Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanamke mguu bwana, BTH Upooo?

Discussion in 'Jamii Photos' started by Lucchese DeCavalcante, May 27, 2010.

  1. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #1
    May 27, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    [​IMG]

    Na mguu wa chupa ya bia aka FANTA hupendezeshwa na kikuku atiii
     

    Attached Files:

  2. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #2
    May 27, 2010
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mfukunyuzi kweli unajua kufukunyua. hizi wazipataga wapi lakini?
     
  3. bht

    bht JF-Expert Member

    #3
    May 27, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    hahaaaa
    mi nino wa kutembelea unanitosha
     
  4. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #4
    May 27, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Na huko kwenye maungio ni kutamu kama ngozi yake ama ndio DEM!
     
  5. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #5
    May 27, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    hehehhe!
    jamani jamani.....

    HAYA TU
     
  6. JS

    JS JF-Expert Member

    #6
    May 27, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    We Mfunyukuzi hiyo picha kama naijua
     
  7. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #7
    May 27, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Naskia eti ukivaa hicho kikuku unamaanisha kwamba unatoa 'ndogo'
     
  8. doup

    doup JF-Expert Member

    #8
    May 27, 2010
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 773
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sasa napata picha; ile ya asha balaka na hii zinaendana, inaonekana mfukunyuku ana picha zaidi. tule raha
     
  9. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #9
    May 27, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Mh! Lainiiiiiiiiiiii.....we acha bana eh!
     
  10. Al Zagawi

    Al Zagawi JF-Expert Member

    #10
    May 27, 2010
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,462
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
     
  11. bht

    bht JF-Expert Member

    #11
    May 27, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    sem ahiyo miguuu JS!!!!!!!!!!!!!!!

    afu hata mimi naishuku
     
  12. firstcollina

    firstcollina JF-Expert Member

    #12
    May 28, 2010
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 349
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Nasikia Ukivakikuku upande mmoja, tena mguu wa kushoto...........ina maana wewe ni ta ta ti la laa tala!!!


    • Ukikivaa na cha mguu wa kulia hapo sijui

    Lakini kwasababu inachangaya wengi, njia rahisi ya kufikisha ujumbe kuwa wewe ni ta ta ti la laa tala!!! Unapovaa miguu yote, inakuwa swadakita, hutupi taabu ya fikiri au kujiuliza mara mbili Tehe te he he heee....
     
  13. ismase

    ismase Senior Member

    #13
    May 28, 2010
    Joined: Feb 12, 2010
    Messages: 113
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [​IMG]nin
     
  14. Patrickn

    Patrickn JF-Expert Member

    #14
    Feb 18, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 5,493
    Likes Received: 1,346
    Trophy Points: 280
    Hiyo ta ta ti la laa tala ndo nini...
     
  15. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #15
    Feb 18, 2011
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 2,965
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    [​IMG]


    Mvue nguo, halafu tuone kifua chake
     
  16. RayB

    RayB JF-Expert Member

    #16
    Feb 18, 2011
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 2,755
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Watu wameifikunyua tena?
     
  17. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #17
    Feb 19, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Mh!hiyo miguu ni hadimu sana!!
     
  18. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #18
    Feb 19, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Duh!kumbe asha baraka naye yupo juu!!sijawahi kumangalia kwa chini!!
     
  19. B

    Bulletmanpaul Member

    #19
    Feb 19, 2011
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    MmmmMh!Unanitega......Anhanha mbona....Iko wazi__ebu uko.
     
  20. H

    Hute JF-Expert Member

    #20
    Feb 19, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 3,485
    Likes Received: 366
    Trophy Points: 180
    kwani mguu utaufanyia nini mkuu, kuna wanawake wengine miguu mibayaaa, sura mbayaaa, umbile bayaaa, lakini ukienda uwanjani...unaweza kuuza hadi gari, nyumba ukatelekeza na familia alimradi tu umwoe...mguu huo mbona hauna maana, wa kutazama tu huo..au kuna kishimo chochote hapo penye mguu?
     
Loading...