Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanamke mafiga matatu...

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by dee, Feb 19, 2011.

  1. d

    dee Member

    #1
    Feb 19, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hey wanaJF nimefanya utafiti kwa kabila la Wazaramo kwamba msichana yeyote wa kizaramo lazima awe na mafiga matatu inamaanagani?nisaidieni!
     
  2. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #2
    Feb 19, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Mume - Kuwa na heshima
    Buzi - Mtoa pesa
    Mshughulikia wa ile kitu hasasa
     
  3. L

    Luveshi Senior Member

    #3
    Feb 19, 2011
    Joined: May 22, 2010
    Messages: 170
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    ila kwa maisha ya sasa ni heri kuwa na mafiga matatu au kuwa na kidumu na ndoo.
     
  4. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #4
    Feb 19, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    aiseeeeeee!!!!:hand:
     
  5. Girlie Girlie

    Girlie Girlie Member

    #5
    Feb 19, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tatizo la mafiga 3, moja likiondoka sufuria inaanguka.
    bora kukaa juu ya figa moja kama unapikia umeme vile.
     
  6. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #6
    Feb 19, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,161
    Likes Received: 9,851
    Trophy Points: 280
    Unapikia kwa umeme wa wapi? Wa Bongo? Kama wa Bongo basi chakula hakitaiva.

     
  7. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #7
    Feb 19, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Sasa kama umefanya utafiti tena mbona unakuja kuulizia hapa, si ungeulizia hao waliokwambia wakakupa maana yake?

    Kwa hivyo utafiti wako hauko kamilifu.
     
  8. Girlie Girlie

    Girlie Girlie Member

    #8
    Feb 19, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kisiive kwani unapika chelema? Huo huo mdogo mdogo, unakaanga chap chap.
     
  9. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #9
    Feb 19, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,161
    Likes Received: 9,851
    Trophy Points: 280
    Chap Chapa kwani una mkataba na TANESCO? Mafuta yakianza kuchemka tu na kukaribia kuweka muhogo wako ndani ya mafuta basi wanachukua umeme wao (unabaki kulalama na kutukana matusi yote) na kukurudishia umeme wao usiku wa manane wakati uko FOFOFO hahahahahahah

     
  10. Girlie Girlie

    Girlie Girlie Member

    #10
    Feb 19, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    umeniweza kwa sasa, lakini nitarudi tena
     
  11. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #11
    Feb 19, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,161
    Likes Received: 9,851
    Trophy Points: 280
  12. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #12
    Feb 19, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    :pop2::popcorn::director:
     
  13. Girlie Girlie

    Girlie Girlie Member

    #13
    Feb 19, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0


    hahahahaha
    at least fanya 2-1 (au mimi siwezi kupiga bao?)
    nice weekend.....
     
  14. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #14
    Feb 19, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Kweli Sikuwezi !!!!!
    All the best Bubu
     
  15. Girlie Girlie

    Girlie Girlie Member

    #15
    Feb 19, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni utani tu, don't take life so serious
     
  16. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #16
    Feb 20, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    I know ila hata kwenye utani sikuwezi..
     
  17. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #17
    Feb 20, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Unamuweza ndo maana mpaka hapo mmeelewana!
     
  18. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #18
    Feb 20, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Ungejua yaani mpaka hapa mimi hakuna nilichokielewa ni kama wanaongea kichina..
     
  19. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #19
    Feb 20, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mmmmh!Mhhh!MHHH!
     
  20. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #20
    Feb 20, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Unashabikia? Ngoja nikamweleze
     
Loading...