Mwanamke mmbeya....

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by TIMING, Oct 8, 2011.

  1. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #1
    Oct 8, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,844
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    WanaMMU leo mnisamehe... nikiwa kwenye browsing ziszo na maana nikakutana na semi moja inasema "utamjua mwanamke mmbeya - midomo ya ke myeusiiiiiiii"

    Hawa jamaa huwa wanafikiria nini??

    AT FT. MWA4 - VIFUU TUNDU (www.DarTalk.com) - YouTube

    Vijana khatari sana hawa
     
  2. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #2
    Oct 8, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,176
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 38
    Ni wimbo tu..sijui kama kuna uhusiano wowote.
    Ngoja wahusika waje kukujibu wenyewe!
     
  3. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #3
    Oct 8, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,646
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    sasa si umuulize mwenyewe alie sema?
     
  4. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #4
    Oct 8, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,844
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    aisee... haya bhana, imekugusa??
     
  5. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #5
    Oct 8, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,545
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Sidhani kama kuna ukweli ndani yake
     
  6. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #6
    Oct 8, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,646
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    walaaaaa, sema naona hapa huwezi kupata jibu sababu hatukuona context na mwenyewe hayupo. ila pale pale ungemquote, unapigilia rangi ya bluu na unamuuliza hapa una maana gani? Ila kuanzisha thread ili tuchangie kumsema mwenyewe naona kama ni a bit too excessive. unless awe amekukera sana...
     
  7. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #7
    Oct 8, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,844
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    RR... fuatilia hiyo yu tyube ndio uelewe... i asked coz kuna mdada humo kwenye nyimbo anaua midomo myeusi
     
  8. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu JF Platinum Member

    #8
    Oct 8, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 55,698
    Likes Received: 884
    Trophy Points: 113
    Ahahahaaaa....Mwanne Othman kiboko yao aisee! Hivi bado ana-host kipindi cha rusha roho C2C?

    Hilo la mwanamke mmbea kuwa na midomo myeusi kaa kunguru nadhani lilikuwa dongo kwa Baby J. Si unajua kuna beef kati ya Offside Trick na AT. Sasa Offside Trick walimshirikisha Baby J kwenye wimbo wao wa Kidudu mtu. Baby J ana midomo myeusi ndiyo maana nahisi kuwa hilo dongo lilirushwa kwake.

    AT alipojibu naye ndo akamshirikisha Mwanne. Huyu mdada ni noumer! Kuna mstari anakwambia "mnajua kuchumu lakini mnanuka midomo". Madongo yake hunichekesha sana.

    Sasa mtu ukitaka uuelewe vizuri Vifuu Tundu sikiliza kwanza Kidudu Mtu ya Offside Trick. Ukimaliza ndo usikilize na Vifuu Tundu. Ukimaliza kusikiliza Vifuu Tundu sikiliza Dege ya hao hao Offside Trick safari hii wakimshirikisha Hammer Q. Nadhani Dege ni jibu la Vifuu Tundu. Namsubiri AT naye aijibu Dege.

    Haya mambo ya mduara, chakacha, na taarab hapa ndo mwake bana. Penda sana mimi hizo genres!
     
  9. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #9
    Oct 8, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,844
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    SALUTE NN, mchezo umeuelewa khaswaaa, ila naskia wale offside trick mashoga!!!

    kuna sehemu anasema siingii mlipotoka
     
  10. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu JF Platinum Member

    #10
    Oct 8, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 55,698
    Likes Received: 884
    Trophy Points: 113
    Hiyo ya wao kuwa mashoga sijui na sina uhakika maana inaweza ikawa ni dongo tu. Si unajua tena mambo ya mabeef. Mtu unasema chochote tu ili kumkera na kumuudhi hasimu wako.

    Mstari unaouzingumzia wewe ni huu "hodi hodi naingia, nazirejesha salamu, mlango walopitia, kupita mimi kharamu"

    Sasa hata wao Offside Trick kwenye kidudu walirusha madongo ambayo yanaweza kutafsiriwa kuwa AT naye ni shoga. Na ukisikiliza Dege pia waweza pata picha kuwa AT naye ni shoga.

    Binafsi sidhani kama hao wote ni mashoga. Offside Trick na AT wameshirikiana kwenye nyimbo kadhaa halafu baadaye ndo wakaja kufarakana. Wewe mwenyewe si unaona hata hapa JF mtu akimkasirisha mwenzake tu tusi la kwanza ni kumwita huyo mwenzake shoga. Je, hiyo inamaanisha kweli huyo aliyeitwa hivyo ni shoga? La hasha!
     
  11. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #11
    Oct 8, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 41,079
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 48
    na mwanaumme mwenye midomo miyeusi tii kama mimi yukoje?

    watu waache kujitungia mambo ambayo hayana uhusiano hata chembe.....................
     
  12. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu JF Platinum Member

    #12
    Oct 8, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 55,698
    Likes Received: 884
    Trophy Points: 113
    Usitafute sana mantiki kwenye madongo ya mirindimo ya pwani. Rusha roho siyo Reggae bana! Rusha roho ni madongo na mipasho tu.
     
