Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanamke mjamzito

Discussion in 'JF Doctor' started by Gryphn, Feb 22, 2012.

  1. Gryphn

    Gryphn Member

    #1
    Feb 22, 2012
    Joined: Dec 10, 2011
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Tatizo la kupumua kwa shida kwa mwanamke mjamzto lasababishwa na nn na moyo kumuenda taratibu
     
  2. measkron

    measkron JF-Expert Member

    #2
    Feb 22, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 3,598
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    pole sana, kupumua kwa shida hutokea when the abdomen grows big, pushing the diaphragm up, then kunakuwa na small area for respiration. Moyo kwenda taratibu, kawaida mapigo ya moyo hutakiwa kuwa 60-100/minute. Nakushauri fika hospitali, watapima heart rate, na kusikiliza kifua kama kuna anything inayosababisha kupumua kwa shida.
     
  3. Ndokeji

    Ndokeji JF-Expert Member

    #3
    Feb 22, 2012
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 511
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45
    of course true follow it
     
Loading...