Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanamke mpumbavu huaribu nyumba yake mwenyewe!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pdidy, Feb 20, 2012.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Feb 20, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    Kuna familia nyingi zinateseka sababu ya ****** na kukosa ufahamu
    sisemi wewe ila ni wakati murwaa kufundishanaa na kukumbushana
    maana kuna kazi lazima kilabaada ya miezi kadhaa uwe na refresher
    vile vile ni muhimu kufanyiana refresher ya ndoa mkiona sehemu imeanza
    kuchuja

    ukisoma mithali utaona mwanamke mjinga huaribu nyumba yake mwenyewe
    kuna wanawake wakiolewa wakiona ndugu za mwanaume gafla wanaanza kukasirika
    kama wamelogwa..we unamkasirikia shemeji yako ama wifi yako unaajua mumeo katokea
    wapi pengine hivyo vijisent ulivyokuwa ukidanganywa na mumeo alikuwa akilamba kwa
    hao hao...

    Utoto mwingine unakuta ndugu amefungua friji kachukua soda moja unakasirika kama
    katembea na mumeo jamani..wewe unaweka soda unafikiri zisiponywewa na wageni nani
    anywe soda zinatakiwa zinywe ili zinunuliwe nyingine uso unavimba kama umemwagiwa
    maji ya uwanja wa taifa

    na nyie wanaume msiwe wajinga baibo iko wazi ishini na wake zenu kwa akili..mkeo kakuudhi
    kidogo tu unakimbilia nyumba ndogo we nani kakudanganya nyumba ndogo zinakujenga kwenye
    kuimarisha kubwa...embu tuishi kwa akili aliposema hivyo anajua wanawake wana weakness sehemu
    so ni muhimu ukiingia kwenye hii ngo ya ndoa tafadhali ujue umeingia kwenye mapambano yasiyo
    na refariiiiii:ukininunia imba kwetu pazuri ondoa mawazo nasema we anza kupractise utaona

    jumatatu njema
     
Loading...