  13. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne JF Platinum Member

    #13
    Oct 8, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,469
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    NN bro nimekukubali kaka yabgu duh mpaka naanza kuwa mpenz wa hizo makitu! Aksante sana
     
  14. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu JF Platinum Member

    #14
    Oct 8, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 55,698
    Likes Received: 884
    Trophy Points: 113
    Habari za J'mosi dadangu?

    Asikwambie mtu bana...mirindimo ya Pwani ndo yenyewe. Mimi ninaipenda sana na wala siogopi wala kuona aibu kukiri hivyo.

    Karibu ukaribie kwenye jahazi la wapenzi wa hayo mavituz.
     
  15. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #15
    Oct 8, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 31,723
    Likes Received: 1,022
    Trophy Points: 113
    hao hao ha wanaojua kusema....lol
     
  16. JICHO LA 3

    JICHO LA 3 JF-Expert Member

    #16
    Oct 8, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0



    Kumbe wapo kwenye majibizano nlikuwa sielewi......... mi mwenyewe huu wimbo unaniacha hoi sana na mistari yake,
    Ila ndo mambo ya pwani bila madongo na mafumbo wimbo haujaingia sokoni,
     
  17. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #17
    Oct 8, 2011
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,575
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ile kitu ni noma yule kijana ni mkali mjibuni basi bwana wenu mnajifanya wakali wa hizi kazi au wakali wa mashuzi ni sehemu ya maneno ya wimbo
     
  18. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #18
    Oct 8, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,304
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 48
    hapooo chacha..
     
  19. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #19
    Oct 8, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,844
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    mwanaume watasema anavuta sigara....

    Mkuu mirindimo ya pwani ina messages usizoweza kuzipata mahala popote...
     
  20. Nzi

    Nzi JF-Expert Member

    #20
    Oct 8, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 9,236
    Likes Received: 228
    Trophy Points: 63
    Burudika mkuu...
    Off Side Trick Ft Baby J- Kidudu Mtu - YouTube
    Offside Trick ft Hammer Q Dege - YouTube
     
  21. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #21
    Oct 8, 2011
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,964
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 48
    ...mtm na nyani ngabu mmenipeleka deep, big up!!! hahaha...




     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  22. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #22
    Oct 8, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,829
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 38
    Monkey Ngabu, Umetisha Mkuu Kwa Kumbusha tu ni kwamba AT alikuwa mshirika mkubwa wa Offside Trick na aliwang'arisha sana ktk nyimbo za Samaki na Mduara Kutoka Zanzibar( Intro ya Offside Trick) ndipo bifu lilipoanzia baada yakutoelewana.
     
  23. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #23
    Oct 8, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 39,121
    Likes Received: 361
    Trophy Points: 83
    Kama hii ni kweli hawa wafuatao ambao nimeshawahi kuwaona ni wambeya wa kutupwa.

    MwanajamiiOne
    Nyamayao
    Blaki womani
    Lizzy
    Askofu
     
  24. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #24
    Oct 8, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,304
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 48
    ungenitaja ungenkoma.
     
  25. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu JF Platinum Member

    #25
    Oct 8, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 55,698
    Likes Received: 884
    Trophy Points: 113
    Mbu na wewe wapenda haya mambo ya Kiswahili swahili? Mi nilidhani wewe una mambo ya kizungu zungu bana? Lol
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  26. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #26
    Oct 8, 2011
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,964
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 48

    ...aaah, mja haachi asili yakhe pwani ndio kwetu hata kama sio 100% lakini kuzaliwa na kukulia mzizima-- 'bandari ya salama' pekee ni cheti cha mzaliwa wa mwambao, nitaachaje uswahili swahili bana?...msikize binti koba mstari kwa mstari ati "...kwanini hawalali...!"---samaki anarudi reverse!!!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  27. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #27
    Oct 9, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,898
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mambo ya pwani we acha tu mtu mzima anaimbiwa "kindumbwe-dumbwe"

    Halo-halooooo

    Hivi wangapi wamewahi kucheza "akosae mfinye ukucha" utotoni?
     
  28. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #28
    Oct 9, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 26,488
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 83
    mbona wanawake wa kidhungu wambea kama nini na wana midomo myeupe?lol!
    basi nilijikuta naangalia tbc1 kila asubuhi ya j1 ndo nikaanza kuskiza hizi,zina raha yake.
     
  29. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu JF Platinum Member

    #29
    Oct 9, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 55,698
    Likes Received: 884
    Trophy Points: 113
    Kumbe nawe wazipenda hizi eeh? Swaaafi sana. Napenda sana mimi watu wazipendao.
     
  30. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #30
    Oct 11, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,898
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mie mpenzi wa hizi nyimbo lakini Dege imetia fora too much ......kisha mbaya yenyewe mziki full kukolea, bila ya kujijua unaimba dege ...aggggrrrrr
     

Share This Page