda. Kwa kuwa ni ngumu kutofautisha yupi ni yupi, hapo ndo generalisation inapofika, kiukweli sio kila ajichekeshaye ni 'public woman'.
     
  20. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #20
    Oct 3, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,711
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Una uchungu kweli!
     
Loading...