Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanamke miaka 40-60.

Discussion in 'Love Connect' started by Dr. Nsaji, Jun 16, 2012.

  1. Dr. Nsaji

    Dr. Nsaji Member

    #1
    Jun 16, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    If ur serious,send to me a private message for more info.
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Jun 16, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,125
    Likes Received: 14,460
    Trophy Points: 280
    Mhhhhhhh
     
  3. Dr. Nsaji

    Dr. Nsaji Member

    #3
    Jun 16, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wats wrong?
     
  4. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #4
    Jun 16, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,125
    Likes Received: 14,460
    Trophy Points: 280
    haya ni masharti ya mganga ama?
     
  5. Las Mas Bobos

    Las Mas Bobos JF-Expert Member

    #5
    Jun 16, 2012
    Joined: Jun 15, 2012
    Messages: 993
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Serious kwenye nini sasa?

    Mwanamke 40 60 ni password au kitu gani?
     
  6. Dr. Nsaji

    Dr. Nsaji Member

    #6
    Jun 16, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wasting ur time plz!
     
  7. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #7
    Jun 16, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    shuga mami linatafutwa,nenda kwingine...JF hatufagilii upuuzi...:frusty::frusty:
     
  8. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #8
    Jun 16, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    wewe watafuta mtu wa kumtoa mhanga nini?
     
  9. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #9
    Jun 16, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,570
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    MadameX, mhanga anatolewaje tena? Huyu jamaa ametoa bandiko halieleweki.
     
  10. Las Mas Bobos

    Las Mas Bobos JF-Expert Member

    #10
    Jun 16, 2012
    Joined: Jun 15, 2012
    Messages: 993
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kashindwa kutongoza mtaani kwake na hata hapa bado anaona aibu kuweka bango la maana. Mtu mvivu hivi hata akimpata huyo mwanamke atamfanya nini
     
  11. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #11
    Jun 16, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Jamani domo zege maradhi pia
     
  12. Las Mas Bobos

    Las Mas Bobos JF-Expert Member

    #12
    Jun 16, 2012
    Joined: Jun 15, 2012
    Messages: 993
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Domo laweza kuwa zege madam, na keyboard nayo zege?

    Hivi wewe ukutane tu na bango, MWANAUME MIAKA 60 - 100 utapata fikra gani?
    Hana nguvu za kiume? anatakiwa awe mshenga? Kapotea? Au uelewe vipi?

    Huyu ni Zege Sapiens
     
  13. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #13
    Jun 16, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145

    Ana busha la mikono
     
  14. Las Mas Bobos

    Las Mas Bobos JF-Expert Member

    #14
    Jun 16, 2012
    Joined: Jun 15, 2012
    Messages: 993
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nukta.
     
  15. s

    strong lady Member

    #15
    Jun 16, 2012
    Joined: May 19, 2012
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    teh teh teh teh teh teh teh teh teh teh teh
     
  16. HP1

    HP1 JF-Expert Member

    #16
    Jun 20, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 3,340
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Funguka
     
  17. M

    Moony JF-Expert Member

    #17
    Jun 22, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,583
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    those are just numbersssssssssssssssssssssssssssssss
     
  18. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #18
    Jun 22, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    jamani kwanini sisi wana jf tunakosa busara? nafikiri tulipaswa kwenda na mtoa mada taratibu.Jamani waweza kukuta ni mjane wa kiume anatafuta mtu wa kumliwaza ama ni divorcee kwanini?

    to me sipendi kuwa mnafiki ila kweli busara kwa leo zimetupungukia. hivi kama mngeanza kumtafutia maswali amzuri abayo yangewapeni lead kuwa kwanini anataka mtu wa umri huo.

    ndugu ynagu mtoa mada nitakuchek kwenye pm.
     
  19. STimira

    STimira Senior Member

    #19
    Aug 12, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 139
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    tatizo lenu wana jamvi ukurasa huu umekuwa ni kama komedi kwani kila mtu akiweka status yake ya kutaka mchumba, mume, mke au sugarmommy au sugardaddy, comments zenu si za kujenga bali ni kubeza, kitu ambacho sio kizuri. labda mnieleze kuwa madhumuni ya ukurasa huu ni kuchorana! naamini wote tumeelimika na kila mtu aheshimu matakwa ya mwenzake. i stand to be corrected wadau!!!!!!!
     
  20. STimira

    STimira Senior Member

    #20
    Aug 12, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 139
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    kaka mimi mtoa mada nilimuelewa sana kwa nini alipost kwa ufupi vile. tatizo sisi wana jamvi tumekuwa na tabia ambayo sio nzuri, kila mtu akileta hoja yake ya kutaka kile anachoamini kitamliwaza kazi yetu sisi ni kumbeza tu, mi nilidhani ushauri wa maana ndio ungesaidia badala ya kuaibishana tu pale mtu anapoeleza hisia zake, kwa kweli mtanisamehe lakini sifurahishwi na mambo hayo. ndio maana jamaa yetu akasema tu 40-60 mwanamke, hiyo kwa mimi nilielewa anachomaanisha na aliepuka hayo matusi na kejeli!!!!
     
Loading...