Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanamke mbaya kuliko wote baada ya eva,yezebeli, duniani ni spika wenu ""anna makinda""

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Feb 7, 2012.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Feb 7, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    Kama kuna kiongozi mbaya kuliko wote kwenye nchi hii baada ya eva aliemdanganya adam,,mfalme yezebeli basi anaemfwata ni spika anna makinda
    kama umemsikia leo huyu mama akikataa hoja ya kujadili kuhusu ma dk aliongea kana kwamba familia yake yote imeandikwa kupelekwa appolo wanapoumwa

    mama huyu nilisikia kama kinyaa pale alipoanza kujibu kana kwamba anataka wote wagonjwa wamfwate mama yake alipo si uungwana kabisa we mama kama unajua hili njooo huku hospital muhimbili uone jinsi watu wanvyoteseka na kufaaaaa

    samahani kukuita hivi naamini kama eva asingetangulia kumdanganya adamu basi wewew ungekuwa mwanamke mbaya kuliko wote duniani kabla ya eva
     
  2. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #2
    Feb 7, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    mmmm nasikia harufu ya ban
     
  3. m

    mashambani kwao JF-Expert Member

    #3
    Feb 8, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hakuna ban hapo hiv tuntemeke sanga alikuwa mbunge wa jimbo gani?
     
  4. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #4
    Feb 8, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    Inuse kabisa kama mama yake angekuwa amelazwa muhimbili leo hii huyu mama asiingeongea alichoongea leo
    nadhani ana matatzo makubwa tuu...nahisi amezoea hali ya misiba ndio maana haoni jipya mnapopiga kelele za watu wanakufa mahospitalini leo bugando wamefunga na kutoa tangazo kama sio ni nini
     
  5. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #5
    Feb 8, 2012
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,470
    Likes Received: 755
    Trophy Points: 280
    Pdidy use any words, Spika was right to say that!

    kuwa bungeni wangeongea na kusema yote ya moyoni...lakini kamati iko kazini na italeta data zote ndipo ijadiliwe! maazimio ya bunge hayatakiwi kukinzana, la alitakiwa kuvunja kamati na kuwaota waje....lakini majibu ya maswali na what happened mpaka mgomo umekuwa hivi, nani angejibu??

    ukipoteza dk 1, moja tu, kufikiri utaona logic yake!

    BTW uliposikia kinyaa ulitapika??
     
  6. Blandes

    Blandes JF-Expert Member

    #6
    Feb 8, 2012
    Joined: Sep 17, 2011
    Messages: 221
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Roho za watu wanaokufa zitawatokea viongoz wote,
     
  7. Blandes

    Blandes JF-Expert Member

    #7
    Feb 8, 2012
    Joined: Sep 17, 2011
    Messages: 221
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    kama umemsikiliza mh zambi vizuri yeye alikuwa anataka serikal watamke wao wanawaza nn,mbona wako kimya!!
     
  8. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #8
    Feb 8, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    waberoya kamati/tume ngapi zimeleta majibu muda muafaka tangu uone mwanaga wa jua mpaka ulipoaamua kuchana ile ganda letu..we sema tu..je watanzania waache kujadili afya za watu wakimbilie kujadili umeme wa tanesco..wakimbilie kujadili katiba mpya na wengine walitoka kabisa nje sijui leo wako wapi mungu wangu

    nimejiuliza
    hivi mungu aliemruhusu huyu mama kuwa spika na kumwacha yule baba mh sitta alitokea wapiiiiiii
    najiuliza mara mbilimbilikama huyu maam nimkristo wakweliama lahhhhhhh
     
  9. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #9
    Feb 8, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    zianze na waberoya@@@mbunge mtarajiwa
     
  10. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #10
    Feb 8, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,063
    Likes Received: 2,341
    Trophy Points: 280
    yule mama ni jini.
     
  11. Pendael laizer

    Pendael laizer JF-Expert Member

    #11
    Feb 8, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 961
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mwanamke hafai uongozi mapungufu hayo tunayaona kwa hili limoja kubwa na ni bora naibu wake angekuwepo leo.
     
  12. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #12
    Feb 8, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    You missed the whole Zambi's point... state of emergency haina taratibu na mipango
     
  13. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #13
    Feb 8, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,628
    Likes Received: 317
    Trophy Points: 180
    pdid naona una hasira sana na huyu bi kiroboto, oooh mama posho,mwache anachuma akajenge kwao kule uwemba njombe maana hana hata nyumba ya maana aliyojenga kwao
     
  14. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #14
    Feb 8, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Bagamoyo.
     
  15. Bumpkin Billionare

    Bumpkin Billionare JF-Expert Member

    #15
    Feb 8, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 1,336
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Ndio shida ya kuchukua wajane wa roho na kuwapa madaraka. Yeye na Ndugai wanajiona kama miungu vile. Ila siku kikinuka ndio tutaheshimiana, kwani unadhani mwaka jana muda kama huu ungemwambia Gadaffi kwa anachofanya kinawaudhi watu angesikia la mtu? Lkn wakati wanamburuza kama mzoga wa mbwa alikuwa anawabembeleza wamuachie awape fedha na dhahabu lkn wapi
     
  16. Bumpkin Billionare

    Bumpkin Billionare JF-Expert Member

    #16
    Feb 8, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 1,336
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Alikuwa mbunge wa Makete na sio bagamoyo. Wabunge wa bagamoyo hawanaga degree za shuleni, udokta wao ni wa kupewa na shemeji zao
     
  17. N

    Njangula Senior Member

    #17
    Feb 8, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 179
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nilikuwa mbunge wa Makete! What's wrong?
     
  18. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #18
    Feb 8, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,528
    Likes Received: 6,114
    Trophy Points: 280
    Mkuu Waberoya, jana niliuliza Jee Spika anayo mamlaka kuzuia muongozo au taarifa?!. Alitakiwa asikilize hoja za miongozo au taarifa na kuendelea kushikilia msimamo wake!. Kusema ukweli uwezo wa Spika Anna Makinda ni Questionable!.
     
  19. m

    mbongopopo JF-Expert Member

    #19
    Feb 8, 2012
    Joined: Jan 24, 2008
    Messages: 1,113
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kwa jinsi mnavyoieleza yaani nahamu na mie ningemuona. Kipande cha kideo hakijarushwa you tube nasi tuone tuliomisi?

    Mie huwa najua kama kuna tatizo kubwa kwenye nchi hata wabunge huwa wanaitwa kwa dharura kujadili issue kubwa inayosumbua.

    Sasa kama watu wanakufa na huyu mama amekataa hadi ripoti irudi I hope watu wengi watakuwa hawajafa zaidi.

    Kwani anasubiri ripoti imeenda kuchunguza nini? Wanatarajiwa kuchukua siku ngapi?

    Re mbaya... Nilifurahia sana mie kwangu ni kwa sura...
     
  20. n

    nahodha Member

    #20
    Feb 8, 2012
    Joined: May 22, 2008
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Anna Makinda ni "DEADWOOD" wetu hana uwezo hata kidogokuwa spika wa bunge, wote mnakumbuka jinsi alivyopewa huo ulaji kwa utata!!
     
Loading...