Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanamke kutokwa majimaji yenye harufu kali

Discussion in 'JF Doctor' started by amba.nkya, Feb 1, 2011.

  1. amba.nkya

    amba.nkya JF-Expert Member

    #1
    Feb 1, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 402
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Nina rafiki yangu wa karibu ameoa hivi karibuni alikuja kuniomba ushauri kwa vile nipo kwenye ndoa yangu kwa zaidi ya miaka 10. Akanieleza kuwa mke wake ana tatizo la kutokwa majimaji yenye harufu kali wakati wafanyapo tendo la ndoa. Aidha, alisema yapata mwaka sasa, mke wake huyo amewahifanyiwa operation chini ya kitovu iliyotokana na tatizo la uvimbe kwenye mirija ya uzazi.

    Wanajamvi naomba wenye majibu ya kitaalam ili tuweze kumsaidia rafiki yangu.
     
  2. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #2
    Feb 1, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145

    Ikiwa si suala linalohusiana na usafi, aende kuwaona madaktari wa magonjwa ya wanawake. Pale namanga mbuyuni kuna Maria cliniki ya profesa Mgaya.
     
  3. amba.nkya

    amba.nkya JF-Expert Member

    #3
    Feb 1, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 402
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Utingo, nakushukuru kwa ushauri wako. Vile vile kwenye red hapo, rafiki yangu amesema anajitahidi kuwa msafi mara kwa mara hususan kabla na baada ya tendo la ndoa
     
Loading...