Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanamke Mnene kilo 254

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kilimasera, Feb 20, 2012.

  1. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #1
    Feb 20, 2012
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    [TABLE="width: 491"]
    [TR="bgcolor: #E1E1E1"]
    [TD]Brenda Flanagan-Davies mwenye miaka 43 ndie mwanamke mnene kuliko wote nchini Uingereza akiwa na uzito wa kg 254. Mtandao wa The Sun umeripoti.[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="colspan: 3"]Zoezi pekee analofanya Bibi Brenda ni kutembea kutoka kitandani mwake hadi choo kiasi cha meta 10 tu. Na muda mwingi, Brenda anashinda chumbani mwake akiwa maejilaza kitandani. Karibu ya kitanda chake kuna friji linalosheheni misosi kama, chokleti, soda, biskuti, pipi nk.

    Brenda hajawahi kutoka na kwenda popote nje ya nyumba yake tangu miaka 4 iliyopita. Mahitaji ya Brenda anayapata kwa kununuliwa na watu wanaomuhudumia kwa kumuogesha na kumwandalia chakula na mengineyo. Ama nguo ananunua katika mashirika maalum kupitia mtandaoni.

    Pato la Brenda ni Paundi za Uk 300 wiki. Madaktari wameshamuonya BrendaA afuate utaratibu wa kupunguza kula na kula vyakula maalum vinginevyo kifo kinamnyemelea, kwani mwili wake hauna nguvu za kuhimili opereshi ya kupunguza utipwatipwa.

    Kwa upande wake bibi Brenda amesema kuwa "Nachukia sana maisha haya, Nijisikia aibu kuwa katika hali hii, natamani kujisaidia lakini sijui nianzie wapi". "Siwezi kuacha kula" amenukuliwa akisikitika.
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Feb 20, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,099
    Likes Received: 590
    Trophy Points: 280
    Weka picha!!!!
     
  3. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #3
    Feb 20, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mungu atustiri.
     
  4. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #4
    Feb 20, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Namuonea huruma kwa kweli ..
    Huo ni ugonjwa sasa ...
     
  5. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #5
    Feb 20, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Du ni zaibi ya ng'ombe
     
  6. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #6
    Feb 20, 2012
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,008
    Likes Received: 863
    Trophy Points: 280
    Na anaendelea kula tu!

    [​IMG]

    [​IMG]
     
  7. s

    sweke 34 JF-Expert Member

    #7
    Feb 20, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 694
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huyo hata akipata mwenza itakuwa kazi kubwa...!
     
  8. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #8
    Feb 20, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kiafya hiyo obesity ni malnutrition. Atakuwa ni taahira tu, hakunaga taahira mwembamba.
     
Loading...