Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MWANAMKE MNENE vs MWANAMKE MWEMBAMBA

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Tabutupu, Oct 16, 2011.

  1. Tabutupu

    Tabutupu JF-Expert Member

    #1
    Oct 16, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 3,603
    Likes Received: 2,014
    Trophy Points: 280
    Kwa walio oa na wasio oa naomba leo iweni wawazi, japo mtatoboa siri za wenzi wenu mnao wapenda, najua watatuwia radhi kwani nahitaji kujua. Kuna tofauti ati kati ya hawa wawili, wengine eti sijui wembammba wanahasira kuliko wanene, no proof.

    Kuna mengi ambayo yanasemwa mitaani, lakini najua wewe msomaji unajua .


    Naomba mseme ukweli kuna raha gani kati ya hawa wawili kwenye ndoa??

    Tafadhali naomba nidhamu ama sivyo nitachagua kiranja.

    skinny_fat.jpg 600+pound+woman.JPEG
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Oct 16, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,187
    Likes Received: 5,456
    Trophy Points: 280
    Jamani yamekuwa hayo?
     
  3. Sabry001

    Sabry001 JF-Expert Member

    #3
    Oct 16, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,064
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hahaha Buji sema ni yupi hapo?
     
  4. Tabutupu

    Tabutupu JF-Expert Member

    #4
    Oct 16, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 3,603
    Likes Received: 2,014
    Trophy Points: 280
    anasubiri ajue mwelekeo wa upepo;
     
  5. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #5
    Oct 16, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,673
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Kila mtu ana umbo linalomdatisha na anakuwa na sababu zake. Kwani wewe unapenda yupi kati ya hao?
     
  6. W

    Wandugu Masanja JF-Expert Member

    #6
    Oct 16, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 1,535
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Tamu ya ngamia ni nundu, na tamu ya mua ni kifundo sasa utajibu wewe
     
  7. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #7
    Oct 16, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Kuna watu huwa wanachanganyikiwa wakiona wanawake wanene!
     
  8. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #8
    Oct 16, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    hahaha,mwenzenu anaulizia habari ya kuwa na hasira w unaongelea kudata! mnawaza mrengo wa kushoto tu,kha!
    tabutupu,una mzani uniazime nijihukumu mwenewe?
     
  9. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #9
    Oct 16, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Kazi kweli kweli.
     
  10. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #10
    Oct 16, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Sijui kwa nini nyie guys hutuponda sie mabonge?? Sad.. Mnakosa busara... Na kuna unene na kunenepeana... Picha ulochagua hujatenda haki..
     
  11. Tabutupu

    Tabutupu JF-Expert Member

    #11
    Oct 16, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 3,603
    Likes Received: 2,014
    Trophy Points: 280
    du hapana nimesha haribu, sikujua mkwe upo??
     
  12. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #12
    Oct 16, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Wembamba wana faida maana mara nyingi hawali sana, pia ukinunua kitambaa cha kumshonea nguo inakuwa very economic, pia huhitaji kuweka kitanda chako chaga za 2x4, za 1x4 zinatosha, pia mkipigana ni rahisi kumdunda, ...
     
  13. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #13
    Oct 16, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160


    Lmao.......... Dah! Nimeipenda hii...
     
  14. Tabutupu

    Tabutupu JF-Expert Member

    #14
    Oct 16, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 3,603
    Likes Received: 2,014
    Trophy Points: 280
    hahahaha, we kweli vituko
     
  15. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #15
    Oct 16, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    Binti yangu usha mkosa hivo...
     
  16. Tabutupu

    Tabutupu JF-Expert Member

    #16
    Oct 16, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 3,603
    Likes Received: 2,014
    Trophy Points: 280
    Ni yupp upande gani?
     
  17. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #17
    Oct 16, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ninachojua mimi ni kuwa the beauty is in the eyes of the beholder
     
  18. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #18
    Oct 16, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    We mwembamba au mnene?
     
  19. Jimbi

    Jimbi JF-Expert Member

    #19
    Oct 16, 2011
    Joined: Aug 16, 2010
    Messages: 826
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    hahahahaaa, utamu? utamu upi unaongelea chief, watu tuanze kujimwaya mwaya?
     
  20. Kbd

    Kbd JF-Expert Member

    #20
    Oct 16, 2011
    Joined: Oct 9, 2009
    Messages: 1,263
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133

    Lol.....hivi hata nyie wa humu jf bado mnapiga wake zenu??
     
Loading...